HTGD HTGD Q7

Lượt xem: 6,386

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
45
31
0 ₿
Chào mấy bác, cuối tuần muốn đổi gió lại thời trước hay la lết mấy cái cf hay htgd dù giờ chuyển qua massage vẫn sướng nhưng có xem bài bác nói về HTGD Kim Loan gần chỗ làm nên tranh thủ đi xã phát rồi review tình hình.
Giá vé : 300k tui đi Vip
CSVC 6đ. Phòng VIP tui vào lại chung vách với phòng kế bên nên bên kia a á á á gì bên này nghe hết, Giường rộng như giường nhà nằm có gối, đèn xông tinh dầu ..... cảm nhận đầu là ....dơ . Nhìn hơi tuột cảm xúc tý. Tui lấy cái áo trùm lên gối để nằm .
Nhân viên. Bé nào đứng quầy thì mình vào là tới tua, thường ngồi dưới tầm 2 bé nên có thể chọn. Tui đi tua nên đưa tiền luôn rồi lên phòng. Bé có da có thịt. Vui vẻ. Có massage lưng trước làm khá đã.
Thư giản: Hj , Bj, clik ty , mình sờ mó thoải mái. Làm khá lâu, bướm bé khít đưa 1 ngón vào thấy chật chật. Sau hồi cũng out sung sướng. Bé ra vs rồi là hết.
Tổng kết. 300k cho 20ph thư giản. nằm khá thoải mái nhưng phòng kế bên có con bé rên dữ quá nghe mà bên mình hơi tuột tý nữa .
Lần tới tui đi phòng thường xem ntn. vì kỹ thuật bé làm vẫn chưa ấn tượng bằng bên mấy chỗ q1 hay q10.

• Like
Điểm cảm xúc: prelifeleng and BenKendt

BenKendt

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/11/18
Chủ đề
13
97
66
33
0 ₿
Ths bác chia sẽ. có bé nào ốm ốm kg bác, có da có thịt ngán lắm.

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
45
31
0 ₿
Tui mới đi , lúc xuống thì có kg hỏi tên. để lần sau coi thử, kg thì bác vào ngó được thì lên luôn.

thichcfom

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
13
45
31
0 ₿
Q10 tui đi chỗ Kiều Oanh sư vạn hạnh ấy. mà chát quá. gần 1tr cho phần lên massage mà vào bj sờ trên thôi . Thà ghé luôn P.A đối diện còn ngon hon.