Massage Khoẻ Lần thứ 2 quay lại Thảo Mộc Tân Bình

Lượt xem: 2,811

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

traideptui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
3
88
83
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
Như tiêu đề bài viết, mình biết Thảo Mộc cũng khá lâu qua diễn đàn. Do đam mê bộ môn vuốt lướt nở rộ sau dịch covid nên mình khám phá các spa khá nhiều, gần như đã đi gần hết các spa.

Tuần trước do có công việc bên Tân Bình nên ghé thử Thảo Mộc xem sao. Lần đầu ghé nên hơi bỡ ngỡ, đi random em Thư. Do mình đi buổi sáng nên tiệm còn vắng, chọn phòng thường gói 100p trải nghiệm thử.

Đánh giá em đấm khỏe ổn, đủ lực, có đi đá nóng lúc nằm sấp. Khoảng 30p là nằm ngửa, em vuốt chậm chậm từ tốn rất cảm xúc, trong lúc đó mình cũng trò chuyện tám này kia. Đặc biệt là lúc vuốt ngang qua vô tình chạm nhẹ cây hàng rất sướng nha ae, thỉnh thoảng em nhấn vào mu và phần bìu rất đã. Ae cứ nằm im mà tận hưởng nhé.

Kết thúc 100p thay đồ tắm lại ra về vui vẻ, cá nhân tui thấy style này hợp với ae có tuổi chút, ae nào trẻ trẻ còn sung mãn thì ko nên ghé, dễ ức chế vì ko được cho ra.

Thứ 2 tuần rồi ghé lại, book em Thư thì em off, nên random tiếp em Duyên. Em này vuốt còn phê hơn Thư, nên mình định book thêm 70p mà xui là em nó kẹt khách sau nên hẹn dịp khác quay lại chơi 170p luôn cho đã.

Đa phần mấy em bên đây toàn 2k trở đi nha, xinh xắn dễ thương không sợ cá sấu hà mã úp sọt nha.

Tiền vé đã bao gồm tip, anh em thích thì tip thêm 100 200 em nó cảm ơn rối rít, không tip thì em vẫn vui vẻ nha. Cảm ơn ae đã đọc bài.

vinh k6

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
67
24
0 ₿
lỡ phọt ra thì có sao ko bác tui cũng muốn thử mà tk em tui nó nhạy cảm quá dễ phọt lắm :3onion29:

• Like
Điểm cảm xúc: traideptui

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,660
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Có dịp, bác thử em Huyền xem có đúng gu không.

• Like
Điểm cảm xúc: traideptui

ik ư

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/11/23
Chủ đề
0
16
3
Australia
0 ₿
Chủ thớt cho hỏi là chỗ nào cho ra mà nhân viên đẹp ạ

traideptui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
3
88
83
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
vuốt lướt thì đa phần mấy em trẻ trẻ làm, tùy vào tài chính thì bác lựa chọn thôi. Trong *** có nhiều bài về Joko, Men spa, Vib, Rum, orchid, melia, .... bác tự trải nghiệm sẽ thực tế hơn nghe qua ng khác nói

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
987
339
37
0 ₿
ấn mu vuốt bèo có được tương tác vuốt lông không thớt?!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.