Massage Khoẻ Xin khảo sát ý kiến các anh về các dịch vụ khác (Triệt bikini, gội đầu, skincare)

Các anh thích dịch vụ nào

• Triệt bikini

• skincare mặt

• Gội đầu

• Thôi khỏi - massage body đủ rồi

Results are only viewable after voting.

Lượt xem: 3,621

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thảo Mộc Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/11/23
Chủ đề
5
39
109
0 ₿
Em chào các anh trên diễn đàn.

Sau khi em đi khảo sát nhiều nơi, em thấy vẫn chưa có điểm nào thực sự là một cơ sở spa thuần túy phục vụ cho cánh mày râu. Nên em có ý tưởng sẽ mở thêm một vài dịch vụ. Cụ thể như sau ạ.

Dịch vụ triệt bikini: Đây có lẽ là mối ngại của nhiều anh. Nhu cầu triệt bikini giờ khá cao, kể cả nam/nữ. Tuy nhiên, với dịch vụ cho nam thì chỉ có một số chỗ làm, và KTV....lại là nam, hoặc bạn LGBT. Nếu KTV là nữ thì việc làm khá...sơ sài và không kỹ vì họ ngại đụng chạm vào súng ống. Hay không triệt phần cửa hậu.
--> Nếu mở dịch vụ triệt bikini bằng laser, nhân viên nữ, trẻ trung và không ngại đụng chạm, làm việc kỹ lưỡng và có tâm. (Nhưng triệt là triệt nha, các anh đừng nghĩ sẽ có abcd xyz giúp em). Thì các anh có ủng hộ không ạ?

Ngoài ra, các anh có muốn dịch vụ gội đầu, hay chăm sóc da mặt không? Hiện tại, em chỉ thấy các tiệm cắt tóc có gội đầu và rửa mặt. Nếu gội đầu tầm 30 phút. Chăm sóc da mặt kỹ lưỡng tầm 30-45 phút thì các anh thấy ntn (Chăm sóc da mặt sẽ gồm tẩy trang, rửa mặt, hút mụn, đi tinh chất, đắp mặt nạ và massage đầu nhẹ - Dịch vụ chuyên nghiệp giống làm cho nữ, nhưng được thay đổi để làm cho nam tốt hơn - việc này sẽ hạn chế mụn, bã nhờn, da xuống cấp....)

Rất mong các anh góp ý để em Thảo suy nghĩ ạ.

Cám ơn các anh

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
rất hay e à, cứ mở anh em sẽ ủng hộ, dịch vụ triệt lông phải có giá tốt và làm tinh tế
gội đầu kết hợp ms cổ vai gáy là tuyệt vời

• Like
Điểm cảm xúc: Thảo Mộc Spa

Thich Phong Sinh

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/23
Chủ đề
19
394
461
Sài Gòn
1 ₿
Combo vừa chăm sóc da mặt vừa amora, Amora trước tới đoạn nằm ngửa thì gọi bạn chăm sóc da mặt vào làm luôn. Hoặc combo 3: 1 bạn triệt, 1 bạn vuốt, 1 bạn skincare…chẹp chẹp nghĩ tới thôi y như hoàng đế rồi còn gì…mwahahahaha

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đây là một bước đi đột phá trong phân khúc spa nam
Trên biển quảng cáo của cơ sở đã thể hiện đầy đủ căc dịch vụ
Giờ là lúc đưa dịch vụ vào gói, làm những cái khác lối mòn trong giới.
Ví dụ khách mua gói combo 800k 180p gồm có gội đầu dưỡng sinh,chăm sóc facecial,mặt nạ,triệt bikini(nếu khách thích). Cuối cùng bài massage body aroma đầy cảm xúc.
Bảo đảm ở đây là nơi lựa chọn hợp lý của anh em.
Và nhân viên có việc làm theo chuyên môn.
Cs mang tính ổn định và dài lâu.

Vuốt Trụ

Tập Sự
Bé Thích Massage
26/2/23
Chủ đề
0
95
45
0 ₿
A thấy bỏ vụ triệt bikini đi dễ bị mấy thánh biến thái đòi hỏi làm biến tướng hư hình cơ sở.

• Like
Điểm cảm xúc: Thảo Mộc Spa

Thảo Mộc Spa

Binh Nhất
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/11/23
Chủ đề
5
39
109
0 ₿
triệt khác cạo/wax là lông mọc lại chậm, cọng lông sẽ lơ thơ và mềm, ko ngứa.
anh triệt vài lần sau đó có khi cả vài tháng mới cần làm lại

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
335
Tiên giới
0 ₿
Này ai cũng biết mà, chủ yếu ngừ ta muốn cái khác chớ đâu phải muốn sạch lông, chưa kể đầu tư cái máy triệt cũng hết mớ tiền. Cân nhắc nhá Thảo Mộc ui

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
12
1,058
548
0 ₿
Có nhiều bác khoái món cầm con ciu cả tiếng trên tay nâng niu lắm kkk, nhất là bác Lực á :8onion38:

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿

Ko nha em. Tới đây nằm hưởng thụ thôi. Đầy chổ cầm cả tiếng mà lo gì.
Nói vậy cs họ thấy. Tưởng a hay nghĩ tầm bậy. Lock a sao.

• Haha
Điểm cảm xúc: PhongkenJi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.