Massage Khoẻ Joko Spa Dạo Này Sao Rồi.

Lượt xem: 32,266

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Cũng lạ nhỉ sao dịch vụ mỗi khách lại khác nhau, mấy bác kia có vuốt lướt còn bác thì không nhỉ.

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
147
154
Tphcm
0 ₿
Tôi tip 300k đây bác. Nhưng tui khẳng định là những gì tôi đc chắc chắn ko thua kém bất kì anh em nào trên này từng đi Joko nhé kể cả những ông tip 1 củ cũng chưa chắc đã dc hưởng những dịch vụ như tôi. Cho nên đừng đụng tí là bảo típ ít nên họ ko làm.

Nhưng mà nghe bảo bên Joko tăng giá kiểu này chắc sau này đi phải đắn đo quá. Nếu chịu ko nổi thì chuyển về SKV với Emo chơi

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
147
154
Tphcm
0 ₿
Bổ sung thêm. Ban lúc mới đi mấy lần đầu tôi toàn tip 300k. Thấy lễ tân và mấy bé lần sau phục vụ vẫn rất nhiệt tình nên những lần sau tôi mới nâng tip lên. Có gì nói đó, tôi ko phải seeder. Tôi cũng có nói rõ là tôi rất thất vọng khi bên Joko tăng giá như vậy vì khi chưa tăng thì nó vẫn thuộc hàng rất cao rồi. Nếu ko ổn tôi cũng sẵn sàng say goodbye bên Joko, qua Skv hoặc Emo chơi, dù là Skv ko có vuốt lướt, hay bên Emo thái độ ko tốt bằng Joko.

• Like
Điểm cảm xúc: Mark87 and gà con mới lớn

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
749
454
0 ₿
Càng ngày càng lên giá. Con Trang bị khùng hả

• Haha
Điểm cảm xúc: Hemihellcat

emhamvui

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
24/8/13
Chủ đề
2
507
190
0 ₿
khu này có vẻ tụi HQ đã trở lại đông vui, nói thật nhan sắc tui thấy mấy em bên Orchid xinh hơn, ở đây đc cái là CSVC bước vô thấy khá thư giãn, nhưng từng phòng matxa thì thua bên Orchid Q7

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
147
154
Tphcm
0 ₿
Khách nước ngoài thì chỉ khổ cho mấy đứa KTV. 10 em hết 9 bảo bọn nước ngoài tip ít lắm, mà lại khó tính hơn khách Việt. Chủ thì tăng thu tiền vé, còn KTV thì giảm thu tiền tip. Vãi thật =))

gà con mới lớn

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/22
Chủ đề
1
73
46
viet nam
0 ₿
em cứ tưởng khách nước ngoài tip cao :(( tính đi tính lại khách Việtnhư anh em mình vẫn đỉnh, hihi

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
147
154
Tphcm
0 ₿
Mình từng thấy tây lông nó tip cho nhân viên men spa 100k kìa =)) tại tư tưởng tụi nó là nhân viên phục vụ sống bằng lương và được khích lệ bằng tip. Còn ở VN ta thì lương tượng trưng và sống bằng tip.

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
13
172
120
thủ đức
0 ₿
thôi ông ơi, mấy spa khỏe đều có hợp đồng lương cứng, đúng là tiền tip sẽ hỗ trợ thêm nhưng ko phải là nguồn thu nhập bất chấp như maxa nuru ông nội.

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
147
154
Tphcm
0 ₿
Chắc chưa :) cho nói lại đó ông :) men spa, joko, orchids, emo tôi biết lương cứng của mấy bé nhé :) cái gì chắc thì phát biểu nhen.

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
13
172
120
thủ đức
0 ₿
ông biết thì kệ ông, ở đây là đừng có lừa gà ông nội. giỏi thì nuôi hay mở tiệm spa kinh doanh. cũng là khách như nhau thì mỗi người có cảm nhận khác nhau. biết thì biết ông cũng là khách thôi. haha, hơn gì ai

SoHuong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
9/6/21
Chủ đề
11
1,075
461
0 ₿
Tôi thấy vụ Joko lên giá quá cao gây phản cảm quá, dựa vô khách đông rồi tăng giá trong khi dịch vụ ko đảm bảo, khách thì được lướt trụ khách thì không gây nên sự hiểu nhầm.

• Like
Điểm cảm xúc: Hemihellcat

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
147
154
Tphcm
0 ₿
Cùn thế chịu :) lừa gà ? Ăn được đồng nào của ai mà lừa đảo nhỉ ? Chả qua ngó thấy cái phát ngôn tài lanh. Lương mấy ẻm trung bình 3-4tr, em nào thâm niên thì 5-6tr trong mấy spa kể trên thì có 1 spa ko có lương cứng luôn nhé. Những các spa đều đăng tin tuyển dụng đảm bảo thu nhâp của các spa thì cơ sở nào cũng cam kết thu nhấp trên 20 củ, có spa cam kết trên 30 củ. Vậy thì mấy em nó sống nhờ lương hay nhờ tip ? Khách thì sao nhỉ ? Khách thì cũng có khách khôn ngoan và khách ngu dại, cũng có khách hiểu biết và khách thất học,... không phải khách nào cũng nhìn ít, thấy ít, biết ít, lăn lộn ít, làm ăn ít, trải nghiệm ít như nhau thì làm sao mà đánh đồng với nhau được nhỉ ?

• Like
Điểm cảm xúc: Lonelyboy81

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
13
172
120
thủ đức
0 ₿
Tui nói rồi là mình là khách đi dịch vụ thì làm hợp ý mình và mình cũng tôn trọng mấy ẽm thì TIp sẽ theo cảm tình hài lòng. nếu chưa phù hợp thì mình đi ẽm khác. mình có trả tiền đừng ngại.

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
các bác có theo dõi trên zalo của Joko ko? Cuối năm chủ đi mua trang sức vàng hay bạc để tặng nhân viên đó. Năm ngoái ngay đợt dịch, chủ mua luôn cái Air pod 2. Chắc ít nơi chịu chơi như chủ ở đây, kaka.
Thay đổi cách làm + việc một số bác quảng cáo ở vài nơi khác nên khách ở đây đông hơn xưa rất nhiều.
Năm ngoái có 2 em thuộc dạng làm lâu và xinh đã xin nghỉ, chắc thấy ko hợp với cách làm mới, dù đc típ nhiều

• Like
Điểm cảm xúc: Chim Sẽ NVR

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
147
154
Tphcm
0 ₿
Bởi thế mới hy vọng là có cách làm mới đây ^^ nếu tăng giá mà vẫn như cũ thì chắc chuyển điểm chơi thôi.

chris07

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
11/1/23
Chủ đề
13
172
120
thủ đức
0 ₿
Này ông nội, dù ông có TIP bao nhiêu đi nữa, cho dù dc thổi kèn thì ẽm cũng sẽ thổi kèn dc những khách khác. còn tiền lương tui chẳng quan tâm, ông nghe dc thì ông cứ nghĩ là vậy đi, giỏi thì vào nuôi mấy ẽm nhá, haha, trừ khi ông làm chủ spa thì tui ko nói, còn ông cũng như tui khách là khách thì cũng như nhau thôi. haha