Em Gái Mưa

Lượt xem: 4,768

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

themgaivip

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/16
Chủ đề
12
141
51
35
0 ₿
Mưa trôi cả bầu trời nắng
Trượt theo những nỗi buồn !
Sài Gòn một chiều, sau cơn mưa kéo dài từ khuya tới trưa, trời SG bỗng mát mẻ lạ kỳ.
Người ta hay nói "Nhất buổi trưa, Nhì trời mưa" mà giờ này tuần trước hổng phải trưa mà cũng đã hết mưa ... thôi thì cũng triển đại chớ hổng lẽ đợi tới lúc ... trời mưa.
Tìm đến massa DuBai nguyễn văn lượng gò vấp
Tới cửa đã có người dắt xe và hộ tống vào tận quầy vé, nhưng còn mệt vì mới lách khỏi dòng xe của phố xá chiều tan tầm, ngược nắng ngượ gió để đến gặp em.
Locker dẫn lên lầu, tầng 4, mỏi chân xí bà, lòng tự nhủ, hổng biết chút nữa có lết xuống nổi không ... Há há ...
Đã đọc rp của ông trùm @Martin nên yêu cầu bé Thư 21.
Vào phòng, phòng chơi tông trắng vàng, sang quá trời, phòng vip rộng rãi sang trọng, ấm cúng, đẳng cấp

Bé Thư bước vào ... Ôi ! Một cô bé cao, trắng nõn, khuôn mặt tươi roi rói, bé này mập mạp dễ thương ánh ,ánh mắt giết người Đúng kiểu gầm cao, máy thoáng.

Bé tắm gội kỹ càng từ thằng lớn đến thằng bé, đối xử với 2 thằng như nhau nên chẳng thằng nào ganh tị.

Phần mátxa, đấm bóp bẻ đủ bài, đủ xua tan cơn mỏi, đối với mình hơi yếu Và rồi ... Chuyện gì đến cũng đến

... Rồi ... một dòng lotion mát lạnh chảy khắp lưng mông đùi ... Và cặp vếu sừng trâu chà dọc từ gáy xuống hai chân ... Em kết hợp đường lưỡi quét hai tai ... Rần rần ... Tê tái ... Em còn khuyến mãi đường chà ... chà ... chà ...
Em nói khuyến mãi cho anh thấy vé vip thái ở đây nó phê cỡ nào ... Mà phê thiệt á các bác.

Lật ngữa lại ... cũng dòng lotion mát lạnh ... Cũng cặp vếu sừng trâu chà dọc cả người ... Chà tới đâu nó mát lạnh, mịn màng tới đó ... Chịu không nổi ... Kéo em lại gần ... Mặt kề mặt ... Cháo lưỡi mê say ... Bú bình tê tái ... Mình rên ... Em cũng rên ... động đào của em ... ấm như suối nguồn tươi trẻ.

Rồi thì Bj kết hợp Hj nhẹ nhàng ... Mình thì xoa nắn hai cái bánh bao kết hợp mân mê con sò lông ...

Thế rồi pháo hoa nổ ầm ầm
Há miệng ngáp ngáp tựa thằng câm
Ôi trời tê tái chiều thành phố
Lâng lâng bay bổng tựa ngậm sâm

Cảm ơn em ... Cô gái
Tiếng cười khe khẽ .. thích lắm nghe
Về nơi phố biển còn vương mãi
Dáng cao ... da trắng ... Ngọt hơn chè ...
He he he ...

Một địa chỉ đáng ghi vào bộ nhớ của anh em.

Một lần nữa cảm ơn anh em cơ sở . Cảm ơn em - bé Thư cho anh một chiều SG không quên được.
cảm ơn ông trùm @Martin cùng mod @Logan tài trợ chương trình này
  • SBD: 21
  • Cao : tầm tầm hơn 1m55
  • Vòng 1 : thuộc dạng cam lai mỹ, Nhưng cam này ms thái cũng khá phê. Duyệt
  • Vòng 2 : 6,5d - có ít lipid
  • Vòng 3: to to rất thích hợp cho D.S.
  • Vòng 4: do chỉ lướt sơ qua nên chỉ cảm nhận nho nhỏ xinh xinh và khá ẩm ướt
  • Thái độ : 7,5d - nói chuyện vui vẻ dễ thương, lâu lâu lại pha tý DDCN kèm vài động tác khá kích thích. Nhiệt tình đi lưỡi, chăm chỉ miệt mài chăm sóc những khu vực trọng yếu với đầy đủ bài bản trong quyển
  • Mát khoẻ : 6,75d

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Mừng pác ngon trym. Em 21 này ngon cơm rùi. Đọc rp của pác Martin lại..... hehe

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Đi 21 đc cia là dữ rồi. Để love vào cho

Logan

Tham Mưu
Super Moderator
Thành viên BQT
Moderator
7/4/17
Chủ đề
165
411
595
0 ₿
Chúc mừng @themgaivip đã có những phút giây thật vui vẻ
Like cho 1 bài report quá chất

Thần Rùa

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
31/5/17
Chủ đề
33
607
201
38
8 ₿
TR đang nơi phương xa mà nghe đâu rất gần khuakhua. phi cân đẩu vân về ngay thôi.

anh và em

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
17/6/17
Chủ đề
3
265
38
33
0 ₿
21 dubai, nghe kích thích quá. để em ngâm trym chờ cơ hội xổ lồng .

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.