Q.10 không gặp 28 thì mình gặp 38

Lượt xem: 1,032

Đi Thông Nòng

Trung Uý
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
28
58
36
0 ₿
nhớ bé 28 quay lại tìm mà em bận rồi nghe em Châu giới thiệu 38 có số 8 giống nhau nên mình ok lun
đang thiu thiu trong phòng xông hơi thì bé gõ cửa vào , xinh và trắng là 2 từ mình diễn tả về em, em nhẹ nhàng lau khô người cho mình rồi dắt đi tắm, vô bồn sau màn tắm rửa kỳ cọ bình thường em bắt đầu làm thái các kiểu trong bồn rất phê , rồi mình ngồi lên thành bồn cho em nó BJ trong lúc 2 tay mình nhào nặn cặp vú sữa của em nó , phải gọi là bóp không ngừng lại được vì ngon hehe , BJ 1 lúc thì em ngưng lại để lên giường làm tiếp
Lên giường mình bảo em nó thư giãn tiếp đi rồi chút làm khỏe sau , thế là em thoa dầu rồi dùng ngực chà chậm chậm trên lưng, còn kèm thêm lưỡi và rên nữa chịu không nổi cu nó dựng hết lên, xoay người lại thì tới mình mò mẫm em rồi , mò một hồi em rên quá chừng , còn ra nước nhiều nữa, em thì BJ gần như 100% lâu lâu mới dùng tay 1 tí . Đã thế lúc mình mò em nó nhìu phát rên lớn nữa tui kích thích quá kéo em lại 69 lun, càng vét em nó càng rên tui chịu hết nổi cũng đành xả đạn cứu thân giương cờ trắng đầu hàng , quá phê con tê tê
Đánh giá sơ em 38 này nha
Face: xinh
vòng 1: cam to nha
vòng 2: thon gọn
vòng 3: săn chắc
vòng 4 : nước nôi ngon lành
thiệt hại 1800 cho tổng chuyến thăm

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Mr Mìn

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm