Giải nghệ chia sẻ ít kinh nghiệm về men spa, orchids và joko

Lượt xem: 13,657

minhkhoi93

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/21
Chủ đề
6
104
66
0 ₿
Tôi thì ko đồng tình việc giấu kín lắm. Bởi cũng có diễn đàn khác họ viết còn ối giồi ôi hơn. Mình thì vẫn kể nhưng ẩn tên, ai inbox thấy tin tưởng thì mình cho tên. Còn cơ sở với các em kiểu gì chả đọc để biết thị hiếu thị trường để còn điều chỉnh cho phù hợp. Giờ quán đang đông có thể họ ít lưu tâm, nhưng đến khi khách ít đi thì họ cũng sẽ điều chỉnh thôi. Mình chia sẻ với nhau nhưng khéo thì vẫn ok mà. Chứ trước đây tôi làm gì biết đến thể loại vuốt lướt, cũng nào biết joko, vib hay men,… nhờ anh em trước review thì tôi mới biết đấy chứ.

• Like
Điểm cảm xúc: Noname 85 and The Pizzza Huntee

nguoiconquan9

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/12/20
Chủ đề
3
17
4
0 ₿
Này gọi là kể hành trình, chứ kinh nghiệm gì đâu

nguoiconquan9

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/12/20
Chủ đề
3
17
4
0 ₿
Đọc tưởng bác đang làm thơ ý. hóng tụt quần mấy bé joko với mấy tên diết tắt bí ẩn vl, ai áh

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Phải viết tắt nghen chưa. Tránh bị cáo buộc về sau. Còn mình thì dân chuyên văn,nên mở mõm ưa văn vở vs đạo lý,sống như cái lol ý,vừa thâm vừa khắm.kkkk
Nói chứ mìn viết tắt vậy thôi,dân chuyên check 2 chổ này thì dịch mật danh phác 1

nguoiconquan9

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/12/20
Chủ đề
3
17
4
0 ₿
Quá trời :) bác inbox e vài bé đặc biệt các spa trên xem

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Hasu mình đi 3 em Đ N P thì em nào cũng cho sờ bóp vú. Haiz nhớ bé Nguyên quá, cái mặt dâm ngầm, đeo kính giả, giọng nhỏ nhẹ, vuốt cảm xúc.
Mấy em Orc nằm ngửa ra cho vét thì chưa, mà mình không có nhu cầu vét mấy ẻm :v Ngắm và nghịch được thì có em M thôi. Giờ chán Orc rồi.
Men thì một lần là chia tay. Chắc không bao giờ quay lại nữa.
Joko thì đồ cúng chứ không phải đồ ăn rồi, nhưng cũng có chút riêng tư với một bé Joko. Cả chủ, quản lý, lễ tân và mấy bé J đều lên diễn đàn này xem hàng ngày. Anh em viết kỹ quá là các bé nhận ra đó.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Ông phải tỏ ra là một kẻ đáng thương.
Mấy em nó sẽ thương xót bố thí cho một ít ti khi se đầu vú.
Qua mấy đoạn cmt này,mấy em joko thấy sẽ phòng thủ nhiều hơn. Chỉ cho mình chú dc quyền su đầu dé

• Haha
Điểm cảm xúc: yeugaixinh and Tôi tìm em

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,954
1,938
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bé N là ít bị tai tiếng nhất tại Hasu. Nhớ thì qua thăm em nó đi kkk

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿
Nguyên nghỉ rồi sao ấy nghe bảo gia đình biết làm spa !
Nghe sợ vậy nhưng mà vẫn thích mấy bé joko ngoại hình ổn xinh kkk ,tiếc là ko được thoải mái như mấy nơi khác kkk!

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Sharainvanka

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/2/22
Chủ đề
1
42
15
0 ₿
Mới đi Joko bé Nhã, xinh cao ráo mà bị cái đeo khẩu trang nên không biết chân thật ra sao. HE lập lên che mắt ảo ảo. Mà bé sục nhanh quá mình trớ cmnl

• Haha
Điểm cảm xúc: Tôi tìm em

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿
Vãi chơi đeo khẩu trang vậy à kkk ,giờ còn dịch nữa đâu mà chơi đeo khẩu trang kkk,vậy sao ngắm được dung nhan em nó!

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿
Tui thấy đa số có ai đeo khẩu trang đâu ,mấy bé tui đi không thấy đeo ,với lúc ra thấy mấy bé ngồi ngoài cũng ko thấy tại chưa đi bé này nên không biết hay bé nó đeo khẩu trang dị lúc làm việc !

Sharainvanka

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/2/22
Chủ đề
1
42
15
0 ₿
Chắc mặt nổi mụn, kkkk

Anchoinhe

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/7/18
Chủ đề
1
11
6
29
0 ₿
Lúc tui đi thì ngoài hành lang mấy bé đeo khẩu trang. Còn vào phòng là tháo khẩu trang mà.

blacknguyen

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
3/10/16
Chủ đề
14
109
77
0 ₿
Chắc đang bị ho gì đó. Phòng Joko nhỏ quá, bé nào đang họ hay sổ mũi vào phòng nhỏ máy lạnh là khó chịu liền.

The Pizzza Huntee

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
6/8/23
Chủ đề
1
260
116
HCM
0 ₿
Haha. Bé N chưa đi. Chỉ hay đi mối P, nghe đâu N thì giờ nghỉ rồi.... H thì test dc lần, loli mình đúc, bú bình kkk.... Orc đi mỗi q7 thôi, nên k rõ nằm ngữa thế nào