Q.1 [Giải đố cá tháng 4] Ngất ngư cùng em 69

Lượt xem: 312

Trải Nghiệm Tà Đạo

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/3/22
Chủ đề
23
290
88
2 ₿
Hello xin chào các bác,

Sau bao ngày chạy Cây Bi Ai đến đau lưng, mệt người thì cũng ráng lên diễn đàn tham gia event để cuối tuần đi xả stress hê hê. Nhận code từ mod @Dory cộng thêm code free vòmg quay camapro, em rủ thằng bạn chí cốt phi xe đến Dubai Tân Định.

Trước giờ em và thằng bạn hay đi thư giản ở đây do chân ái của 2 thằng đều ở đây kkkk nhưng......chân ái của em off rồi và gửi gắm hôm này anh đi thử bé 69 cũng dễ thương lắm. Đến nơi, thủ tục check code này nọ mất khoảng 15p xong 2 thằng mỗi đứa 1 phòng. Lại là căn phòng quen thuộc ấy, đi 4 lần thì hết 5 lần ở phòng này kkkk. Vô xông hơi 5p nóng quá em chạy ra, nghe gõ gõ hí hí bé vàoooo. Nhưng không.... lễ tân ló đầu vào bảo bé bận này nọ kêu em chờ 10p. Haiz nghĩ thầm thôi bé kẹt khách rồi sao 10p xong được nhỉ và y như rằng, ngồi chờ 25p người xông hơi ra từ ướt nhẹp thành khô queo luôn (này là thằng bạn em có book trước từ trưa rồi đó huhu)

Bé vào cũng biết em đợi lâu nên ùa vào cười nói ngay. Đánh giá bé vui vẻ, nhiệt tình, biết tạo câu chuyện để không buồn chán trong lúc matxa. Bé dỗ dành cho em hết buồn bực xong cả 2 vào màn thủy chiến, dạo đầu nhẹ nhàng phê phê thằng em lẫn thằng anh hehe.

Massage khỏe: đầy đủ bài, đá nóng, túi thảo mộc này nọ ->> ổn áp

Massage mệt: mút trụ, đá bi, bánh bao kẹp xúc xích, sò lông nhồi xúc xích đồ có đủ kkkk trước khi đi em có đọc mấy bài review các bác bảo bé làm ra theo ý muốn của bé :6onion17:ban đầu không hiểu lắm nhưng khi vào việc thì ối giồi ôi tê tái tâm hồn. Lúc em ra bé còn bảo em chưa cho ra mà sao anh ra rồi kkkk

Xong xuôi bé massage đầu, bù lại đủ giờ mới cho xuống hehe quá oke.

Tổng kết: bé 69 vui vẻ, hoạt bát, nói nhiều haha ->> đánh giá 9/10 về tính tình nhen
Face: 8/10
V1: to, real bóp đã nhen 8/10
V2: chuppy, chống chỉ định các bác mê mình dây cây cảnh eo Ngọc Trinh 7,5/10
V3: căng mọng 8/10
V4: em sờ vòng ngoài thôi nên thôi ko đánh giá hehe
Tic = code
Tip = tic ko giảm

Cảm ơn các bác đã xem hết bài của em !!!

lukencuc

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
86
34
0 ₿
bữa cũng được bé kẹp nè kk xém xuất với quả skill đỉnh của bé

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
812
342
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã ghé đến nhà Tân Định và đã có buổi trải nghiệm với bé 69 vui vẻ ạ. Mong anh sẽ ghé Tân Định nhiều hơn để trải nghiệm nhiều bé nữa ạ.