Điệp Vụ Q.10 Không chín này lại quá chín

Lượt xem: 1,087

Aress

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/23
Chủ đề
14
97
45
HCM
0 ₿
Hí anh em, một buổi sáng đẹp trời Chủ nhật nổi hứng inbox tham gia Điệp vụ thì được bác LAK duyệt luôn công tác thám thính number 24 tại P.A Relax. Vội vàng inbox liền cho cơ sở thì mới biết nay 24 đèn đỏ, nhưng không sao sau khi hỏi thăm một hồi thì được phía cơ sở sắp xếp đổi sang Cửu Muội 09 :ami-(16):

À mình xin phép share lại bài review 24 lúc trước để các Bác có nhu cầu tìm hiểu thì tham khảo nhé :D
https://congdongmassage.com/threads/vietlot-hai-muoi-bon.65905/#post-477782

Cảm giác service từ P.A rất tốt, từ bước gửi xe đến checkin xong lên phòng đều ổn (có thể một vài bác sẽ không thích khi được quan tâm tiếp đón quá như ở P.A), tuy nhiên thì nhiệt tình vẫn tốt hơn là để bạn một mình tự xử.

Vào chủ đề chính, mình xin mạn phép review 09, mật danh Cửu Muội (chắc không xa lạ gì với ae trên diễn đàn nữa)
- Thân hình đẹp tuyệt vời, đẹp nhất trong các bé từng gặp tại P.A, bé có chia sẻ do có ăn uống theo chế độ thêm việc làm khung giờ có thể ngủ nghỉ đủ bữa nên mới duy trì được thân hình như thế
- Da dẻ trắng, và rất mịn, rất rất mịn nha
- Face bé theo mình đã là xinh rồi, có hơi không bắt được đèn trong phòng thôi
- Về skill trong bồn: trước khi vô Bồn bé sẽ mơn trớn bắt chuyện cùng cả thằng anh lẫn thằng em, bé tắm rửa gội kỹ, sau đó là màn mơn trớn từ trên xuống dưới rồi chốt deal tại thằng nhỏ làm nó như muốn "thét lên để nhẹ nỗi lòng" nhưng may quá vẫn còn kìm lại được :))
- Về phần massage khỏe cần mạnh hay nhẹ các bác cứ lên tiếng bảo bé điều chỉnh, trong lúc đó mình có trò chuyện rất vui vẻ cùng em.
- Skill trên giường: 2 chữ "tuyệt vời" với các màn 69, *** (các bác tự unlock nhé), thật sự phải nói chắc 09 là người có kinh nghiệm nhất trong các KTV trước giờ mình từng gặp, cuối cùng thì thằng nhỏ phía dưới cùng được một màn thăng hoa sung sướng :ami-(47):

Kết màn mình có kêu tô mì bò mà xui quá gấu triệu tập phải chạy về ngay chưa thưởng thức kịp, hẹn tô mì bò của tôi lại lần sau :ami-(5):

Tổng kết:
KHÔNG CHÍN TƯỞNG KHÔNG CHÍN NHƯNG LẠI QUÁ CHÍN, QUÁ TUYỆT VỜI
Tic = Code điệp vụ được giao nhiệm vụ bởi @Lục A Ka
Tip = tic
Tip locker, BV

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Dạ Massage PA Relax chúc mừng anh trai có buổi trải nghiệm điệp vụ ưng ý cùng bé ạ. PA chúc anh trai buổi tối vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: Aress

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,146
2,285
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

• Like

co don tren sofa

Tập Sự
Bé Tập Massage
24/8/23
Chủ đề
0
25
7
Can tho gao trang nuoc trong
0 ₿
Xin chút kinh nghiệm, làm sao để đc code điệp vụ bác ơi

• Like

Aress

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/23
Chủ đề
14
97
45
HCM
0 ₿
Bác tham khảo ở link này nè, mình thấy hướng dẫn rất cụ thể mà ta :cuteonion1::cuteonion32:

Khải Trần 78

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/8/23
Chủ đề
0
37
21
0 ₿
Tks huynh đã chia sẻ, đọc mà thèm tới nái thiệt chứ. Nàng thơ Chin-Khống tui sẽ hội ngộ cùng nàng :3:3

• Like

zkidz2800

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
22/5/16
Chủ đề
4
193
43
29
0 ₿
09 này vẫn là 09 thời khai quốc công thần của PA hả mấy bác ? Nếu thế thì đỉnh, ko còn gì bàn cãi nữa r. Mừng bác ngon trym

• Love

Elysia

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
20
11
0 ₿
Mừng bác. Nói về CIA thì Cửu Vĩ Hồ 09 luôn là cái gì đó khác biệt, trước giờ cũng đc vài e cia nhưng dạng công nghiệp k cảm xúc

Elysia

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/5/23
Chủ đề
0
20
11
0 ₿
mà k phải ai cũng đc service đặc biệt này nha :v

Himura

Đại Uý
V.I.P Member
19/5/15
Chủ đề
40
612
405
35
0 ₿
:3onion24: xin pass để unclock nghệ thuật CIA thất truyền lâu nay với bác @Aress, tks for share

Aress

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/23
Chủ đề
14
97
45
HCM
0 ₿
Cứ tự nhiên mọi chuyện sẽ đến nha bác :3onion15: mình ko hề đòi hỏi gì luôn bé tự xử :)))
Mấy lần trước bé có skill nóng lạnh nữa mà đợt này mình đi gói Điệp vụ onsen 1 nên chắc ko đủ time để bé triển :2onion16: