Gặp Pé 17 dễ thương xao xuyến lòng anh

Lượt xem: 12,682

bogiaSG

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
11/1/18
Chủ đề
8
210
61
0 ₿
Nhiều lúc cơn hứng nó đến bất chợt các pác à, thí dụ như em đang ngồi coi chương trình JKF ngắm các em bikini vú bự múa lửa mà lòng tự nhiên hứng nên xách trym vào Đại Nam giải tỏa cho hạ nhiệt

Vào thì cũng tranh thủ xông hơi tắm rửa thơm tho rồi xách trym lên gặp em, lần này mình gặp pé 17 một cô bé teen dễ thương và rất nhí nhảnh. Em rất vui vẻ, nhiệt tình mà sao mình nhìn tới nhìn lui cũng thấy ẩn ẩn đâu đó nét dâm dâm ngầm nhỉ, chắc do coi JKF nhiều quá hihi

Đánh giá sơ bộ về em: SBD 17
Face: 6,5 dễ thương teen, nhí nhảnh
V1: vừa tay, bóp đã, mịn màng
V2: ok
V3: doggy cũng phê lắm đây

maxa khỏe: vừa lực khỏe khoắn người

maxa mệt: e làm kiểu nhẹ nhàng sâu lắng nhưng không kém phần nóng bỏng khi đến đoạn cao trào. Kiến bò, vuốt trụ, lick ti đầy đủ từ cơ bản đến nâng cao khiến mình phê pha gì đâu luôn. Sờ em thích lắm, nhìn mặt em thấy nhí nhảnh dễ thương mà sao ẩn trong đó là cái dâm dâm. Quần nhau với thằng nhỏ của em 1 hồi thì nó cũng out trong sung sướng

Tip em 4xi cho 1 buổi xả hứng thành công

Tieuphong004

Tập Sự
Bé Thích Massage
12/10/18
Chủ đề
0
62
26
40
0 ₿
Sướng nhất là bác rồi.Cảm ơn viết những cảm nhận chân thật khi đi.Vì dạo gần đây mấy bài nói về mấy cho như Đainam,Vienđong,Minhtâm không còn được sôi động như trước .

• Like
Điểm cảm xúc: Anbao

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
366
181
10 ₿
tks pác rp nhé, em cũng vừa coi JKF của pác phê tới nóc lun kkk

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
phê từ chương trình đến các em, mà mình vẫn thích vô đại nam người thật việc thật hơn hihi

Grap

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/2/18
Chủ đề
8
154
45
0 ₿
9 xác, mấy pé đại nam tính ra còn hơn mấy em bên JKF, mấy ẻm mà mặc bikini thì thôi rồi, phụt máu mũi

Diana

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
23/1/18
Chủ đề
4
151
39
0 ₿
rất ok, tks pác đã chia sẽ cho ae nhé :). còn số nào ngon chỉ giáo với nha pác