Noel Bình Tân Là em 09 - không hẹn mà gặp, kèm cặp như người yêu, chiều nhau như lần đầu

Lượt xem: 1,776

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
304
201
Ho Chi Minh
0 ₿

"Chưa chơi hết dubai
Chưa lai rai tiệm khác"
-nguyenminhbaolong

Tính ra bữa trước Long nói câu này có vẻ là gieo mầm cho lúa trổ rồi, vừa 1 tuần trôi qua là Long lại có mặt ở Dubai, chứ ko phải là giật tít nghĩ bài linh tinh. Long viết nhiều bài như vậy cũng ngại, có bạn đã nghĩ Long là người của tiệm cho lên bài PR lùa gà. Cá nhân Long thì cũng không phải là “ngựa quen đường cũ, hổ chết chẳng hết vằn” mà lười biếng không đi thử chỗ khác.

Thật ra Long đã trải nghiệm đủ nhiều nơi và thích phong cách làm việc ở đây nên thường xuyên ghé lại và trả bài như một cách cảm ơn cả cơ sở và diễn đàn. Là khách hàng thì lắm lúc Long cũng thẳng thắn và khó chịu nhưng với Dubai Long có dành thêm chút tình cảm đặc biệt, tinh thần xây dựng và cảm thông nhiều hơn những chỗ khác. Đó cũng là lí do Long thường xuyên viết bài ở đây (chứ Long khó nên Long viết nhiều là khối chỗ mất mối làm ăn) và xuyên suốt các bài của Long các bạn cũng sẽ thấy tinh thần đó ngoài những thứ giải trí

Lần này Long không miêu tả kiểu sướng c* mù mắt nữa mà Long sẽ kẹp một chút khó tính cho các bạn xem Dubai làm Long hài lòng như thế nào. Anh em nào thích coi kĩ thì click vào đây chứ Long không bắt ai cũng phải đọc

Hôm nay Long tới cũng bất ngờ như mọi khi. Không gọi đặt trước, không book vé không gì cả. Thậm chí Long còn không coi mấy bài khác trong hộp "Dubai Bình Tân" để trải nghiệm của Long được tự nhiên nhất có thể, trừ mấy bài của ông Liễu Duyệt là Long đọc vì ông này chắc chắn khác gu Long nhiều mà ổng viết có tâm.

Khi tới bất kì một cơ sở nào, nếu anh em muốn khó tính và hiểu được cung cách phục vụ thì anh em phải nhìn ngay người giữ xe cho Long. Cách họ chào đón, đang ngồi mà đứng dậy, hoặc tận tình hướng dẫn, chính là chi điểm quan trọng nhất cho chất lượng của một chốn bồng lai. Đó là lực lượng đóng góp nhẹ và nhỏ nhất mà họ còn phục vụ anh em hết nấc, thì mọi thứ khác chỉ có thể tốt dần lên. Và trải nghiệm của Long ngay lần đầu ở Dubai bình tân là như vậy, và duy trì mãi đến hôm nay

Nói thêm về nhân viên thì các bạn có thể đọc các bài viết trước của Long. Long nói chơi chứ thực ra khỏi đọc cũng được vì Long lướt nhanh ở các lần trước, không đề cập nhiều. Cá nhân của Long chỉ muốn nói rằng đến Dubai đi, các bạn sẽ không còn ngại nữa! Tại vì anh em ở đây đều rất hiền lành và chăm sóc rất kĩ các bạn. Nếu các bạn đi ca sáng thì sẽ có vinh dự được một bóng hồng tiếp nha. Còn đi ca nhiều như Long thì có đứa em hoạt bát lanh lẹ, chiều khách, giới thiệu rõ ràng, ở đây có món gì, có gì dui này kia. Hôm nay Long đến lần thứ ba thứ tư gì rồi, có thay đổi kiểu tóc mà em vẫn nhớ. Lời nói không bằng hành động nên Long tip liền cho em. Cũng chẳng mấy khi mà Long khen nhiều ở giai đoạn này, vì có chỗ Long thấy bặm trợn, có chỗ Long thấy giống ông nội người ta hoặc quá trời người làm cho ồn ào không thư giãn được, nên Long có sao nói vậy, tập trung vào những cái Long thấy hài lòng nhất để nói thôi. Còn đương nhiên ở đâu cũng sẽ có nước để uống và thứ gì đó để welcome khách đến chơi nhà, có nước gì thì bạn từ tìm hiểu giúp Long nha. Riêng Long có thèm cái gì đấy khác hơn một số loại nước ở đây đang có, đặc biệt Long cần cái gì đó tốt cho sức khỏe, gợi ý nước yến, revive, ... ít calo ít đường huyết. Long quánh 9 / 10 nha.

