Bình Tân Camapro Chút xíu nữa là sụp hố ở Dubai nhưng may mắn nhờ có em 09 mà trải nghiệm được tốt hơn rất nhiều

Lượt xem: 846

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
Hôm nay mình đi trải nghiệm gói onsen 2 ở dubai. Thứ 6 mà phải làm việc thì thật là mệt mỏi nên mình quyết định off một hôm đi thử Dubai xem có gì hay.
Điểm mình thích ở Dubai là cách làm việc rất chuyên nghiệp, cách đăng bài trên diễn đàn này cũng rất là chu đáo và linh hoạt. Thoạt nhìn thì mình có thiện cảm nên mình quyết đặt con chym ý lộn con tim nơi đây.

Quả đúng như phong cách trên mạng, mình được chào hỏi bởi một bạn lễ tân vô cùng vui vẻ hoạt bát. Tới đây là thấy có mùi thơm bơ rồi, dù không đặt hẹn trước nhưng mình vẫn thấy vô cùng tự tin chọn số. Hỏi thì thấy có vài em trống, hình ảnh trông cũng bắt mắt nên chọn đại một em. Có lẽ do đang thời điểm khó khăn về kinh tế nói chung mà mình ko dc mời nhiều loại nước từ đầu mà chỉ uống nước lọc, hoặc có khi cũng là do tướng tá mình nhìn thư sinh quá nên em lễ tân cho uống đồ chay lát vào dùng mặn sau. Nói chung là locker, lễ tân chuyên nghiệp, tinh ý trong từng động tác, vậy là vừa lòng. CSVC gọi là tạm được, chắc chắn không mới và rộng như một vài chỗ mình đã đi nhưng cũng không ồn, không thiếu sót thứ gì cho một cuộc thư giãn.

Số mình chọn đầu tiên có nhiều trắc trở. Xin được phép không kể chi tiết ở đây vì sẽ thành trải nghiệm rất đáng buồn. Theo mình nghĩ đây ko phải hoàn toàn là lỗi của cơ sở. Mình sẽ nhắn tin Long Huỳnh riêng để góp ý cải thiện hiệu quả sau.

Tới đây mình nghĩ, chắc lần này sụp hố ở Dubai thật. Ngay lúc mình đang ngồi co ro trong phòng vì lạnh và chờ đổi KTV thì cạch cạch cánh cửa mở ra, một em gái mình đoán chỉ độ đôi mươi với đôi gò bồng đảo vô cùng ấn tượng lanh lẹ vừa chào vừa hỏi thăm mình. Biết mình đang cóng em nhanh tay tắt máy lạnh, chạy lại vừa hỏi thăm vừa chuẩn bị nước để trụng mình lần 2 lẹ làng. Mãi một lúc mình mới biết số em là gì, cũng tại cái nết ngực tấn công mông phòng thủ, cái miệng lẻo dẻo linh hoạt, tay chân chu đáo dọn đồ dọn đạc rồi ngồi đáp lên đùi mình... mà mình chẳng thể để ý tập trung mà giao tiếp nữa.

Ấn tượng ban đầu vô cùng tốt đẹp đã mang lại cảm giác an tâm trong mình nhiều hơn. Lúc đó mình có nói đùa với em là anh mới rớt xuống hố mà em như thòng dây xuống xong kéo một phát anh lên tới thiên đàng. Đhs nghĩ được hình ảnh như vậy nhưng cũng khá là sát sao. Em tắm trong bồn bao kĩ, vừa tắm vừa dỗ dành vừa giao tiếp rất ổn áp luôn, lúc nào giao tiếp bằng lời thấy hơi chán là em lè lưỡi ra giao tiếp bằng cơ thể. Lưỡi em đi tới đâu phê tới đó. Xoay qua xoay lại đôi gò bổng đảo đà bắt đầu rà rà trên cơ thể lẹ làng điêu luyện. Nhiều khi mình dễ bị rơi vào hoang tưởng là đang đi tắm với người yêu mất rồi, bởi vì kĩ năng em vừa tốt mà em nói chuyện lại vừa duyên. Mình từ mấp mé sụp hố cho tới chỉ chực để phọt ra. Nếu ai có hữu duyên mà trải nghiệm thì chắc chắn sẽ hài lòng cách em phục vụ, vô cùng ân cần chu đáo nhưng cũng không kém phần dâm dâm cô nương miệng ngậm súng lưỡi tra nòng.

