[HELP PLEASE] Cho em hỏi .... ????

Lượt xem: 8,499

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿
Mình thì nghĩ massage ở SG là tốt rồi. Đi nhiều tỉnh kể cả Cần Thờ cũng thấy không bằng về dịch vụ :D Một chàng trai nghèo cho hay.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,720
1,224
0 ₿
Mình đề xuất thử lịch trình ăn chơi này cho bác tham khảo xem sao, nếu đc thì bác cứ mần lun!
Ngày 1: Buổi sáng, đi matxa ĐN hay Viễn Đông tùy bác chọn, tất nhiên đi phòng thường, nếu k bít đi số nào tốt hay sợ gặp Diệt Tuyệt sư Thái thì cứ inbox sđt cho mình rồi mình sẽ nhắn tin các ktv tốt cho bác
Buôi chiều hoặc tối, nếu còn sức thì đi chiến ở....Lệ Duyên 3, vô đây toàn hot girl và sẵn sàng đi về phòng khách sạn của bác chơi với bác lun chỉ cần bác đưa đúng giá là mấy em ok ngay lập tức!:D

Ngày 2: Lên đường đi du lịch Tô Châu Cần Thơ, đi xe giường nằm cao cấp, dành lun 1 ngày đi chơi Tô Châu cho xả láng, bác mún đi loại VIP, hay Super Vip gì thì tùy bác

Ngày 3: Về SG thu xếp hành lý về nước, nếu đến khuya mới phải bay thì có thể đi thêm matxa Boss, ăn uống no nê 1 chút rồi ra sân bay lun!

Coolmor

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/1/16
Chủ đề
0
11
2
0 ₿
Nghe tê tái quá, chúc bác ngon chym nha

Asigy

Tập Sự
Bé Tập Massage
14/3/16
Chủ đề
0
12
2
43
0 ₿

Bác plan hay quá. Bác tính cũng giỏi nữa.. Bác tính sức người hơn sức ngựa ah. 3 ngày mỗi ngày 3 cử mỗi cử 3 giờ... đạn tính trữ 3 năm cũng ko đử đau mà dùng.... kkaka

quy gia

Tập Sự
Nhập Môn Massage
20/12/15
Chủ đề
0
122
25
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿
3 ngày thì ít quá, mún đẹp thì đại nam phòng thường, mún service good thì boss vip

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,720
1,224
0 ₿
Uh, sầu riêng đúng là ngon lắm đó, nhưng mà vấn đề là ko phải cứ vô phòng VIP thì sẽ đc ăn thịt sầu riêng mà có khi chỉ đc ăn vỏ sầu riêng thôi với lại cái vỏ sầu riêng thì ngay cả Siêu Xayda cấp 10 cũng k dám ăn đâu nhé! Nghe cái tên Thiên Ngọc Minh Uy là bít rồi, thôi lo tập trung bán hàng đa cấp đi để còn hoàn thành mục tiêu kiếm 1 triệu usd trong năm 2016 này nữa chứ!

• Like
Điểm cảm xúc: pippo85

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,720
1,224
0 ₿
Dạ! Khỏi dạy đời tui về đa cấp nhé chú em! T đã trải nghiệm matxa phòng VIP rất nhiều lần rồi nhé còn trải nghiệm đa cấp thì Từ trước đến giờ ko dưới 20 thằng đa cấp mún dụ dỗ lừa tiền tui rồi và đa số là đám nhân viên Thiên Ngọc Minh Uy, toàn nói chuyện xạo l***! Cái trò dạy đời, thuyết trình cách làm giàu chỉ cần bỏ tiền ra mua sản phẩm rồi thành tỷ phú thì xưa rồi diễm, chỉ dụ đc đám người dốt và tham lam thôi! Đề nghị ku đi chỗ khác mà bán hàng đa cấp! Ở đây là cộng đồng matxa chứ ko phải cộng đồng bán hàng đa cấp, đừng có vô đây lừa lọc kiếm chác!

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Thiên Ngọc Minh Uy đang bị thanh tra nên rảnh rỗi qua đây chơi là đúng rồi bác ơi

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,720
1,224
0 ₿

Chú làm gì hay bán đa cấp thì t ko quan tâm, t chỉ xác định tư tưởng cho chú 1 điều là diễn đàn này là về massage, chỉ trao đổi về massage ngoài ra ko nói về chủ đề nào khác cho nên ko vô đây để bán hàng đa cấp hay kiếm người đi hội thảo. Còn nếu chú vô đây để tìm thông tin trao đổi về massage, mún tìm nơi thư giãn massage sau những ngày làm việc mệt mỏi căng thẳng thì ok, nếu đi lạc ra chủ đề khác thì sẽ bị delete ko báo trước!

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Trên tinh thần chia sẽ chứ ko chia rẽ,ngừng tranh cãi về những chủ đề ko liên quan đến massa nha mấy bác. :)

• Like
Điểm cảm xúc: onlylovelix and pippo85

onlylovelix

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/2/16
Chủ đề
1
26
6
32
0 ₿
Tks anh đã giúp đỡ. Em đã inbox anh.

langtuludu

Tù Binh
Banned
6/4/16
Chủ đề
4
146
50
tpHCM
0 ₿
Pac o sg co´ 3 ngaˋy,massa ko để maˋ chjt ah, pac o đâu thiˋ đi massa gâˋn đo´ thôi,dv mâˋy massa pac kể đêˋu ổn vêˋ ga´i đẹp massa tô´t. Thoi gian coˋn lại nhậu nhẹt,cafe, kara nua,miˋnh chỉ go´p y´ vay thôi :)