Bước vô từ cửa, vào thang máy là đèn ở Dubai sẽ làm cho các bạn thấy thư giãn. Long không thẩm được cái gu đi massage mà yêu cầu đèn của karaoke và vũ trường, lập lòe các kiểu. Cũng không chịu được ánh sáng kiểu sáng quá má nhìn hong ra. Thành ra Long chấm phần tạo cảm xúc của Dubai 10 điểm. Phòng ốc cũng vô cùng yên tĩnh. Đèn trong phòng cũng vô cùng chill và lãng mạn. Nhìn chung về cơ sở vật chất của Dubai thì Long viết gọn cho anh em mới tham gia diễn đàn là cơ sở đủ dùng. Bồn tắm đủ rộng, giường gọn gàng sạch sẽ khăn xếp như khách sạn, máy lạnh không quá lạnh, xông ướt xông khô hiệu quả mướt người. Đối với Long, như vậy là thành công rồi. Với anh em lâu năm thì Long cũng biết, cũng từng trải nghiệm những phòng xông hiện đại hơn, những bồn tắm nhập khẩu có cả sục jacuzzi. Cá nhân Long thì thấy những thứ ấy có thì vui nhưng không phải là thứ yếu, vì Long cần thư giãn nhẹ nhàng dẫn lên thiên đường, cần được massage, cần được tương tác để chữa lành, ... còn đi tắm thì không mấy đàn ông ở nhà xài bồn, ví dụ vậy. Anh em hợp gu thì cho Long đập tay 1 cái oh yeah. Cơ sở cũng thường xuyên cải tạo, đổi mới theo góp ý của anh em, những thứ này diễn ra có thể công khai trên diễn đàn có thể họ đọc nhiều nhận ra rồi làm mà anh em không biết. Còn Long đi nhiều Long biết, nên Long cho 10 điểm nhé. Chỗ giữ xe cũng riêng tư.

Long có núp lùm ở một số *** như trên *** của Dubai Bình Tân. Khác với cơ sở khác Dubai không đăng hình full mặt trên mạng thấy có 1 số anh em hỏi hoài ko dc. Còn Long thì trả lời ở góc độ kinh nghiệm cá nhân như vầy là hình lên mạng rất chi là phức tạp, ảnh hưởng nhiều thứ, đời tư, quản lý nhân sự này kia, thành ra với Long Long thích tới tận nơi coi ipad hơn. Mà sẵn nói luôn hình ở Dubai chụp là thuộc dạng studio chỉn chu rồi, chỉnh sửa cũng vừa phải, tém chứ k phải cà cho má nhận ko ra nên uy tín. Chắc chắn 10 người mấy anh em sẽ ưng được 8 9 người mà thôi.

Đấy, chia sẻ tí khó tính, còn anh em nào muốn biết gì thêm thì cứ comment bên dưới Long chia sẻ cho. Cá nhân Long cũng có công việc liên quan tới trải nghiệm khách hàng, và cũng là người quản lý không ít người thành ra Long biết đạt được sự gọn gàng chỉn chu như vậy không phải dễ. Quá ổn cho Dubai.

Bữa nay tính ra có xảy ra một xíu ngoài dự kiến mà Long mới đặt tiêu đề không hẹn mà gặp. Nói chung ở đây cầu thị quá đôi khi làm Long cũng sợ, má lỡ viết gì kể vui xíu có khi nhân viên bị la cũng nên :cuteonion58:, nên cho phép Long té lẹ phần bất ngờ này nha :4onion25: Gặp lại 09 Long rất là dui luôn, vì 09 là người đầu tiên tiếp Long và làm Long muốn trở lại Dubai thêm nhiều lần :cuteonion32:. Tính ra Long với 09 rất có duyên, em đẹp kiểu tri thức, phải gọi là dâm thông minh chứ không gọi là dâm cô nương được, rất hợp với Long kiểu sói đi ăn đêm, ai dè gặp trúng con nai mà tám chuyện nhiều quên đói, xong lúc đói là con nai nó bay lại chén em đi chén em đi. Cam kết của riêng Long là anh nào mới đi gặp em này là dính như sam, anh nào đi nhiều gặp em rồi là hỏng gu, tính ham của lạ ai dè vạ phải của ngon, không còn ăn long nhong được nữa.:ami-(38):