:cuteonion7: Ực. Bất ngờ mình đang lâng lâng thì em tiến lại hôn mình ngoan hiền xong từ từ nút lưỡi. Em vừa ngoan lẫn vừa ngon nên mình cũng không chịu ngồi yên mà tay bắt ngay lấy bé sò. Sò siêu mỏng cánh hơi âm ẩm, cảm giác xoa xoa nó phê mà em vừa rên vừa nút môi mình nữa vô tình chạm trúng kink của mình, trong giây phút mình tò tí te ưng quá quên phòng thủ mất luôn, vậy là 1-0 cho em mình bắn ra khắp bồn :cuteonion58:

Hi vọng có ngày tái ngộ mình nhất định sẽ kìm lại một chút và để lại một chút hương vị trên người em. Em cũng ghê gớm lắm, chuyển mode rên rên về lại người con gái ngây thơ không biết gì chỉ tốn một nhịp chuông iphone thôi nhé. Vừa viết vừa nhớ lại cũng thèm, lâu ngày chưa xả lũ ra ngào ngạt, shot đầu ra xong thấy nhẹ đi hai kí, em lau người chăm mình kĩ rồi chuyển qua giường tiếp tục vừa trò chuyện vừa matxa.

Bài khỏe thì em đi cũng thường. Có đấm bóp đá nóng đầy đủ. Ai hay rong chơi trên đây gặp mình chắc biết mình hay đi hệ khỏe nhiều hơn nên cũng phải bấm huyệt aroma bài bản lắm mới được mình gọi tên. Nhưng mà hôm nay dẹp hết, quên hết. Từ lúc em trải dầu là mình đã muốn xoay người lại chén em luôn cho mệt chứ cần gì khỏe giờ này. Trên căng dưới mềm, lần lượt đi hết cơ thể kêu cà nhẹp cà nhẹp. Nằm úp thôi mà cũng tưng tưng trong lòng, tới lúc nằm ngửa dậy là tim đập bùm bum như hồi mới yêu. Kĩ năng của em ở mức vừa phải nhưng được cái nói chuyện rất duyên, vừa làm vừa tâm sự, vừa kể đủ chuyện mà lại hợp đài mình nữa nên mình bị hứng theo đồ thị hình sin, lúc thằng anh nghĩ thì thằng em ngủ, chỉ cần thằng anh không nghĩ là thằng em không cần đợi trên kêu dưới cũng dậy. Mà ẻm xong chuyện rồi là tấn công liên tục làm mình không kịp chỉnh gì theo. Cũng may em gần tới tuần nên cố tình giấu sò hơi kĩ không cho mình húp, chứ không chắc mình nghỉ sớm. Cầm cự được một lát em về mode rên rên xong rà tay mình vào sò là chuyện gì tới cũng phải tới. Rong chơi một chút là mình giảm đc 2 kí lần 2 :cuteonion17:

:cuteonion18:Cảm giác có thể làm vài hiệp nữa nếu cứ giữ cách của em như hiện tại và mình cũng hứng tình với em kkk nhưng tới đây là đủ cho cuộc chơi.

:cuteonion39::cuteonion41: Hai anh em ôm ấp nhau 1 lúc, chơm chơm qua lại vài cái tình tứ rồi mình ra về trong vui vẻ. Không ngờ trong cái rủi cũng có cái may, may mắn được gặp 09 ngọt ngào êm dịu. Chắc chắn sẽ quay lại dubai vào thời gian ko xa

Tic camapro tip bằng vé
Số đo 3 vòng thấy không quan trọng bằng thái độ của em. Nhận khách bị bỏ rơi còn tận tình duyên dáng.
p/s cảm ơn lễ tân cũng rất tận tâm. Về cuối chắc em nhớ lại hồi đầu quên hỏi mình uống gì nên khá là lúng túng, thậm chí quên hỏi mình tip luôn mình nghĩ nếu mình lặn lẹ lúc đó là em hớ rồi haha

• Like
Điểm cảm xúc: Long Huỳnh

Long Huỳnh

Thượng Tá
Cố Vấn Đam Mê Dubai Bình Tân
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Đầu tiên Dubai Bình Tân và Long Huỳnh cảm ơn anh đã tin tưởng và chọn Dubai Bình Tân cùng đồng hành với anh trong chuyến hành trình đến thiên đường sung sướng.
Dubai Bình Tân và Long rất tiếc vì sự cố nhỏ anh gặp phải. Dù thế nào đi chăng nữa, để anh trải qua 1 nốt nhạc trầm trong chuyến đi lần này cũng do phục vụ anh chưa được chu đáo. Thay mặt các nhân viên, Long xin gửi đến anh lời xin lỗi chân thành
Anh vui lòng cho Long hỏi thêm thông tin về sự cố nhỏ để Long có thể check lại khắc phục ngay để có thể phục vụ Anh và Quý Anh Em được chu đáo hơn. Long rất mong nhận được thông tin từ Anh :ami-(15):

• Like
Điểm cảm xúc: nguyenminhbaolong

Nguyễn kaka

Binh Nhất
Bé Thích Massage
24/8/22
Chủ đề
3
81
32
0 ₿
Bạn muốn uống nước gì thì một là lúc locker dẫn lên phòng bạn nói luôn , hai là bạn đi osen 2 lúc thư giãn lần 1 xong thường nhân viên sẽ xuống để làm gì đó lúc đó bạn nói em nó mang đồ ăn hay nước gì lên luôn .

