Gò Vấp Điệp vụ với e 39 dubai gv

Lượt xem: 798

Mr...P

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
9
62
72
0 ₿
Nay mình tiếp tục điệp vụ tại dubai gò vấp
Cs và số nay mình chọn (39), ae trên diễn đàn đã viết nhiều rùi, mình bỏ qua phần này vô thẳng trải nghiệm nhé.
Xông hơi tầm 5p mình ra ngồi ngâm chân, đc một lúc e bước vào, dáng nhỏ con 1m56 tầm 47kg, thuộc tip dáng đẹp mình dây- không chê vào đâu đc.
Vừa vào chào hỏi là e ngồi lên đùi. Ôm eo tay sờ chân, đầu dựa vào ngực, êm nha mọi người. Vừa ngâm chân vừa ăn chè, trái cây xong là bồn vừa đầy, mình vào thủy chiến liền, nc ấm thêm dáng nuột nà của em làm cu đệ hướng 12h.Tiếp súc xác thịt dưới làn nc ấm làm mình đê mê, pé biết tận dụng mọi lợi thế của mình, khi thì dùng cô pé cạ lên xuống làm đệ mình mún chết ngạt, khi thì đưa cặp lê đào( tuyệt tác hình giọt nc) làm mình nghẹn họng kêu ú ớ, lúc thì dùng bờ môi nhỏ hôn tới tấp làm tui mê ly. Hai ae quần nhau 15p mới thỏa mãn bước ra giường.
Mass khỏe: e làm dư bài lun ấy, lực mạnh k hề yếu như vẻ bề ngoài của e, tuy dáng nhỏ nhưng dùng sức thì rất mạnh-mình là tip chịu lực. Bài này e đi gần 30p, vừa lực, nhiều món độc lạ nên mình đánh giá là 9đ
Mass mệt: e đổ dầu rất nhiều, tạo cảm giác trơn trớn mát lạnh, nằm úp em cà cặp ngực lên xuống kèm đường lưỡi, đi đến đâu làm tê tái, rùng mình, chọc phá mình xong thì nằm úp lại để e "ăn" mình lun.
- e hôn từ môi xuống tận man tai, dài dài đến yết hầu sau đó trượt đến đầu vú. Âm thanh jav là k thể thiếu ở đây, e hôn chầm chậm đến cu đê rùi mơn trớn nhẹ nhàng làm mình khổ sở vl. Đc một lúc mình bảo 69 đi e, lộ trc mặt là v4 đẹp gọn gàng. Đang ngắm nghía e nó thì bất chợt ẻm làm thụt hết nguyên cây làm mình giật bén người. Cả 2 đều làm tốt công việc của mình tầm 5p là mình đưa tay đầu hàng. Nằm nghỉ xíu cả hai vô tắm rùi đi về
Đánh giá chung đây là một lần đv thành công
Face 7đ , dễ nhìn kiểu dễ thương
V1 9đ đẹp real
V2 9đ k có lipit lun , phẳng lì da mịn màng
V3 8đ tròn da căng, bóp vừa tay
Tks bác Lục chiếu cố

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
90
1,150
449
0 ₿

Chúc mừng đã hoàn thành nhiệm vụ! Dubai cảm ơn bác và mong sớm được gặp lại bác ạ!