Mà cũng hài, bữa nay Long cắt tóc em nhận không ra, em tưởng khách mới, còn Long thì như đã nói, không hẹn mà gặp, Long nghĩ thầm trong bụng á đù bữa nay cơ sở chắc cũng nghĩ mình mới nên quất luôn đầm cơ ra không cho ba bích bốn rô mở sòng. Không sao, nhạc lên thì mình nhảy thôi, em quên thì mình dụ em ôn lại bài. Long giả bộ học sinh ngoan hiền hỏng có thả dê mà cười nói hiền hòa nha. 09 hoạt bát, phong thái tự nhiên, bé nói chuyện lanh quá chừng. Long ở ngoài ít nói mà Long gặp em này là Long nói dữ lắm, với lại nói chuyện với ẻm hỏng có chán, ẻm có tùm lum thứ để nói à, hòa hợp nó dui hơn cả giao hợp nha. :ami-(44):

Long tính ngoan hiền xíu làm thầy sau mà Long tính bậy quá đa. Quên mất bé 09 này phải gọi là bà hoàng, ẻm quậy banh nóc, dâm không lối thoát luôn chứ ở đó mà làm thầy ẻm. Đợi lau Long vừa ráo nước cái là ẻm quấn cái khăn lại hen, Long ngồi xuống, em ôm hun dê Long lum la mắc ngại dùm luôn á. Tới đây là phải thủ thỉ nhẹ em ơi anh lên gói được hong chứ bữa trước anh lỡ hứa gặp em anh đi vô cực rồi bả mới bắt đầu nhận ra nhưng vẫn rất là chuyên nghiệp và văn minh kêu tui suy nghĩ lại đi nha. Kiểu cười thẹn thùng đồ dễ thương lắm. Hai anh em cũng vừa nói chuyện mà cũng ôm ôm dê xong em từ ngồi lên đùi tui thành quỳ xuống dưới đất nè, mò mò mẫm mẫm bắt được ngay cây hàng Long luôn. Đố anh em làm gì tiếp theo đó. Long nói gọn nha: ăn kem sao y vậy. Vừa ăn, vừa nghe Long kể chuyện, vừa rên, vừa khám, xong vừa phản hồi. Hệ điều hành gì mà xịn dữ dậy, thường Long đi mấy em khác chỉ một nhiệm vụ là mấy em bận túi bụi luôn rồi. Yếu là cây kem dễ chảy lắm nha, hong nói chơi mà em mút nhiệt tình lắm á, ngồi trên ghế như ông hoàng xong em xoa xoa nghịch nghịch ngậm ngậm là chưa gì thấy đêm nay ngủ ngon rồi hen. Hồi xưa người ta gặp mấy người như em là phán liền “những người con mắt lá răm, đôi mày lá liễu đáng trăm quan tiền”, còn tui là “gặp em 09 quá dâm, phen này phải bắn tới dăm ba lần” :ami-(27):

Do Long đã quen em từ trước nên phần nào cũng có nhiều chuyện để nói với em. Hai anh em nói chuyện với nhau riết chắc thành tán nhau luôn á. Em nghịch lắm, mà rất là lanh miệng hoạt bát. Lanh theo đúng nghĩa đen nha, phát nói phát hun. Long bắt đầu dồn máu xuống dưới nên cũng thả lỏng rồi còn em hả, vừa nói chuyện, vừa dê mình, vừa chạy lại kiểm tra nước, điều chỉnh các thứ. Chỉ với 09 Long mới nhận ra mấy gói của Dubai thiết kế dở quá, có 120 phút mần là ngắn quá đa, phải nửa ngày mới đã. Ở em Long phải dùng cái từ vẻ đẹp tinh anh cũng là vì vậy. Lẹ lẹ ngắm em thay nước trong bồn thấy

- vòng một “Vì cam cho quýt đèo bồng, vì em nhan sắc cho lòng nhớ thương.”
- face em thì “Ai xui má đỏ, môi hồng, để anh nhác thấy đem lòng thương yêu.”
- vòng hai vòng ba “Những người thắt đáy lưng ong, đúng kiểu chiều chồng, lại khéo nuôi con.”