• Like

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
Cảm ơn bạn, lần đầu tới chưa biết nên cứ ngồi im chờ hỏi kk

Long Huỳnh

Thượng Tá
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Long cảm ơn Anh. Cũng một phần lỗi do bạn Lễ Tân còn lúng túng nên phục vụ Ảnh chủa được chu đáo, Long đã họp và có hình thức khiển trách rồi ạ. Đã đến vói Dubai Bình Tân, Long mong muốn tất cả Quý Anh Em được trải nghiệm dịch vụ với chất lượng phục vụ chu đáo nhất có thể. Nên Long mong rắng nếu có gì sơ suất rất mong Quý Anh Em góp ý để Dubai Bình Tân có thể khắc phục và hoàn thiện hơn để phục vụ Quý Anh Em được chu đáo hơn

• Like

Long Huỳnh

Thượng Tá
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Thay mặt Dubai Bình Tân, Long xin có phản hồi về sự việc trên như sau:
- Long đã check lại với các bộ phận và xác minh bé 18 đã có thái độ không chuẩn mực phục vụ anh chưa tốt. Với vai trò là quản lý cơ sở Dubai Bình Tân, Long xin nhận trách nhiệm khi quản lý nhân viên chưa tốt. Thay mặt bé 18 và các nhân viên, Long xin gửi đến Anh lời xin lỗi chân thành nhất
- Về phần nội bộ, Long đã họp nhân viên, có hình thức cảnh cáo và phạt nhân viên lễ tân và locker vì đã phục vụ anh chưa chu đáo. Còn về KTV, kỹ năng chưa tốt thì có thể đào tạo lại nhưng thái độ phục vụ không tốt và không có tinh thần cầu thị là điều không thể chấp nhận được trong ngành dịch vụ. Nhận thấy bé 18 không phù hợp với tinh thần phục vụ khách hàng hết mình của Dubai nên Long đã cho bé tự tìm hướng phát triển mới. Bé đã được cho nghỉ ngay sau buổi họp. Long cũng rất buồn nhưng với tình thần 1 sân chơi uy tín và chất lượng phục vụ anh em, Long không còn cách nào khác
- Nhân đây, Dubai Bình Tân và Long có 1 món quà nhỏ xin phép gửi tặng đến Anh. Tuy nho nhỏ nhưng là tất cả tấm lòng Dubai Bình Tân gửi đến Anh như lời cảm ơn Anh đã tin tưởng và góp ý để Dubai Bình Tân khắc phục ngay những sơ sót để có thể phục vụ Anh và các anh em ngày càng tốt hơn. Anh check inbox giúp Long nghen
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh rất mong nhận được ý kiến đóng góp của Quý Anh Em để có thể ngày càng hoàn thiện hơn phục vụ Quý Anh Em ngày càng chu đáo hơn

• Like
Điểm cảm xúc: MOoJJ and nguyenminhbaolong

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
Bạn @Long Huỳnh quá chu đáo. Hôm nay mình đang công tác mà rất quý tinh thần của bạn Long dù mình ko đề cập quá nhiều trải nghiệm tiêu cực nhưng Long theo sát sao và giải quyết hợp tình hợp lí kkk. Đây là lí do để mình chọn đặt chân ở dubai bình tân
Nhờ mod nếu cần thiết thì có thể lock chủ đề của mình lại hen. Còn mình thấy đây vẫn là trải nghiệm tốt chứ ko có gì đáng chê ở dubai bình tân

Long Huỳnh

Thượng Tá
14/11/22
Chủ đề
141
667
1,338
0 ₿
Dubai Bình Tân và Long Huỳnh cùng các nhân viên cảm ơn Anh. rất mong được phục vụ Anh chu đáo hơn và nhiều hơn vào những lần sau :ami-(15):

MOoJJ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/11/23
Chủ đề
1
46
7
Hồ Chí Minh
0 ₿
Cách làm việc của Shop quá uy tính và chất lượng