Q.1 Hụt Thần tài 79 gặp được Lộc phát 68

Lượt xem: 374

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,797
1,294
0 ₿
Hello anh em, bữa ghé qua DB Tân Định và số đỏ gặp đc e 79 Thần tài DDCN làm sướng chim tê tái, mới đây thôi mà chưa quên được em, cứ nhớ tới em là nắng cực ah nên thôi bốc alo DB Tân Định để book 79 matxa luôn, nhưng quên mất cuối tuần lại gọi ngay giờ cao điểm nên lễ tân báo 79 kẹt mà đã lỡ máu rồi thì hỏi tiếp có số nào đang rảnh không? Lễ tân giới thiệu 1 vài số nhưng nghe thấy có số 68, 1 trong những số có duyên và yêu thích của mình khi phải random mỗi lần gọi số phát lộc là hay gặp hên ah nên ok chốt luôn

Tới giờ hẹn thì chạy tới Đặng Dung và check in nhanh gọn lẹ, được dắt lên phòng cũng nhanh. Vô phòng thì vẫn các quy trình cũ, thay áo, xông hơi thôi bỏ qua nha mấy pa =))

Vừa mới bước ra khỏi phòng xông hơi thì em gõ cửa bước vào, cung kính mời em vô phòng ^^ ây da nhìn xinh dễ thương quá, kiểu này phát lộc rồi hehe

Face: 7đ khá xinh, không quá tuyệt sắc nhưng cũng đủ đẹp với mình

V1: 8đ hệ bưởi nha, bóp và bú bình là bao thơm ngon

V2: 7đ đẹp gọn, mình thì mê nhất V1 thôi nên V1 mà đẹp là mấy vòng khác không thèm để ý nhiều haha

V3: 7đ mềm mịn, bóp sướng tay, nhìn là muốn doggy ah hehe

V4: 8đ anh em tự khám phá cho hấp dẫn haha, nước nôi đầy đủ

Vừa chào hỏi làm quen mà 2 tay mình vừa sờ soạng khắp người em để giao lưu, em nói anh dê quá nha, mới vô chưa gì mà sờ người ta hoài ah, lát em mần thịt anh cho biết tay em =))

Sau màn chào hỏi giao lưu 2 đứa ôm ấp vuốt ve sờ mó nhau rồi thì em dắt mình vô bồn tắm. Vừa vô bồn mình quậy tung nước, em kêu từ từ để em tắm rửa cho anh xong rồi em hấp diêm anh, đừng nóng ruột hehe

Sau khi tắm rửa xong, bé chà ngực kẹp xúc xích liếm láp BJ đá trứng cút cho mình phê tê tái, bé làm 1 hồi mà mình phê muốn out nên nói bé lên giường matxa

Matxa khỏe thôi bỏ qua nhanh luôn nha, cũng có nhiu đó thôi, mấy ông cũng chỉ mê đọc matxa mệt chứ đâu thèm đọc matxa khỏe đâu haha

Vừa matxa khỏe xong em thoa dầu nuru trườn nuru cho mình, cái cặp ngực to như bưởi của em trườn lên người mình mà cảm giác đã và kích thích gì đâu, rồi em lật ngược mình lại và hôn hít liếm tai thả thính rên bên tai mình nghe nhột mà kích thích dữ lắm, nhưng mà nhột thì nhiều haha, sau đó em mò xuống và ngậm xúc xích, vừa ngậm vào miệng mà mình cảm giác cái lưỡi của em ngon lành gì đâu, em mút đầu khấc mà sướng tê tái rồi em quay mông lại 69 với mình, v4 của em thiệt nước nôi tuôn trào, húp bao thơm ngon, vừa húp sò vừa nghe em rên kích thích như trong phim Nhật, chiến đấu thế 69 với em đc 1 lúc thì mình bắt đầu thấy phê sắp lên đỉnh bung nóc rồi nên kêu em quay người lại BJ để mình nhìn mặt em mà xuất tinh mới hứng và cuôi cùng bắn tinh tung tóe và sung sướng tê hết cả người

Nằm nghỉ mệt xíu rồi em tắm rửa lại, xong xuôi xuống phòng thanh toán và ăn tô mì bò trứng hồi sức rồi về

Tổng kết: 8đ Bé 68 phát lộc này đúng chất như nước cất, anh em gặp bé là bảo đảm sướng tê tái

• Like
Điểm cảm xúc: AndyLauch 3910 and VinaTuan

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
812
342
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian ghé đến nhà Tân Đinh và đã cùng bé 68 có buổi trải nghiệm vui vẻ ạ. Mến chúc anh có một ngày cuối tuần thật vui vẻ và nhiều sức khỏe ạ.

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
48
1,566
1,254
31
0 ₿
Bác Hido 1 tuần 7 ngày đi 7 suất nhỉ, tinh sx nhanh thật :2onion2:

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86

AndyLauch 3910

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/1/22
Chủ đề
5
17
19
0 ₿
Bài của đại ca Hido toàn chất lượng, đọc là nắng cực kích thích, muốn đi matxa liền luôn đó