Cần Thơ Ghé thăm ms kizz cần thơ

Lượt xem: 2,084

ThienPhu99

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
9/7/22
Chủ đề
1
5
3
33
Cần thơ
0 ₿
Mình là Naruto đây, hôm qua được ông phát 92 giới thiệu masage kizz cần thơ có em Linh làm ok nghe cũng hấp dẫn nên hôm qua mình có ghé thăm. Khi đến đọc mật khẩu phát 92 giới thiệu nên được free vé và được locker dẫn lên phòng. Csvc ok có phòng xông hơi, xông khô, toilet riêng đầy đủ, mình vô xông hơi trước được khoảng 05 phút thì bé Linh đến nói chuyện nhẹ nhàng dễ thương, sau khi xông hơi xông khô xong thì bé lau mồ hôi dẫn mình vô tắm, e nhẹ nhàng như người yêu vậy, bj sương sương trong bồn tắm, mém tí phọt mịa nó ra. Mình ra dấu dừng lại không thôi là xong phim rồi kkk, e dìu mình ra giường ms khoẻ trước tay nghề cũng khá là ok, sau khi làm qua các bước ms khoẻ e hỏi mình đã thật sự khoẻ chưa để e làm ms mệt, nghe tới đây thằng cu em hưởng ứng quyết liệt kkk, bé Linh bj hơi bị đỉnh nha, chiến đấu được 15' thì out trong sung sướng. Đánh giá Linh 19t, v1 hệ chanh, v2 thon gọn, v3 nếu được doggy hơi bị phê, v4 chắc do e làm nhiều hơi bị khô. Típ do được free, tick 500k cho 1 lần sung sướng. Cảm ơn bác ngũ phát 92 giới thiệu, sẽ ghé thăm cơ sở và e Linh một ngày gần nhất. Chúc ae đồng dâm vui vẻ ngày mới.