Góp ý với BQT

Lượt xem: 7,838

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Vài ngày quá có Mod @Cần Một Cái Tên đã check 1 số tiệm ms ở khu vực Cần Thơ và Mod @ Cao Bồi Miền Tây đã có đưa Tô Châu vào danh sách đen....

Tui không hiểu các Mod trên có vấn đề gì với TC, nhưng qua xem lại thì các bài rp về TC trước đó đều bị xóa, trong đó có 1 số bài rp của tui.

Mòn BQT kiểm tra lại vấn đề xóa bài của mem, nếu như bài rp của tui vi phạm nội quy diễn đàn tui chấp nhận bị xóa, nhưng đằng này lại không biết lí do tại sao bị xóa vô lý như thế

Cao Bồi Miền Tây

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/14
Chủ đề
4
20
14
0 ₿
Vài lời gởi đến bạn @ raej. Box miền tây là một box nhỏ và miền tây hiện đang thu hút nhiều khách tham quan du lịch đến cho nên theo chiến lượt MOD chủ quản thì cần những cơ sở đạt chất lượng và ít ra củng thay đổi theo thị trường nhằm hướng đến mục tiêu mang đến cho người dùng một dịch vụ hoàn hảo để nâng cao uy tín cho diển đàn.
Thứ 2 BQT không có thành kiến gì về TC cả cách đây 1 năm Tô Châu củng đã bị đua vào danh sách đen về lổi tương tự nhưng qua vài tháng thấy nhiều bài phản ánh tốt nên BQT củng vẩn để bài trong suốt 1 năm qua nhưng dạo gần đây chắc vì quá đông khách nên lơ là chăm sóc khách hàng nên vấn nạn trên lại tiếp diển cho nên để lọc sạch BQT quyết định xóa tất cả bài các cơ sở PR ảo nhằm hạn chế sự lựa chọn sai lầm dẩn đến sự việc tương tự như Mod Hải Phòng đã phản ảnh.
Qua đây củng xin gởi đến bạn lời chúc sức khỏe và mong bạn có nhiều niềm vui khi tham gia diển đàn
CHÀO THÂN ÁI VÀ QUYẾT THẮNG

• Like
Điểm cảm xúc: hoainam and trithucthichmassage

danchoi_caubacang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/4/16
Chủ đề
1
13
5
28
0 ₿
Đồng ý với bác @raej đó là cần minh bạch trong vấn đề xóa, khóa các topic. Mỗi người mỗi cảm nhận và mỗi report đều khác nhau về thời gian nên không thể vì sự không hài lòng của bản thân Mod mà tự ý xóa bài viết của member.
Tôi nghĩ nếu BQT cần xóa/khóa một thread nào đó, ít nhất nên viết lại lý do vi phạm của member, để người vi phạm biết và rút kinh nghiệm.
VD thread http://congdongmassage.com/threads/xin-review-rio-duong-ngo-huu-hanh.5387/ không rõ đã vi phạm nội quy nào mà bị khóa?

• Like
Điểm cảm xúc: hoainam and Electro

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Vậy Mod cho là những rp của tui về Tô Châu là pr ảo ah.... bỏ tiền ra để đi... viết lại cái rp cho a/e, Mod chỉ dựa vào 1 cái rp của Mod khác thì cho là các bài của mem khác là rp ảo... hay thật...

Các thanh lọc kiểu gì cũng phải báo 1 tiếng chứ... Mod xoá xong, để ngta vào thắc mắc mới bảo là rp ảo.... đề nghị admin xem xét lại thái độ làm việc của các Mod trên...

Cao Bồi Miền Tây

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/14
Chủ đề
4
20
14
0 ₿
TÔI XIN HỎI BẠN HIỆN TẠI BẠN ĐANG KHIẾU NẠI VỀ BÀI VIẾT CỦA BẠN BỊ XÓA HAY BẠN ĐANG DÀNH QUYỀN LỢI CHO CƠ SỞ. XÁC ĐỊNH RỎ VẤN ĐỀ CHÚNG TÔI SẺ CÓ HƯỚNG LÀM VIỆC TỐT HƠN
CHÀO BẠN

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Thứ nhất tui cũng chỉ là khách của TC cho nên các bác có xoá hết hay đưa vào danh sách đen, nếu TC có đào đẹp, kỹ thuật tốt tui vẫn đến... bỏ tiền ra chơi sòng phẳng... nên Mod nói tui đòi quyền lợi cho TC là kg hợp lý

Thứ 2 việc topic này mở ra là tui muốn nói đến phong cách làm việc của các Bác không hợp lý, truớc khi xoá bài Mod phải thông báo cho mem đuợc biết, chứ kg phải để tui đăng thắc mắc mới vào giải thích lí do

Thứ 3 việc xoá bài rỏ ràng Mod đang làm mất quyền lợi của tui...kg liên quan đến TC.

