Gò Vấp Dubai first time reviu

Lượt xem: 790

hoangnguyen11dvb

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/9/23
Chủ đề
8
37
17
ho chi minh
0 ₿
Chào anh em cũng cả tháng rồi nhưng rảnh mới ngồi reviu lần đầu với Dubai. Thú thật mình đến với bộ môn là nhờ vô tình hữu ý mà coi web gì lọt ra cái topic nào đó có chữ Dubai nên mình mới mò mẫm thêm đề án này từ dạo ấy, xong mới vào đây khám phá ra bình nguyên vô tận

Quuay lại 1 ngày trưa nắng chạy đoạn đường dài mười mấy cây số định vào 1 chỗ khác ổ GV mà duyên sao đó ngẫm ra cái tên đưa mình vào bình nguyên massage này ở Dubai GV là chạy tới luôn. Cơ sở đường lớn bảng hiệu vàng rực ko nhầm lẫn được, chạy ào vào hỏi bảo vệ trưa có mở cửa chưa (2h houn câu hỏi dư thừa). Ân tượng niềm nở từ bước đầu. Ok

Lên sảnh niềm nở tập 2. Tốt. Show code camapro. Thủ tục. Ở đây mình hơi ngạc nhiên xin xem hình chọn thì bảo là anh cứ lên phòng sẽ được người ưng ý???

Ok lên, 50k em locker kêu cho a bạn nào xông xáo nhiẹtt tình nhé. Ok ok anh.

Dắt vào 1 em bé nhỏ 2k 3m chia 2 nhỏ nhắn nhìn tươi tắn 06. Mình thì gu lạ 1 là thần tiên 2 là độc lạ thì bé này ko vào gu nào nhưng được cái thân thiện nói chuyen giao tiếp qua lâi thoãi mái. Csvc tốt sạch sẽ đẹp. Bồn to rộng thoải mái, đèn đuốc dễ chịu tối chỗ cần sáng chỗ nên . Điểm trừ máy nước nóng bị hư lúc quá nóng lúc quá lạnh dù ktv chỉnh hoài ko dc. Bé nói phòng này bị...

Về bé: dv chu đáo, nói băng niềm nở chân thật, dù có vẻ vào đời sớm nên giọng có khi tỉnh tỉnh tưng tửng của kẻ kinh nghiẹtm trường đời. Bé chăm sóc cơ thể khách kĩ lúc tắm, sạch houn mình tự tắm haha. Màn 1 trong bồn bé làm xong nhanh gọn vì mình lâu ngày chưa xả, "người gì sao nhiều quá"

Massage khỏe làm kĩ. Tâm sự đời sống hàn huyên luc làm. Vui vẻ chịu đùa. Điểm cộng. Hiệp 2 bé nói: nó tỉnh lại rồi kìa anh
Ok vào cuộc thôi em, 120p mà, hì hục hơn vì lần 2 bé chịu khó làm. Rồi cũng xong. Vui vẻ ra về.

Ktv 06, v1 cam săn chắc cực kì, 2 gọn, 3 tròn 4 ok nước nôi bình thường. Tinh tình là điểm cộng. 8d chung kết.

Lần đầu tốt đẹp với Dubai xứng đáng ngôi vị. Chỉ buồn do code hay trưa không có đông ktv gì mà ko được chọn

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
89
1,149
446
0 ₿
Đầu tiên Massage Dubai cảm ơn anh đã ghé cơ sở trải nghiệm và những ý kiến đóng góp quý giá ạ!
Vấn đề sự cố máy nước nóng, Dubai đã lập tức báo đơn vị nhà thầu xử lý.
Về vấn đề lựa chọn KTV cơ sở có làm việc với lễ tân ca trực. Đúng là lúc anh ghé có nhiều KTV đang trống.
KTV Dubai có 2 ca làm: ca 1 (10h-22h) & ca 2 (16h-4h)
Nhưng nguyên tắc là Lễ tân luôn phải mời khách lựa chọn dù đang có bao nhiêu KTV đã vào ca. Lễ tân đã xử lý không khéo mong anh bỏ quá ạ. Cơ sở đã nhắc nhở Lễ tân ca trực rút kinh nghiệm.
Tất cả khách hàng luôn luôn được Dubai trân trọng nên không có chuyện phân biệt khách sử dụng code hay không ạ. Anh yên tâm về vấn đề này.
Một lần nữa Dubai xin lỗi anh về buổi trải nghiệm chưa thật sự ưng ý và chân thành cảm ơn anh ạ!

hoangnguyen11dvb

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
18/9/23
Chủ đề
8
37
17
ho chi minh
0 ₿
Cám ơn cơ sở. Khắc phục khâu cho chọn là đẹp. Như minh nói ktv đó ok ko vấn đề chỉ là mỗi người mỗi gu thôi. Còn máy nước nóng hẹn ngày quay lại test (lúc đó cho chọn ktv là đc)

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
89
1,149
446
0 ₿
Dạ. Cảm ơn anh! Mong sớm được phục vụ lại anh ạ!