Q.6 DN tân thủ đô kính gửi Anh riview Sụp hầm tân thủ đô

Lượt xem: 6,836

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Tui đã phản ánh cơ sở, nhưng không có xử lý dứt điểm và bạn tui sau đó đi về không ưng ý. Khi bạn thấy một cơ sở không xử lý dứt điểm 1 vụ việc mà cứ tái đi tái lại thì sao? Và Tui nhận thấy diễn đàn là nơi có thể chia sẻ của các anh/em về môn này nên tui mới chia sẻ lên.
Tui nói mai xóa vì cảm thấy chuyện này không đi tới đâu, dù cho cơ sở có xin số điện thoại thì cũng không giải quyết được vấn đề gì cả. Cùng lắm cũng rút kinh nghiệm, hứa sửa đổi như cơ sở đã nói ở trên. Nên tui mới nói xóa bài là vậy.
Còn về cách xưng hô, không lẽ bác đi soi từng câu chữ của tui.

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Kính gửi Mod!
Đúng là tui tính cho qua chuyện của bản thân tui thật, nhưng là bạn tui mới đi về không hài lòng nên tui mới thay mặt bạn tui chia sẻ lên diễn đàn. Không hề mập mờ gì cả.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đứng ở góc độ cộng đồng. Mình đã đọc report của khách ở bài trước
Mình vẫn nghiêng về bên khách
Do là quán nghĩ khách vãng lai,nếu có sập thì sẽ không ghé nữa. Không có report công khai trên diễn đàn rồi ảnh hưởng cơ sở.
Ở bài viết khách có nêu rõ rất nhiều vấn đề.
Chê ktv già,làm không đúng với dịch vụ cung cấp.rồi tự ý chào mời cung cấp thêm dịch vụ ngoài luồng không có trong menu.
Khách có xuống phản ánh với lễ tân và có gọi bạn ktv xuống.
Nếu không có chuyện gì thì chẳng khách nào muốn đối chiếu kiểu như vậy.
Tại thời điểm đó bạn ktv để bảo vệ bản thân và công việc thì phải chối bỏ những việc đã làm.
Cơ sở nào nhận là có mở đường tới Z.khác nào "lạy ông tôi ở bụi này"
Tôi đã từng đi massage mệ và được gạ tới Z và tôi cũng dứt luôn. Em rên la banh phòng mà đâu thấy locker nào can thiệp,thì anh em tự hiểu. Và tôi im im không chia sẽ cho ai biết cả, tránh ảnh hưởng cho cv của đôi bên.
Qua sự việc này mong cơ sở chú tâm hơn việc các bạn ktv cskh, kiểm soát kỹ các bước trong cv của ktv.(locker là để làm việc này)
Hơn nữa khách hàng đến các cơ sở trải nghiệm hoặc sử dụng dịch vụ lâu dài là hầu như 70% ở diễn đàn.
Ghạch đá xin nhận.
Xin cảm ơn

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Tui bảo rồi, tui đã phản ánh trực tiếp tại cở sở, nhưng không giải quyết triệt để.
Và tui cũng đã hợp tác, cung cấp lại thông tin rồi đó.

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Cám ơn bác
Tui biết tui công khai việc này,sẽ bị công kích nhưng tui vẫn làm. Và tui cảm thấy đến đây đủ rồi, nên muốn xóa bài sớm để tránh gây thêm thiệt hại. Chứ xử lý gì, không lẽ đuổi ktv đó. Nên tui làm vậy để cơ sở nắm tình hình chung. Ý tui chỉ vậy thôi.

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
210
0 ₿
Xét về tâm lý người đi chơi thì tui tin bác, đơn giản là phản ánh mà cơ sở thờ ơ nên lên bài cho ae biết thôi, chả phải phốt hay chơi xấu j, gặp tui thì tui cũng vậy.

Em ktv kia thì nói xạo 1 cây nên chuyện j chẳng bịa ra dc để chối tội. Tui nghĩ ẻm bịa ra chuyện ông đòi bao nuôi đó.