Sửa lần cuối:

Cao Bồi Miền Tây

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/14
Chủ đề
4
20
14
0 ₿
ĐỨNG Ở GÓC ĐỘ BẠN LÀ NGƯỜI KHÁCH THÌ TÔI XIN CÓ Ý KIẾN NHƯ THẾ NÀY. TÔI NÓI REPORT ẢO LÀ NÓI VẤN NẠN CÓ THỂ LÀ BẠN THẤY KHÓ CHIỆU VÌ LỜI NÓI CỦA TÔI, TÔI CỦNG BIẾT CƠ SỞ CÓ NGƯỜI NÀY NGƯỜI KHÁC NHƯNG BẠN CỦNG ĐÃ TỪNG NGHE CÂU NÓI 1 CON SÂU LÀM SẦU NỒI CANH BIẾT ĐÂU BẠN ĂN CHƠI LÂU NĂM BẠN LÀ NGƯỜI ĐỊA PHƯƠNG BẠN CÓ QUEN BIẾT THÌ BẠN TRÁNH ĐƯỢC VẤN NẠN TRÊN CÒN NGƯỜI DÙNG HỌ KHÔNG AM HIỂU HỌ VƯỚN VÀO VẤN NẠN ĐÓ BẠN LÀ NGƯỜI DÂN CỦA CẦN THƠ CỦA MIỀN TÂY LÀ THÀNH VIÊN CỦA DIỂN ĐÀN BẠN CÓ VUI KHÔNG. CHO NÊN ĐÚNG VỀ GÓC ĐỘ VÌ CUỘC CHƠI CHUNG MONG BẠN THÔNG CẢM CHO ĐỘNG THÁI CỦA BQT

FacetoFace

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
8/4/16
Chủ đề
0
2
0
38
0 ₿
Mấy thím mod tào lao :rolleyes:

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Đồng ý với Bác lun ( nhưng đọc rất lâu mới hiểu ý Bác )
Con sâu làm sầu nồi canh nên mới có diễn đàn cho a/e vào rp mà tránh, bác vẫn chưa trả lời được vấn đề tui đặt ra là : tại sao Bác cho là tui rp ảo, trong khi các bài rp của tui đều có các mem khác vào kiểm chứng... Nếu bác muốn đi TC hay PĐ tui sẽ cung cấp cho số hoặc tên các e... cho bác đc thoải mái...

Bác chưa tìm hiểu nguyên nhân đã xóa bài... "ĐỘNG THÁI CỦA BQT" là như thế nào...

haizzzz, tui cũng là mem mới thôi...kiểu này chắc cũng "THÂN ÁI VÀ CHÀO QUYẾT THẮNG" với các Bác vậy

:confused::confused::confused:

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86, White_Lucky and hoainam

Cao Bồi Miền Tây

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/14
Chủ đề
4
20
14
0 ₿
VẬY BẠN CỦNG CHƯA HIỂU Ý TÔI RỒI TÔI NÓI CÓ THỂ BẠN LÀ NGƯỜI ĐỊA PHƯƠNG BẠN AM HIỂU CHO NÊN BẠN KHÔNG BỊ VẤN NẠN TRÊN . THÌ SUY RA BÀI BẠN KHÔNG ẢO NHƯNG ĐỘNG THÁI Ở ĐÂY CÓ NGHĨA XÓA BÀI CỦA TÔ CHÂU ĐỒNG THỜI CÓ CẢ BÀI CỦA BẠN CHO NÊN MỚI CÓ CÂU NÓI BẠN THÔNG CẢM CHO ĐỘNG THÁI CỦA BQT . MONG BẠN HIỂU

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Hết valentino lại tới cao bồi miền tây. Haizz!!! Làm việc toàn theo cái kiểu bị phản ánh rồi mới giải thích ngang theo kiểu nhà tui thì tui mún làm gì tui làm. Hiện trạng này hok phải lần đầu

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿

Cho nên các bài của tui mới là chất lượng... Bác xóa bài khác phải để bài tui lại chứ nhỉ, nói thế Bác xóa hết các bài khác của tui và của các mem khác, xong bảo đó là chính sách cần thiết để làm trong sạch Box Cần Thơ, công sức của a/e bỏ ra thời gian qua là vô nghĩa ah, trôi sông ah....

Cần Admin vào cho ý kiến, tui chưa phục cho lắm với cách giải thích của Bác MOD này cho lắm.

