Massage Khoẻ Khai pháo đầu năm bằng trải nghiệm Thảo Mộc "4 chân" với 2 bé 2k3

Lượt xem: 5,304

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

LaoTa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
16/11/23
Chủ đề
3
12
12
Saigon
0 ₿
Đầu năm đầu tháng cũng ít việc, xách con xe chạy vòng vòng tính massage mệt mà nghĩ cảnh tối nay lại đi nhậu tân niên thấy oải chè đậu quá...

Ai dè, con xe vòng vèo lại rơi trúng Xuân Hồng, thôi ghé Thảo Mộc nhẹ nhàng cái rồi tính

Vào em lễ tân xinh ơi là xinh bảo anh đi phòng gì, hỏi thêm các kiểu thôi chơi luôn gói 4 tay. 4 tay chứ không phải 4 chân nha các cụ... kha kah

Do cũng rảnh rỗi nên lên thay đồ, xông hơi và xông khô 1 tí. Cái phòng xông đặt giữa lối đi cũng hơi kỳ kỳ, nhưng được cái có rèm và xông cũng phê vãi. sạch sẽ nữa.

Xông xục 1 hồi thì vào phòng vip nằm trên cái giường thấp, to rộng chờ chưa ráo nước đã có 2 bé vào, cả hai đều 2k3, non xanh mơn mởn...

Phải công nhận, đi massage khỏe nhiều, nhưng vẫn thích bài của Thảo Mộc, hai bé massage lực đều tay, cảm giác đáng đồng tiền bát gạo ghê...

Đặc biệt là màn vuốt lướt. Nói vuốt lướt thì có phần cũng ko đúng vì chỉ thấy vuốt bàn tay áp sát tận bẹn, nhưng đôi khi cố nhúc nhích cái hông mà tay của các bé vẫn không hề chạm vào khẩu thần công. Mà tớ cực thích được vuốt khi nằm sấp, phê gì đâu.
Chơi 4 tay nên 2 bé vuốt hai bên, cảm giác khác hoàn toàn với 1 người....làm....

Nằm ngửa cũng phê hơn hẳn, nói thiệt là muốn thò tay xé mịa nó cái quần lót giấy. Nhưng biết cơ sở này hổng cho làm bậy - nghe bảo đuổi mấy bé rồi nên cũng nằm im đắp mắt mà tận hưởng.

Chắc ráng đi nhiều nhiều đặng gù 1 bé ra ngoài thì may ra.

Đầu năm, trả 2 vé 100p 399k x 2 và tip hẳn mỗi bé 300k lì xì lấy hên.

Nhận xét:
- Phòng ốc, CSVC: ngon lành cành đào
- Thích cái zụ để xe trong nhà, an toàn méo ai biết mình đi massage.
- nhân viên: Nghe bảo 8-9 bé, toàn 2k3, 2k2 gì đó. Nghe NV bảo chủ cơ sở dạy nghề kỹ, mấy đứa học bài liên tục cũng có vẻ ổn
- bài vuốt lướt: Đây là cơ sở khỏe thuần, không có HJ, BJ nhưng bài vuốt đúng là phê hiếm thấy, ăn đứt Khỏe, Ngọc anh hay gì gì đó
- Giá ổn

Hỏi có combo ko mà ko thấy bán, chắc lời lắm nên méo muốn bán combo

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
176
66
0 ₿
Bắt phải mặc quần giấy , ko cho nude 100% cho thoải mái à , csvc sạch sẽ hợp lý, bên này so với Khoẻ Spa thì service đấm bóp bên nào ổn hơn ? Hay đi Khoẻ làm OK lắm

• Like
Điểm cảm xúc: Thảo Mộc Spa and tapchoi123

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
987
339
37
0 ₿
supermet thì 4c ok chứ nửa nửa mà 4c chắc chán là feeu.

HuyLong399

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/12/22
Chủ đề
5
70
36
0 ₿
Giá vé thấy sai sai ta, 100p nhớ 499 x2, Vip 100 nữa
Bên đây phòng thường điện sáng quá
Vuốt lướt nay nhiều chỗ mà gì đâu hiếm thấy dữ bồ, kaka

• Like
Điểm cảm xúc: Thảo Mộc Spa

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
176
66
0 ₿
Bác khai phá L’AMOUR SPA- Q2 chưa bác Lực thấy cbi mở nhìn csvc đẹp sang đó chờ bác review thử xem có gì thú vị thì ghé lun hehe

HuyLong399

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/12/22
Chủ đề
5
70
36
0 ₿
Tranh thủ đi đi anh em, giảm giá 50% tổng thiệt hại 120 phút 800k ổn, qua tháng hơi chua
Cơ sở vật chất sang xịn mịn, anh em được nude ổn áp

• Love
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
176
66
0 ₿
800k -120p là total hết lun tip hả bác , cũng đc đấy chờ thêm vài review xem , nhìn csvc quá đẹp rồi đó hehe

HuyLong399

Binh Nhất
Bé Thích Massage
6/12/22
Chủ đề
5
70
36
0 ₿
Ông đi nhiêu phút, tui đi 120 phút, giảm 50%, tip tùy tâm trạng bạn thôi, bữa tip bên phú nhuận 300k bạn KTV bên kia buồn buồn, nên hôm nay hơn xíu, cộng vé nữa 800 chấp nhận được, chứ vài bữa không giảm giá không đi nổi

• Love
Điểm cảm xúc: THOR MASSAGE

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
176
66
0 ₿
rồi có dc khám phá nhiều ko bác, à mà có bồn tắm trong phòng kìa mấy bé có tắm cho mình ko hehe

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.