Gò Vấp [Event BĐ 16/09] Bé 39 trên cả tuyệt vời

Lượt xem: 1,236

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
145
108
Hồ Chí Minh
10 ₿
Đầu tiên cảm ơn mod @Dory và CS Dubai đã tài trợ code.
Mấy bạn gửi xe, và lễ tân dễ thương cực. Lần đầu ghé CS khá ấn tượng vs phòng ốc bên này, đẹp nhìn giường là bồ kết liền.

Phòng xông hơi nóng nhanh, xông đc 5p thì bé vào, hơi hụt hẫng xíu do nhìn hình tui nghĩ bé mình dây nhưng ko ngờ kiểu chuppy. Tui cũng ko quan trọng lắm chủ yếu kỹ năng và thái độ, nên tui ko báo đổi bé. Ra ghế bé lau mồ hôi mời tui ăn trái cây, ngồi nc xíu làm quen rồi vào bồn chiến, haiz bé 95% là HJ, tui hơi nãn đc lát bảo bé ra giường 69, thì lại HJ tiếp, hết hứng nên tui ra luôn. Tắm rửa xong, tui bảo về, tui cũng có suy nghĩ mới nữa thời gian ( tui up vé Queen) mà về thì thế nào xuống dưới cũng bị hỏi, nhưng mà đắn đo vài giây vẫn quyết định về vì hết hứng, bé chắc cũng biết nên hỏi tui sao vậy, nhưng thực sự hết hứng nên tui bảo có việc đột xuất nên về. Mới bước xuống lễ tân hỏi liền, tui vẫn bảo có việc đột xuất nên về. Bạn mời dùng trà xong vào quầy trao đổi gì đó rồi ra hỏi lại tui đại khái có gì cứ góp ý để bên CS khắc phục ( do tui chỉ muốn về nên chả để ý bạn nói gì), lát sau thấy bạn hỏi quài (do tui có kêu tô mì chờ ăn xong về) tui mới bảo tình hình vậy, bạn xin lỗi , rồi vào lại quầy ( chắc trao đổi vs quản lý) xong đi ra bảo giờ sẽ book bé khác cho tui đền vé ( thật sự đây là lần đầu tiên tui bỏ vé giữa chừng, lúc bạn nói tui hơi bất ngờ vì tui chỉ thấy hết hứng xuống thanh toán rồi về thôi chứ ko ngờ đc đền vé) . Đoạn này tui vẫn muốn về vì hết hứng thật sự mà thấy bạn nói mãi nên tui cũng lên phòng kiểu cho xong rồi về chứ chả hứng thú gì.

Tầm 5p sau bé KTV mới vào , dáng loli, cao tầm 1m55 hỏi ra mới biết số 39. Chào hỏi sơ qua bé nói chuyện khá dễ thương, lát sau bé bảo để tắt máy lạnh rồi vào e tắm cho, sau khi cởi hết đồ thì bé vào bồn tắm, bé chủ động hôn môi, ngồi lên đùi tui trường tới lui, rồi còn kẹp xúc xích nữa thề chỉ tới đây thôi tui nghĩ trong đầu bé 10 điểm không có nhưng, lần đầu tiên tắm bồn mà sướng vậy, sau đó bé BJ, bé này thì đỉnh liếm trụ, liếm trứng cút có đủ hết. Như mọi lần tui lạnh run trước khi ra nên bảo bé ra giường 69, con hàu của bé ko múp nhưng đẹp các bác ạ, thằng e thì đc bé BJ thằng a thì ăn hàu, tay thì hái cam, lát sau cũng ra trong sung sướng.

Lên giường nằm nghỉ bé massage khoẻ cho, khoảng này tui đánh giá bé 8/10 so với massage khoẻ thuần tuý bên ngoài.

Hiệp 2 bé bắt đầu Nuru, làm khá kỹ và lâu ko làm sơ cho có như mấy bé khác, có cả dọn WC nữa, lúc nằm ngửa ra bé cạ Nuru thằng e như muốn nổ cmnl, ko chịu nổi nữa tui bảo bé 69, bé nhìn tui cười dâm “e định lát nữa mới cho a 69”, miệng nói vậy chứ vẫn xoay mông lại, v4 bé đẹp thật sự vừa húp sò vừa xoa v3 , lát tui bảo bé dừng BJ giữ nguyên tư thế ( như doggy) tui úp mặt ăn trọn con hàu, ăn hàu chán chê rồi mới để bé BJ cho ra lần 2.

Sau đó bé tắm lại cho tui mặc đồ, để bé ngồi trên đùi tâm sự trên trời dưới đất. Đt rung nhìn thì thấy gấu mẹ gọi, haiz ko muốn nhưng tạm chia vậy, chứ ko là book bé thêm suất nữa.

Đánh giá bé 39 - 10đ không nhưng
Face: xinh, teen, miệng BJ giỏi, nói chuyện thì ngọt.
V1: cam nhỏ, ko săn lắm.
V2: thon gọn ôm đã.
V3: vừa chứ không to lắm.
V4: tỉa lông gọn gàng, sạch , thơm ko mùi lạ, ngọt nước.

Một buổi chiều tuyệt vời với bé 39 với tui thì không tìm được điểm nào để chê.
Thiệt hại: 1tr5, tick Free Onsen up vé Queen ( khúc này còn nhớ bé 39 nên bảo thanh toán nhiêu thì chuyển chứ chả để ý mẹ gì). 100k locker
P/s mấy bạn lễ tân trực quầy nhiệt tình tui ngại luôn.

Đính kèm

1.6 MB · Lượt xem: 93
  • Like
Điểm cảm xúc: NMT9x, Dory and Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
89
1,149
446
0 ₿
Cơ sở xin lỗi vì anh đã có khởi đầu chưa được thoải mái. Rất mong được đón tiếp anh trong thời gian tới để Dubai được phục anh tốt hơn ạ! Cảm ơn anh nhiều!