Q.7 Kỷ niệm đẹp cùng bé 2️⃣2️⃣

Lượt xem: 1,305

Boner

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
21/3/22
Chủ đề
9
21
22
TPHCM
0 ₿
Gặp em đã lâu nhưng bây giờ mới rảnh viết vài dòng cho bé và cơ sở.
Vẫn như mọi lần, được admin tư vấn kỹ càng và quyết định chọn bé 22.
Các bé ở đây luôn ko làm mình thất vọng khi vừa lên phòng là bé vào ngay, ko để khách phải đợi.
Bé 22 có vẻ ngoài đằm thắm, dịu dàng. Nét e thẹn ngại ngùng của em làm mình cứ ngỡ như quay về thời yêu đương tuổi học trò.
Kéo em vào lòng, hỏi han nhỏ nhẹ làm quen em trước đã. Chính cái nét ngại ngùng của em làm mình ko thể kềm chế.
Em dắt mình vào bồn tắm, sau khi tắm rửa kỹ càng mình ko thể ngồi yên được nữa, đẻ em ra bú liếm. Ôi làn da trắng trẻo ko tì vết trên cái body như thiên thần, làm con quỷ trong tôi trỗi dậy. Nhìn em sướng với tiếng rên nhẹ nhàng khiến mình càng tiến tới.
Hết chịu nổi, em kéo mình lên và hôn thắm thiết, đến lúc này thì con quỷ trong bộ dạng thiên thần đã trỗi dậy. Tui out trong sung sướng…
Nghỉ ngơi một lát để ms khoẻ, kỹ năng và lực của em vừa đủ thoả mãn mình.
Khoản này mình bỏ qua nhé.

Tiếp đến màn 2. Đè em ra trên giường, lúc này mới đc ngắm trọn body và 4 vòng thiên thần của em. Cũng may là kềm chế nổi ko thôi tới công chuyện luôn rồi.
2 đứa vờn nhau và thoả mãn thú vui xác thịt.

Bé nhẹ nhàng tình cảm lắm, anh em hãy đối xử nhẹ nhàng với bé sẽ cảm nhận đc nhé.

Tip 1200 (-50%)
Tic 1200

Anh sẽ gặp lại em sau khi trải nghiệm nốt các số hot tại windy

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
ế có lần tui cũng đi gặp ngay bé kiểu này, vào cứ e e thẹn then má nứng điên

Kady black

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
23/12/16
Chủ đề
12
225
71
33
0 ₿
cơ sở chưa cập nhật hình bé này hả ta đi tìm quá trời ko thấy :cuteonion26:

lht9x

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/8/19
Chủ đề
2
27
20
26
0 ₿
bác đi ở đây nhiều lắm rồi hả thấy bác ghi các bé bác cho thêm 1 vài số bác đi mà ngon ngon với

Ziluski

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/10/22
Chủ đề
0
3
2
0 ₿
anh se gặp lại em sau khi trải nghiệm hết các bé luôn :cuteonion7: đỉnh