Giải nghệ chia sẻ ít kinh nghiệm về men spa, orchids và joko

Lượt xem: 13,395

Anchoinhe

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/7/18
Chủ đề
1
12
8
28
0 ₿
Tui nằm vùng cũng lâu, cũng đam mê bộ môn art này. Hôm nay quyết định giải nghệ nên có một chút gọi là kinh nghiệm share với ae. Dưới đây là list những chỗ tui đã đi cho ae tham khảo:

1. Men spa tb 1 lần, q10 4 lần
  2. Orchids pn 2 lần, q7 2 lần
  3. Joko 2 lần
Men tb tui đi 1 em đeo kính, cũng khá bạo dạn, em đi bài cũng khá ổn. Men 10 t đi 4 lần 3 em, 1 em đầu tiên lúc đang km 60p tiền vé, em này nhan sắc k xinh lắm nhưng cũng có duyên, làm khá ổn. 2 lần tiếp theo tui đi 1 em khác, lần đầu em khá thoải mái và làm ok, nhưng đến lần thứ 2 tui thấy em ko còn như lần đầu nữa nên tui bb em và đi em khác. Em lần 4 này thì làm cũng ổn, nhưng ko đụng v1 được.

Orchids q7 2 lần t đều đi 1 em, t thấy em làm ok, nhan sắc thì cũng như kiểu spa này, tầm trung bình khá. Pn thi tui di 2 em, 1 em tui thấy ko đẹp, nhưng làm cũng có tâm, em kia nhìn cũng ok nhưng hơi lười.

Joko thì t đi lần đầu rất ổn, em làm rất nghệ. Lần thứ 2 t random e khác thì ko bằng 1 góc e này.

À calla t cũng đi 3 lần rồi, vuốt cũng ok nhưng ko he nha.

T đi thì khá ít nói, ko táy máy nhiều cho đến khi lật ngửa lên. Đó cũng có thể là ưu điểm cũng như là khuyết điểm. Còn csvc thì t thấy joko ko ổn vì khá chật, phòng giống kiểu mệt nhưng đc full 1 cái máy lạnh (mệt thì thường chia đôi 2 phòng 1 máy), nhà tắm ngoài khá bất tiện. Orchids và men thì tắm ở trong nên riêng tư hơn, phòng orchids thì rộng hơn men. Xài dầu thì men cảm giác nhiều nhất, rồi đến orchids, cuối cùng là joko. Joko t đi e đầu tiên xài khá ít dầu, e thứ 2 thì xài dầu tương đối nhưng cũng ít hơn 2 bên kia. Joko có lót giấy, orchids lúc t đi lần cuối hồi cuối t9 thì vẫn chưa có lót giấy. Men thì ko xài. Về nhan sắc thì t thấy ok ok nhất, rồi đến men và cuối cùng là orchids.

T thấy đi cái này chủ yếu là cảm xúc, có thể t đi e này ok nhưng ae lúc đi thì thấy ko ổn và ngược lại. Nên đi cái này thì cứ tâm thế thoải mái là good nhất.

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm and emhamvui

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
506
189
0 ₿
Ké: tui thì Orchid dưới 100 lần, Joko 5 lần, Men 1 lần, Emo 1 lần. Túm lại về mặt thu giãn thì Orchid ok nhất, khỏe thì Joko ok nhất. CSVC đồng ý như bác ở trên. Tui đi 90p, tip 500k

• Like
Điểm cảm xúc: Tôi tìm em

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Ké: Tui đi Full Hasu, Full Joko, Full Vib, 4 Men, 4 Or . Để rãnh lên bài sau. :2onion2:

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Cothienlacc and Lực phạm

Anchoinhe

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/7/18
Chủ đề
1
12
8
28
0 ₿
Tại giờ cũng có nhiều cái khác bận tâm hơn rồi bác.
tui tip 500 bác àh.
Uhm orchids thì mặt bằng chung ra về đều hài lòng ah bác. Joko thì theo đồ thị hình sin.

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki and Đi Tàn Tàn

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cuộc vui thì mới bắt đầu. Đang vào gay cấn. Bận việc gì thì nói ae xắp xếp làm giùm cho kkk
Này là văn kể tự sự chứ chưa gọi là truyền đạt kinh nghiệm

Phải là làm thế nào để vào Hasu dc sờ bóp vú mấy em Đ.D.H.N.P
Và có bắn thêm tiền để mấy em N.N.H.T.M bên ORC nằm ngửa ra cho vét
Nói cái gì để Men ko sục như một chiến thần robot.
Chỉ ae cách để tuôti quần mấy bé Joko
Chứ SKV là cơ sở thiên về khỏe,mà có cha khoe dc Happy Ending.kkkk

Xin cảm ơn chủ bài viết. Chỉ lại nhé

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿
Hóng kinh nghiệm truyền đạt để tuột quần được mấy em ở joko ! Thấy mấy em ở joko xinh vãi !

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Ủa là truyền đc miếng kinh nghiệm nào chưa vậy ??? Sao đọc mãi có thấy tí kinh nào đâu ta

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Tui làm được một số điều đặc biệt nhưng tui giữ cho tui, giữ cho bé, tung hê lên ảnh hưởng lắm :))
Cơ sở nào cũng vào đây đọc mà. Thậm chí mấy bé còn vào xem.

• Like
Điểm cảm xúc: Mark87 and Lực phạm

Anchoinhe

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/7/18
Chủ đề
1
12
8
28
0 ₿
này cũng chỉ là trải nghiệm của tui thôi. Chia sẻ cho những ae chưa đi bao giờ hoặc còn ngần ngại. Cũng như lúc trước tui chỉ tàu ngầm xem ae biên bài rồi liều mình đi thử thôi. Đồng ý với bác ở chỗ ko nên chi tiết quá ở những service đặc biệt mà minh dc cũng như công khai tên của ktv.

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿
Ngon chắc book phòng lớn may ra ktv mới xõa được chứ phòng nhỏ không riêng tư lắm bên ngoài nhìn vào cũng bất tiện !để bữa nào trải nghiệm phòng lớn xem sao coi xõa không kkk

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Như nhau à, phòng to đc cái trang trí đẹp nhưng phòng nhỏ gần gũi hơn. Giờ vào joko, tôi auto hj rồi, có thấy liếc ra ngoài đâu.