HTGD Hà My Nguyện kiệm Q Phú nhuận

Lượt xem: 18,893

Anhhuy Bmt

Trung Sĩ
Thổ Địa Buôn Mê Thuộc
30/3/16
Chủ đề
11
162
61
31
0 ₿
Chào ae. Mình đi ngang qua đường nguyễn kiệm hoài đợt thấy mới mở một tiệm Htgd Hà My. ko biét ae nào đã test thử chưa cho mình xin it thông tin. nhìn mấy em cũng ngon lành lắm mà mới mở dc vài tháng à. Ai đi check cho mình thông tin nhé.
Nó nằm ngay mặt tiền bên tay phải, biển hiệu thật to, địa chỉ là 600 mấy ấy.. cảm ơn anh em.
Nhìn mấy em ngon lành cành đào mà mình chưa dám test :D

AmericanSniper

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/10/18
Chủ đề
0
8
5
44
0 ₿
Theo thông tin mình mới nhận được từ một em gái massage trước làm ở Hà My (em nó nói làm hơn 2 năm) thì tiệm này CÓ massage nhé. Mình chưa rảnh đi thử nhé. Anh em tự chuột bạch nhé. :D

AmericanSniper

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/10/18
Chủ đề
0
8
5
44
0 ₿
Tùy tiệm chứ bạn. Có những tiệm gội đầu còn thơm tho, sạch đẹp hơn massage nữa. Tất nhiên tiền nào của đó. Muốn rẻ thì phải chịu. Nói về vệ sinh kém thì mấy tiệm cà phê ôm hồi xưa ở đường Phan Văn Trị còn có gián bò lổm ngổm nữa cơ =))

• Like
Điểm cảm xúc: Cha Nội

charliesnguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
23/12/16
Chủ đề
4
38
12
35
0 ₿
có bác nào check chưa :D

Có địa dc vài tiệm mà chưa check :

Thanh Xuân, cầu Bùi Hữu NGhĩa phía quận 1
THanh, ngay góc Hoàng Sa về ĐBP ( đi hẽm McDonald là thấy )
Thy ngay chân cầu hang ngoài phía trường ĐH công nghiệp :D

AmericanSniper

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
5/10/18
Chủ đề
0
8
5
44
0 ₿
Thanh Xuân ngay gần nhà mình. Hớt tóc, gội đầu, cạo mặt đầy đủ dịch vụ và TỚI Y !! 100% em út đều HJ BJ. Ai thích đủ món thì cứ tà tà ngồi hớt tóc gội đầu, còn ai muốn nhanh gọn thì cứ nói "Anh chỉ đấm lưng thôi", là lên phòng. Mình được thông tin về tiệm Hà My cũng ở đây.

Em út thì không có teen đâu, đa số tầm "hăm" gần "băm", cũng không đến nỗi quá tệ. Mỗi tội vợ chồng lão chủ ăn hơi dày, tick trọn gói đủ món ăn chơi cũng phải 3 trăm mấy. Chỉ "đấm lưng" thôi thì 160k. Tip thì thường em út nó sẽ vòi 400k.

Cái tiệm Thy cầu Hang hồi trước đi qua nhiều lần, nhìn bề ngoài thì mình đoán là chả có gì.