Gò Vấp [Event Trung Thu 12/09] - Bé 39 - Chiếc Lưỡi điêu luyện

Lượt xem: 865

TuilaMin

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
4
35
14
Tphcm
0 ₿
Vào một ngày đẹp trời, dạo này hên sao lại được bác @Dory trao cho cái code trung thu với lời nhắn khuấy đảo dubai Gò Vấp với sứ mệnh đem chiến thắng về cho anh em đồng dâm.

Tiếp tục phi con siêu se màu đỏ đến cs Dubai Gò Vấp dưới cái nắng gắt của Sài Gòn, vừa tấp xe đến cs là đã có 1 chú bảo vệ phóng ra, mặt niềm nở che ô che nắng dẫn vào. Thấy trên diễn đàn có đăng bé 02 mới vô làm, tính thẩm chuột bạch cho anh em nhưng xui sao đến nơi thì bé báo đèn đỏ cấm vượt rào :)), thế là nhanh trí chuyển qua bé 39, biết đâu lại tìm được chân ái của đời mình.

Xuất trình code, xong mọi thủ tục thì được bạn locker dắt lên phòng, cs mới sửa sang khai trương lại nên csvc rất mới, có giường tròn với lồng chim nhìn rất ma mị. Ngồi tầm 10’ thì bé gõ cửa bước vào, ấn tượng đầu tiên là bé rất xinh, xinh theo kiểu miền tây sông nước, hỏi ra thì bé quê Cần Thơ, mới vào làm được 1 tháng. Nói chuyện làm quen cho nước trong bồn đầy thì dc bé mời vào tắm, bé tắm kỹ và sạch sẽ những nơi cần thiết mà không quên mơn trớn, kích thích thằng em, chỉ là màn dạo đầu trong bồn thôi mà đã thấy cái lưỡi của em nó đỉnh rồi, trong lòng nôn nao muốn ra cái giường tròn thật nhanh để trải nghiệm hết bộ skill của em.

Về phần massage khoẻ thì mình hơi bất ngờ với bé, đầy đủ, bài bản và rất có lực, cảm giác cứ như đi spa vậy, rất phù hợp với các bác muốn giãn gân cốt sau những ngày mệt mỏi.

Nằm thư giãn 1 chút thì đến màn nuru, bé đổ từng dòng nước mát lạnh lên khắp cơ thể, lúc này thì skill lưỡi của bé mới được thể hiện ra hết. Bé hôn không sót chỗ nào trên cơ thể, đặc biệt là màn dọn WC ( anh em nên trải nghiệm trực tiếp chứ nói thì không thể diễn đạt hết độ sướng của nó ). Xoay người lại thì bé tiếp tục đi đường lưỡi từ đùi, 2 bên mép cho tới lỗ tai, đặc biệt bé có bonus thêm màn cháo lưỡi nồng cháy. Đến lúc này, cảm giác thằng em không thể chiệu nổi nữa thì mình kêu bé xoay người lại 69, lúc này v4 bé xuất hiện trước mặt mình, căng mọng và ngọt nước. 2 anh em thay nhau thi triển võ công long húp chảo một hồi thì chịu thua em, mình out ra trong sung sướng. Bé cũng rất tinh ý khi húp trọn hết của mình r ngậm 1 hồi lâu mới thả ra, cảm giác thằng em từ từ xìu trong miệng bé rất thú vị. Bé dắt mình vào tắm lại r 2 anh em chia tay nhau trong lòng vẫn bồi hồi cảm xúc

Đánh giá về bé 39: Sinh năm 2k, quê Cần Thơ

Face xinh, nét miền tây
V1: hệ cam, cân đối với body
V2: rất eo ót, thích hợp các bác gu mình dây cây cảnh
V3: ổn, bóp đã tay
V4: thơm tho, lông cạ cạ vào đùi cũng vui vui )))

==>> bé 39 là 1 bé đáng để các anh em thử, các bác nên đến để trải nghiệm rõ nhất ))))

Tick= bác @Dory tài trợ
Tip= tick
Locker, gửi xe = 100k

Lời cuối xin chân thành cảm ơn bác @Dory đã đồng hành và tài trợ cho chương trình này, mong có dịp có thể mời bác chầu cf hay nhậu để anh em giao lưu gì đó.

Chào thân ái quyết thắng.

• Like
Điểm cảm xúc: yeumatsa89 and nhimxu

hungtranvip

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/8/23
Chủ đề
4
37
13
0 ₿
lông bé chắc cứng lắm hay sao mà cạ đùi bác còn biết thế kkkkk

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
89
1,149
446
0 ₿
Chúc mừng bác đã có trải nghiệm khó quên cùng 39. Dubai Mong được tiếp tục phục vụ bác ạ!