Q.10 [GCH] Ngủ quên 2 lần vì bé 38 bỏ bùa mê vào từng skill massage

Lượt xem: 1,417

TangCuongSinhLy

Binh Nhì
Bé Tập Massage
13/8/22
Chủ đề
2
21
3
0 ₿
Giựt đc tận 3 trái nho mà bữa giờ hông có dịp đi nên đến ngày hết HSD mới tranh thủ đi, đọc sơ sơ mấy bài rp trên diễn đàn thì có bé 38 miền tây đang khá hot nên inbox zalo cho PA.Relax bé 38 lúc 19h15.
Phi chiến mã đến cơ sở và khoe cái code bác admin cho, tính up vé lên mà nghĩ lại để trải nghiệm thử lần đầu đã, nếu ưng lần sau up lên, bank tiền tip trước luôn tại tính mình hay đi mx xong cái ra về luôn.
Lên tới phòng thì nhận xét là phòng hơi cũ, nhất là mặt sàn, bồn tắm khá to, giường vừa đủ. Mình làm vài miếng trái cây rồi thay quần vào xông hơi. Mới bước vào phòng xông hơi muốn ná thở luôn vì hơi ra khá nóng và mạnh làm mình hít vô không nổi luôn, phải đẩy cửa hé hé ra cho hơi bay ra bớt, ráng ngồi đc 3 phút thì bé vào nên mình cũng ra ngoài luôn, bé kêu xông tiếp đi bé chờ nhưng mà cái phòng xông hơi mạnh quá chịu hết nổi nên out luôn. Ngồi chơi nói chuyện chào hỏi bé để chờ nước tắm, bé nói chuyện dễ thương và khá là hợp, giọng miền tây ngọt như mía lùi :D.
Tới giờ lâm bồn Osen thì bé tắm và gội đầu cho mình, tắm khá kỹ và sau đó gạ gẫm nhẹ nhàng, mình cũng tranh thủ bóp cái vếu xinh xinh đó với tia nhẹ con sò luôn. Sau đó bé kêu mình lên giường nằm để matxa khỏe, khỏe xong rồi tới mệt nha anh.
Bài khỏe mới đáng nói nè, mình đánh giá bé là một trong những người làm matxa khỏe tốt nhất mình đã từng đi, bẻ xương rắc rắc khá phê, đi tới đâu rắc rắc tới đó. Tiếp tục matxa lưng, đầu , chân rất bài bản, phê tới nổi mình ngủ gục hồi nào không biết luôn cho đến khi ngộp thở quá mới lật đật tỉnh giấc.
Rồi tới bài mệt, bé bắt đầu lướt nhẹ những móng tay xung quanh thằng nhỏ, nhột nhột thế là nó ngoi lên liền, bé đổ tinh dầu lên và bắt đầu chà v1 hơi bị xịn xò lên, chơi bài bánh mì kẹp xúc xích rồi ngậm toàn thân thằng nhỏ vào trong miệng, lâu lâu đổi sang tư thế khác như là mình chổng mông lên bé chơi trò buscu từ đằng sau, hay bj tư thế ngồi. Cuối cùng mình nằm xuống và bé chủ động đưa v4 lên và kêu mình chơi nó đi anh, thế là như con hổ đói mình ăn trọn con sò ấy vào mồm, bé tấn càng dồn dập thằng nhỏ kèm theo tiếng rên chết người đã khiến nó đầu hàng.
Vẫn chưa hết giờ nên 2ae tắm rửa lại, bé đi matxa khỏe một xíu nữa và thế là mình ngủ quên tiếp vì quá phê. Đến khi hết giờ chia tay bé và mình không quên ôm 2 cặp mông bóp nhẹ và nựng con sò lần cuối.

Đánh giá tổng quan
Face : 8/10
V1: 9/10 (ngực đứng, real, cam việt)
V2:9/10 thon thả
V3: 9/10 Căng tròn
V4: nước nôi đủ xài.

Thiệt hại
Tíc: Free event GCH
Tip:9 đồng

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu and Manhho30

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
cảm ơn anh @TangCuongSinhLy đã ghé sử dụng dịch vụ và gặp được bé ưng ý, đồng thời chúc mừng anh @TangCuongSinhLy may mắn trúng được quà event diễn đàn
rất vui được phục vụ anh lần sau, gọi 0938191226 để đặt lịch hẹn trước khi đến

Cà Cuốn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
17/8/22
Chủ đề
1
15
3
0 ₿
Bác ơi em người mới chưa hiểu thuật ngữ tip-tic phiền các cao nhân chỉ cho hậu bối với