:ami-(23):Ngọt nước, ngon lành. Em có tân trang cải thiện ở một số chỗ nhưng mà tổng kết hài hòa, với quan trọng là vốn liếng dừa phải nhưng biết xài thì nó nguy hiểm lắm anh em à. Chuyên nghiệp gọn gàng, mình dây cây cảnh đồ hen. Nước ơi nước chảy từ từ, để anh tưởng tượng hai người doggy :ami-(17):

Phần tắm onsen thì đặc sản của em là tắm kĩ và nghịch. Phải gọi là siêu nghịch. Ở trong bồn anh em nghĩ ra trò gì hay thì cứ rủ bé chơi. Riêng Long học được món rimjob phá zin lỗ hậu cũng là từ em, vừa dương súng vừa móc cò cũng là từ em. Bữa nay Long nghĩ ra trò để em làm khách Long tắm cho em. Giỡn qua giỡn lại, sờ mó lung tung dui nha. Nhiều khi Long nghĩ nếu để miêu tả bé này đi tắm cho anh em được kĩ nhất thì anh em cứ nghĩ như vô nhà hàng mà người ta vừa thấy mình ăn xong món này là người ta bay lại dọn đũa dọn chén vét miệng cho ra món kia, nó cứ phải là mượt và thoăn thoắt ấy. Xong rồi mình vừa ăn vừa nghe nhạc vừa coi cái gì đó, cũng như Long nè, vừa nói chuyện vừa thấy người em nhấp nhô. Còn em thì chuyển cảnh lẹ làng luôn, thuần thục quá mà, bài đi đủ không thiếu món nào, không bao giờ quên bài chỉ có xé giáo án chế thêm bài mà thôi. Mới đó mà thấy ngậm kem nữa, công nhận ẻm lẹ ẻm nhạy quá đi. Bởi dậy chỉ có xịt thôi anh em, xịt, xịt nữa, xịt mãi. Hồi Long mới chơi món này người ta hay kháo nhau em này em kia HJ 30 BJ 70, 40 60 các kiểu. Gặp 09 Dubai rồi anh em chỉ có ba phần nể phục bảy phần bất lực thôi. Ẻm tới tấp như vậy, chỉ có sờn như Long rồi còn cầm cự nỗi chứ mới đi là dương cờ trắng đục ra đầu hàng chíu chíu nha. Còn thích tận hưởng thì cứ kêu em làm chậm lại, em sẽ hiểu ý. Như Long thì Long thuận tự nhiên, súng chỉ thiên chờ miệng em kề. Em làm cho Long nhiệt tình và Long cũng không thích em ngâm nước nhiều khô da thì Long cũng đáp lễ, và tê tái nhất là Long không cần gồng, không phải cố hay gì mà cứ ra mà sướng quá còn rên nữa, cảm giác cực kì tuyệt vời nha :cuteonion21:

Nãy quên nói em gội đầu cũng rất đã. Long biết trước đây em có tay nghề làm tóc qua một cuộc nói chuyện hồi đó đó thành ra Long tới Dubai chỉ để duy nhất một mình em gội đầu. Cũng cái tay đó nha, cũng kiểu nắn nắn đầu mình á, một chút sẽ chuyển qua massage khỏe cho mình nè. Ẻm miết ẻm vuốt mà giống như mấy trend vuốt lướt gần đây của mấy tiệm massage khỏe á kkk. Xong rồi lại chuyển cảnh lẹ làng nha, cho anh em qua thái lan tại vì ẻm sẽ đi lên người anh em giống mấy tiệm massage thái nè, xong rồi ấn ấn mấy cái khỏe lưng ra ngay nha. Đó là mấy chiêu mình nhớ được còn lại do mình nói chuyện nhiều quá mình cũng hỏng thèm nhớ hết chi, thấy đã là được rầu. Đó là chưa kể ẻm lanh lẹ, vừa chuyển từ bồn qua là ẻm đi lấy túi nóng cho Long nằm nè. Ưng cái bụng lắm nha, tính đi cho mệt mà khỏe như vầy thấy về chơi một rừng gái cũng được luôn. Đó là mình nói vậy cho vui chứ anh em đừng thô lỗ vậy nha, phụ nữ để ngắm để yêu, đặc biệt đi massage thì mình nhẹ nhàng lịch thiệp sẽ được em chiều giống Long.