Chơi ko vui thì ko ghé nữa thôi, chả việc j phải đối chất. Nếu cơ sở và ktv làm ok thì vẫn có khách đều đều thôi, ko hợp với người này nhưng hợp với người khác, thế thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: archibald and Lanhlungboy

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
294
39
0 ₿
Bác thớt và bạn bác thớt bị sụp hầm, muốn cảnh báo ae thì bác phải nêu rõ số nào. Chỗ nào chẳng có em tốt, em công nghiệp này nọ. Ko thể vì 1-2 em công nghiệp mà bác nói cơ sở ko tốt.
Ko đưa số thì ae sẽ bị sụp tiếp.
Tui thấy mn đang tập trung nhiều về vấn đề tới Z. Tốn gần 2 củ cho KTV xấu, ko đúng chất lượng thì cơ sở nên xem lại. Một số cơ sở khác trên diễn đàn đều giải quyết rõ ràng, sai là đền bù vé (cả tip ???) cho khách.

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Ok, tui đi 26, bạn tui số 7.

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Tui cũng thông cảm, vì cơ sở đa phần sẽ bênh ktv vì tui đã nói mấu chốt là trong phòng, không có đối chất thì ra phản ảnh nói gì giờ.

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cứ để bài vậy. Cho nhiều người còn biết.
Vì đã làm việc 3 bên tại cơ sở mà không có hướng giải quyết ổn thỏa thì mới có bài đó.
Trong trường hợp này mình thấy cơ sở có nhắc cho người tới chổ địa chỉ nào kiếm bạn nói chuyện là thấy không ổn rồi.
Nếu cơ sở họ cung cấp dịch vụ tốt thì họ không phải lo sợ vấn đề gì.
Vì họ phục vụ khách cả ngàn người chứ không phải bạn.
Nên họ có training bài bản cho ktv theo số chung chứ ko phải vì một cá nhân nào.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and KingOfKid

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Bạn lầm rồi. Tui không phải vị khách mà cơ sở đó nhắc đến. Nên họ đi tìm bậy bạ thì tui cũng không hiểu nỗi luôn.

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Tức là tui là Phi Nam, còn vị khách trong bài cơ sở nêu là một ất ơ nào đó rồi quy chụp cho tui.

Hiếu Mình Pham

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/3/23
Chủ đề
0
5
4
Tphcm
0 ₿

Tôi đọc drama này từ hôm qua đến nay , tôi định không nói gì rồi nhưng thấy được phần của bác Tiểu Phi này rất chuẩn , thêm cái phần trả lời của lanhlungboi quá n.g.u nói thẳng là rất n.g.u
Thứ nhất lanhlungboi đang vạch áo cho người xem lưng trả lời thế này cho thiên hạ thấy mình n.g.u à . Chả có thằng nào vừa tốn thời gian . Vừa tốn tiền . Mà lại chịu đựng đến 2 lần cả . Những vấn đề khác tôi không nói đến . . .

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
210
0 ₿
Cơ sở quy chụp cho chủ thớt rồi suy ra là 1 khách nào đó khác bên ngoài, còn dọa tới chỗ làm việc của ngta để nói chuyện!

Có chuyện j để nói giữa chủ doanh nghiệp matxa và giám đốc 1 doanh nghiệp khác? Để nói là nhân viên a đi chơi chỗ tui xong phốt giờ tui qua đây làm lớn chuyện lại?

Tui chưa thấy cơ sở nào trên diễn đàn này giải quyết kiểu đó cả. Họ làm văn minh hơn nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: Lanhlungboy

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Thì đó,lần 2 tui đi phản ánh trực tiếp rồi đó. Chứ giờ ông muốn tui sao. Từ lần đó trở đi tui không ghé nữa, vô tình hôm khác bạn tui ghé mà không vui. Thì tui đăng lên cho mấy ae biết chứ sao. Mấy ông ngoài phán khi nào không hay. Ông không đọc hết bài cũ lẫn mới, đi đọc bình luận rồi đi phán theo.

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
210
0 ₿
Nó mới log nick lúc 8h tối chỉ để vô chửi ông thôi, nhân viên quán đó, trả lời làm j

Lanhlungboy

Binh Nhì
Bé Thích Massage
25/2/17
Chủ đề
1
75
29
0 ₿
Cái tui cần sự hiểu chuyện như vậy thì không có ở diễn đàn. Không hiểu sao đòi đi đe dọa khách ất ơ nào đó.