Cao Bồi Miền Tây

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/14
Chủ đề
4
20
14
0 ₿
BẠN KHÔNG HIỂU HAY BẠN CỐ TÌNH KHÔNG HIỂU. 1 BÀI POST CHẲNG NÓI LÊN ĐIỀU GÌ QUAN TRONG LÀ UY TÍN VÀ CÁCH CHƠI TRONG KHI BQT ĐÃ NÓI RẤT RỎ VÀ MONG BẠN VUI LÒNG HỢP TÁC ĐỂ CẢNH BÁO NHỮNG CƠ SỞ LỞM TẠI SAO NHẤT THIẾT BẠN PHẢI YÊU CẦU KHÔI PHỤC BÀI BẠN. BẠN YEEY CẦU CHO BIẾT LÝ DO THÌ TÔI ĐÃ CHO BẠN LÝ DO RỒI. MỔI NƠI CÓ CHIẾN LƯỢC VÀ CÁCH LÀM VIỆC RIÊNG RIÊNG THEO QUAN ĐIỂM TÔI LÀ MOD CHỦ QUẢN TÔI THẤY ĐÂY LÀ VIỆC NÊN LÀM . CHÀO BẠN

• Like
Điểm cảm xúc: trithucthichmassage

Cao Bồi Miền Tây

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/14
Chủ đề
4
20
14
0 ₿
KHI BẠN THAM GIA MỘT DIỂN ĐÀN ĐIỀU TRƯỚC TIÊN LÀ MUỐN VUI CHƠI GIẢI TRÍ ĐÚNG NGHĨA VÀ HỌC HỎI KINH NGHIỆM TỪ NHỮNG NGƯỜI ĐI TRƯỚC ĐỂ TRÁNH BỊ SỤP HỐ. VÀ CHẲNG CÓ QUYỀN LỢI GÌ LIÊN QUAN Ở ĐÂY CẢ BẠN ĐÒI TÔI PHẢI KHÔI PHỤC VÌ QUYỀN LỢI CỦA BẠN BẠN CẦN QUYỀN LỢI GÌ TỪ NHỮNG BÀI VIẾT TRÊN NẾU ĐƯỢC CHÚNG TÔI SẼ XEM XÉT CHO BẠN.
VÀ SAU CÙNG TÔI KHẲNG ĐỊNH TÔI MUỐN LÀM TRONG SẠCH MASSAGE MIỀN TÂY ĐỂ TRÁNH NHỮNG VẤN NẠN TRÊN LIÊN TIẾP XẢY RA NHẰM GÂY ẢNH HƯỞNG XẤU CHO UY TÍN DIỂN ĐÀN VÀ QUYỀN LỢI CỦA MEMBER

• Like
Điểm cảm xúc: trithucthichmassage

danchoi_caubacang

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/4/16
Chủ đề
1
13
5
28
0 ₿

Tôi thấy mod nói vậy là không đúng.
Mỗi bài report đều có ngày tạo, mem đi ngày nào thì rp về ngày đó gặp em đào nào, làm việc ra sao thì rp cho anh em được rõ. Chuyện một cơ sở kinh doanh tốt ở một số thời điểm rồi chất lượng đi xuống là hoàn toàn dễ hiểu. Nếu thế thì mod chỉ cần sticky một thread cảnh báo anh em ở xa cẩn thận khi chơi ở TC hoặc tạo danh sách blasklist số các KTV có thái độ công nghiệp là ok, có cần phải xóa hết bài đăng của mem khác?

Nếu anh em muốn chơi hay tiếp khách VIP ở TC thì chắc chắn họ phải đọc nhiều rp khác nhau, không phải chỉ tin vào mỗi rp của bác @raej.
Lời cuối, như tôi đã nói, mỗi khi khóa/xóa thread của ai, mod nên để lại lý do vi phạm để mọi người biết.

trithucthichmassage

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
1
95
62
39
0 ₿
Ủng hộ MOD, chả vì TC, PĐ hay bất cứ đâu, cứ chỗ nào ba láp là cho vào black list. Khi nào có cải thiện thì vào white list.

ozawa

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
8
155
53
33
0 ₿
Là 1 tv của 4rum và đã đi Ct ko ít lần tui thấy cách làm của mod chac cũng vì lợi ích chung nhưng chưa thuyết phục lắm. Tôi đồng ý tc lúc MoD đi gặp ktv cong nghiệp vòi tiền, việc này là có chứ ko phải khong và hầu như đa số ktv to châu hiện tại điều vậy, nhưng cái này nên xem xét lại, có thể với người day kn như các Bác là cong nghiệp nhưng biết đâu với người khác là đỉnh. Nếu Mod vì lợi ích của anh em thì cứ đưa ra chú ý chung, chứ xoá bài hết thì nhiều mem thấy se ko dc tôn trọng vì đó là cảm nhận rieng của họ về ktv và nơi mát xa đo.