Bỗng chốc thấy tám đã mà thời gian trôi qua lẹ ghê, Long mới cảm nhận là có vẻ chắc cũng gần hết giờ rồi là em cũng đổ dầu ra lưng Long. Xong rồi cái gì tới cũng sẽ tới. Ngực tấn công, mông ... cũng tấn công luôn chứ với ẻm làm gì có chuyện phòng thủ, cạ cạ trườn trườn đã lắm, có nhiêu lấy ra quất hết. Em trườn lên trườn xuống thành thục lắm, dám bài duru sau này chắc do mấy em như ẻm thuộc bài nuru cũ quá cái phải chế ra bài mới quá ta. Hồi xưa đi Malaysia Long thấy dân ở bển hay có trò thổi kèn gọi rắn làm ảo thuật giữa đường phố. Mấy bữa nay qua Dubai gặp nhiều em mà phải nói 09 gọi là không cần thổi gì rắn cũng chạy ra khỏi hàng phình mang đợi phun nọc. Nhưng mà em chưa có cho quay lại đâu. Sau một hồi lướt lướt, liếm tai hun má, kích thích như mấy ông mấy bà viết truyện cô giáo Thảo hồi xưa vậy nha, là em kêu mình nhổng mông lên cho em nghịch. Nghịch gì mời các anh em tự khám phá, vừa lạ vừa dui. Xong rồi nắm lấy con rắn vuốt ngược, cứng lên là đạt chuẩn, em quay mình lại bắt đầu đóng tem đòi xuất xưởng. Chết chưa. Mọi thứ diễn ra lẹ lắm nha, không vững tâm lí là thành yếu sinh lý như chơi hà. Long chơi với em xong Long thấy mấy cái như là 69 nó là cái gì đó rất bình thường chứ hỏng phải đặc sản nên cũng hong thèm kể luôn. Tua lẹ tới khúc cuối cùng là em cật lực mút kem vừa mút vừa rên như JAV á, xong Long vừa ấy ra một cái là em á hả biến thành ong hút mật, hút chừng nào hoa hết mật mới đi. :cuteonion26::cuteonion26:

Đó, như anh em đã thấy và có thể là đã tưởng tượng, chơi ở Dubai rất vui :2onion18:.
Long xin cảm ơn 09 vì đã tiếp Long nhiệt tình như người yêu, hi vọng 09 cũng yêu Long y như vậy kkkk và rất mong có ngày quay lại Dubai không xa.
Kinh nghiệm 09 dạy cho Long mai mốt Long sẽ dạy cho mấy số khác nữa:cuteonion9: đùa chứ mỗi bé một vẻ, hi vọng Long đủ sức và cơ sở cũng quý Long để từ từ Long có vui kể vui, cái gì chưa vui thì góp ý dần cho mọi thứ hoàn hảo hơn.

Bonus tấm hình ăn mì bò kho như mọi khi. Đố anh em biết vì sao chụp bị rung tay mờ nhé :2onion35:

Đính kèm

116.9 KB · Lượt xem: 85

phương louis

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
2
52
18
0 ₿
em này phải đi rồi mới biết em là chất gây nghiện, người gì đâu mà dâm khỏi phải nói luôn. em đưa tôi. lên đỉnh trong vòng 1 nốt nhạc. Bác review đúng trải nghiệm ghê

• Love
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong

chó đỏ

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
56
14
0 ₿
em này thì đúng chất bài bản ,nuru bằng cái lồn uot át lep nhép đúng dâm vl đi dv mà gặp được em đẳng cấp từ a đến z như này thì quên sầu yêu đời luôn

• Like

joker bến tre

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
54
17
0 ₿
Nay mới có thời gian gặp e . Công nhận e massage siêu đỉnh . Trình độ bú liếm phê như con tê . Cảm ơn dịch vụ tuyệt vời từ dubai bình tân. Sau lại chọn ẻm thoi

• Like

wang tay to

Binh Nhì
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
1
79
20
0 ₿
Ui gặp em xong quên lối về rất chiều chuộng bú liếm các kiểu các dv ẻm làm sướng nước nôi ok nha ae thử sẽ biết dc độ dâm của ẻm

• Like