Khác Hy vọng tới thất vọng rồi tuyệt vọng tại Orchids 09 quận 7

Lượt xem: 8,255

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
438
303
Sài Thành
0 ₿
Bên JOko bỏ ra 1 củ thậm chí dịch vụ còn tệ hơn cả Orchids 600K tôi nói thật.

• Wow
Điểm cảm xúc: Uytb

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Bác đại gia nó khác.600k mà bác kiu chẳng đáng gì cả.kkk.nghe ngứa cả dái.haha

• Like
Điểm cảm xúc: Toithichduthu

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,303
900
41
1 ₿
Vấn đề không phải là cái code, vấn đề là các ông ấy mang chuyện bài viết về các bé ra để 8. Cái chuyện có cái forum, đi code từ forum thì các bé có quan tâm đâu bác. Bé hỏi câu đó thì không sao, nhưng mà phải có lý do vì sao bé hỏi. Còn bác nói tôi tag các ông ấy vào, tui biết đích danh ông nào thì tui lên bài chửi luôn chứ tag làm gì, các bé đâu có ngu mà share.

• Like
Điểm cảm xúc: Xà lách

Xà lách

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/12/22
Chủ đề
5
67
45
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hi mấy bác, bài chia sẻ của em thấy được nhiều bác quan tâm quá, trước tiên thì em xin nhận lỗi trước vì đã quay video mà không xin ý kiến, về tình thì em sai nhưng về lí thì em thấy cs không có biển cấm thì em cứ chơi thôi, sau đợt này mong bác Lực gửi cho cơ sở mấy cái biển báo cấm quay chụp để ae mới biết đường ăn chơi hơn kkk về góc nhìn của em thì mấy bé làm nghề này thì cũng chỉ ngang hàng với mấy em gái gọi chứ chả có gì thanh cao hơn cả, cũng kiếm tiền bằng vốn tự có cả nên không cần phải làm mình làm mẩy cho mệt, mỗi người 1 góc nhìn có đúng có sai, người thì nghĩ em phốt, ngươi thì nghĩ em đang marketing bẩn cho cs đông hơn haha Em cũng có nhắn mood xóa ảnh rồi, nên mấy bắc đừng la em nha =)))

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Thích thì làm thôi hơi đâu cãi bọn trên này.Như then tâm tình massage online đó đi hết CDMS nói tào lao bà xàm .Nó cũng đâu sợ mod hay admin gì.kkk

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Nghe đồn nó massage online từ rp.phan.g tới bên này chuyên RV đi spa mays em KTV làm như phim cấp 3.kkk
Đọc mấy bài cmt ổng là biết ổng.bữa bị mod band khoá nick rồi.ổng mới tạo acc mới tên firename gì đó

69nguyennguyen69

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/1/23
Chủ đề
0
8
21
Hồ chí minh
0 ₿
mấy ông trên này nhiều ông vô bênh mấy ktv như đó là idol, như đó là thần tượng không bằng, idol còn đi bán râm, dùng thân xác đổi tiền đầy ra, mấy em này nghĩa địa gì, đi chơi đồng ý tôn trọng nhưng đã xác định làm nghề thì phải phục cmn vụ đàng hoàng. Vấn đề không phải tiền ít hay nhiều mà là phục vụ cho ra hồn. Rồi mấy ông lo chuyện thiên hạ đi mách mấy em này kia để chứng tỏ thì thua

Toithichduthu

Tù Binh
Banned
13/12/23
Chủ đề
2
63
43
HCM
0 ₿
Bro nói co lý.

69nguyennguyen69

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/1/23
Chủ đề
0
8
21
Hồ chí minh
0 ₿
thêm 1 thằng vì idol vì ktv, khóc giùm ktv hay gì, nãy giờ có nói gì về chụp hình hay quay lén chưa. T đang nói là vấn đề phục vụ, vấn để service hiểu chưa, nó làm không tốt thì phải chấp nhận phản ánh, cơ sở phục vụ ko tốt thì phải bị phốt để ae hiểu
Nếu nhỏ đó mà bạn kể là bạn gái của bạn, bạn giới thiệu mình đi thử bạn gái bạn với mình đi ủng hộ giúp miếng cơm manh áo, nhưng phải làm đủ service nhé chứ không mình phốt cmn bạn gái bạn, cũng như người lùa gà như bạn đó, chứ mình thì không có để bạn gái làm massage, ok
Còn nếu không có bạn gái làm massage thì im đi bớt đặt vị trí này nọ

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Ụa mà người thân của m liên quan gì.Bộ tiền là lá mít in đc à hay trên trời rơi xuống.ngta làm cực khổ mới có bỏ tiền ra để mua dịch vụ xã stress mà nhân viên phục vụ thái độ như ai ép phục vụ thì k có quyền nói à..Mày chỉ giỏi mõm chứ cũng bị giống ngta còn là làng hơn.kkk

• Like
Điểm cảm xúc: 69nguyennguyen69

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Ụa khó khăn thì làm phải chấp nhận chứ .này làm lương cao còn hơn giám đốc.tiền nào của đó chứ.muốn nhiều tiền thì cho dù k thích khách hãy khách già xấu k hợp gu thì cũng phải chấp nhận nc cười vui vẻ với khách...đâu phải khách ép nó làm những điều vô lý đâu.nghe bọn mày bênh mà t ngứa dái thật.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con and Hùng Chợ Lớn

69nguyennguyen69

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/1/23
Chủ đề
0
8
21
Hồ chí minh
0 ₿
t mới tạo nick thì là t quảng cáo hả, cho hỏi thằng bênh ktv, khóc mướn dùm ktv thì là gì, thì giờ m giới thiệu bạn gái đi, t đi thử, hứa k quay video đâu, về t report cho anh em nghe thôi.

• Haha
Điểm cảm xúc: Hùng Chợ Lớn and Hoa Si Dâm