Q.10 <GCH 04/8> Plot Twist 25

Lượt xem: 897

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
Nhận được ly nước ép Tripble Cam từ mod, nhanh chóng chốt kèo “Khẩu vị ngây thơ trong trắng 25”

Cơ sở đang nâp cấp cơ sở vật chất nên có chút bụi, chút ồn nhưng không sao, cùng nhau hỗ trợ để có sân chơi tốt hơn, vui hơn với lời hứa hẹn từ quản lý, PA sẽ đem đến khách hàng sự đổi mới, khác lạ. HT thì lại hỏi vậy chừng nào thay lễ tân với quản lý, kkk, chứ tới PA vì các KTV là chính mà vì quản lý với lễ tân là 10 lận.

Mở cửa phòng xông hơi ra chào hỏi làm quen với bé. Bé khá dễ thương, cười chào rồi lấy khăn lau mồ hôi. Ngồi chờ khô người, thì bé vòng ra sau bóp vai, cổ trong đầu liền nghĩ không lẽ bé từ HTGĐ chuyển qua hay sao ? Bé ngồi sau táy máy tay chân, xe ti, kích thích nhẹ thằng bé, HT cũng vừa khởi động cổ tay thì bé kêu đi tắm???

Bé tắm rất kỹ, còn hơn là mẹ tắm con, xà bông 2 3 lượt, dùng cả dung dịch vệ sinh chuyên dùng để rửa thằng bé mình … một cảm giác mát lạnh rất YOMOST làm cho thằng bé có chút nao núng. Rồi thì bé bắt đầu onsen nhè nhẹ, như thăm dò như có cái gì đó chưa được tự nhiên. Cảm thấy không ổn lắm liền kéo em lên mà tương tác để tăng mood thì em có vẻ né tránh, có người né những cái hôn của HT. Kiểu này thì chắc đào hầm rồi. Quyết tâm lấy lại mood lần nữa, đặt em nằm xuống, cuối xuống định trao một nụ hôn thì em né qua. Quyết tâm không chịu lùi bước, mở lời cho anh hôn 1 cái nhe, em im lặng không nói, không phản ứng. Phải chăng con gái nói không là đồng ý. Thế là 1 nụ hôn nhẹ, tiếp đến 1s, rồi 5s, rồi 10s, rồi qua luôn kiểu Pháp và rồi tới luôn. Em như trút bỏ lớp áo khoác ngoài, hai cơ thể xiết chặt nhau hơn, nụ hôn kéo dài và mãnh liệt hơn, rồi em lại onsen với những gì vốn phải thế. Anh em như quên cả thời gian đến khi nước trong bồn sắp tràn ra mới vội ngưng mà xả nước.

Lên giường nằm bé làm masage khỏe trước. Bé làm tốt, đấm có lực, có kỹ thuật và bài bản.

Massage mệt: Không cần dầu nuru, em cũng đã làm HT ướt át khắp cơ thể với đường lưỡi đi khắp hang cùng ngõ hẽm từ sau ra trước, từ dưới lên trên. Không để em thiệt thòi, đặt em nằm xuống rồi HT cũng tắm lại cho em, đưa em đến những cú vặn người, xiết chặt. Rồi em lại lật lại và BJ thằng bé cho đến khi CIA trong sung sướng.

Đánh giá:
Face Trung bình khá, cao khoảng 1m62, hơi có da có thịt, có để tên và hoa hồn trên ngực trái.
Service: Ổn, máy dầu, roda nhè nhẹ rồi sẽ rất bốc.

Ra về bé Ly mời ăn gà ác mà có việc nên từ chối mà bé còn nói hay em bỏ hộp anh mang về nhe. Thiệt là chu đáo quá sức hà.

Tic = GCH
Tip = Tic ++
Quầy + gửi xe vui vẻ

Tks diễn đàn tạo cơ hội cho ae trải nghiệm.