• Like
Điểm cảm xúc: C47K

Cao Bồi Miền Tây

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/1/14
Chủ đề
4
20
14
0 ₿

- Chúng tôi xem xét và đánh giá trên nhiều khía cạnh, có lợi hay hại cho mem và kết luận đưa ra hướng tối ưu nhất để thanh lọc diển đàn miền tấy vì thực trạng hiện nay người dùng như anh em chúng ta thì không có gì phải bàn còn đa số khách họ chỉ vào xem cái tiêu đề hoặc chỉ dạo qua coi cái nào viết nhiều là đến chổ đó. chưa kể những bài ảo viết vô tội vạ về những chổ mới khai trương v.v nếu như chúng ta không hy sinh cái nhỏ sao mong có được cái lớn hoàn hảo được đây các bạn . Cuộc cách mạng nào củng cần có cống hiến và hy sinh nếu đặt vào vị trí tôi mà phán xét thì các bạn củng làm như tôi vì cuộc chơi chung vì vậy các bạn hảy vì lợi ít chung mà hy sinh nhé chúng tôi sẻ ghi tên các bạn trên đại lộ danh vọng:):):):):):):):):)

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿

Vậy mời Bác kiểm chứng lại các bài rp của TC và những chổ khác xem có ai bị cái gọi là "NHỮNG VẤN NẠN TRÊN LIÊN TIẾP XẢY RA NHẰM GÂY ẢNH HƯỞNG XẤU CHO UY TÍN DIỂN ĐÀN VÀ QUYỀN LỢI CỦA MEMBER", ngoài cái bài khá bức xúc của Mod @Cần Một Cái Tên .

Tui chưa thấy ai bị ảnh hưởng, và cũng chưa có ai phản ánh, ngoài cái bài rp của Mod @Cần Một Cái Tên

Và cũng nói rỏ cho Bác là tui cũng không cần phải khôi phục những bài đã bị xóa, qua các phần trả lời của Bác tui đã hiểu, chi muốn post lên cho mọi người thấy cách làm việc cuả Bác thôi...

Và nếu có admin nào đã đọc topic này thì tôi sẵn sàng chia sẽ nguyên nhân vì sao TC bị dìm hàng mấy ngày qua.... kaka. Và cũng mong Admin xem xét lại vấn đề này để tránh những trường hợp tương tự tiếp diễn...

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Em xin phép có ý kiến thế này
Đầu tiên em là người sinh sống và ctac tại SG, ko liên quan gì đến gọi là "chủ nghĩa địa phương cần thơ"
Thứ 2, t hay đi ms tại sg, đn mt pa...đều đã ghé ít nhất 2 lần
Thứ 3, t đã từng đi tc cùng 2 thèng bạn
Ý kiến của t như sau:
Thứ nhất, mod chủ động xoá bài của mem mà ko đưa ra bất kỳ lý do được cho là hợp lý là chưa được "lòng mem" cho lắm
Thứ 2, em A đối với anh B là cn nhưng đối với anh C là đỉnh là một ý kiến hoàn toàn chính xác, các mem nào thuộc "anh B" thì xem lại vì người ta có câu "tiên trách kỷ hậu trách nhân"
Thứ 3, đối với các cơ sở ms thì đếm vô số kể, ko thích cs này thì đi cs khác, góp ý cho người khác tránh thôi ko nên làm to chuyện
Thứ 4, ai chắc cũng đủ "18+", tự chịu trách nhiệm về những thông tin mình tiếp nhận và hành động theo nó, như t có chuyện chọn tc hay pđ mà t fai tham khảo hơn 1 tháng trc khi xuống ct cũng như tham khảo ko dưới 20 bài liên quan
Thứ 5, sau khi trải nghiệm tc, t thấy đc trên 7d theo thang điểm 10 nên việc cn hay ko t xin phép chưa dám lớn tiếng phủ nhận vì cần thêm những lần khác nữa
Thứ 6, bọn t 3 đứa đi thì ko ai phàn nàn về tc và mong muốn đến thêm lần nữa nếu có dịp
Thứ 7, đây là diễn đàn nhằm hỗ trợ anh em "sung sướng" ko nên gây mất hoà khí vì vậy t rất mong bác @raej chấm dứt cuộc tranh luận tại đây và các mod lưu ý rút kinh nghiệm sau sắc
Trên đây là bài viết hơi dài dòng của t sau khi một thời gian theo dõi việc "thảo luận" giữa các bác @raej @Cần Một Cái Tên @trithucthichmassage và các bác khác nữa
Cám ơn các bác đã dành thì giờ quý báu của mình đọc hết bài viết này
CHÀO ĐOÀN KẾT VÀ XÂY DỰNG...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.