làm chuột bạch tô châu cái răng

Lượt xem: 9,930

onlylove

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
9/6/15
Chủ đề
13
44
11
39
0 ₿
Hix hỏi hoài k nge ai chia sẻ tô châu chi nhánh mới mở ở cái răng. Nên thôi thì làm liều đi 1 mình luôn.
Vô mua vé víp 300k, lên phòng, nhìn phòng ốc cũng tạm đc (thua xa vũng tàu), a quản lý hỏi có kêu e nào k, cái mình nói chi nhánh này mới mở nên chưa biết pin của tôi, kêu dùm e nào đc đc tý, bo, Xog vô thay đồ xog ướt, xíu thấy 1 mẹ vô, nhìn hơi già nhưng nhìn dáng cao mảnh mảnh, nhìn cũng ít lipít thấy cũng tạm ổn, xôg ướt, khô, xog, ra tắm, e cũng kỳ cọ, lúc này mới thấy hình như hàng k đc ngon. Nhưng thì thôi kê, chắc do e ấy mag áo kín quá nên mình k thấy rõ, thôi thì giờ này đổi đào cũng kỳ. Xog ra đấm bóp xíu xog tới phần massa, chưa gì e ngã giá là thấy gét rồi. Nhưng mình vẫn ok. Xog massa mêt, e ấy cởi đồ ra, thôi thì, muốn độn thổ, bụng nứt da, chim đen thui, vú lấy dao dạt cho kỹ mới rớt đc 2 con ốc, mà con ốc nào cùng dài phải 3 phân, đen thui thùi lùi, nhìn mà nản luôn, thấy mình k đụng chạm gì, cái ẻm nói e có con rồi nên a thôg cảm, hix vậy mà từ đầu ra giá ngon lành lắm, xog kêu e nó thôi đc rồi, a bo rồi a về. Bye tô châu cái răng. Cả 1 đời e k dám quay lại chốn ăn chơi gọi là vua chúa này. 700k ra đi mà k đc gì hết. Nản

• Like
Điểm cảm xúc: boycondon560

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Chia buồn cùng bạn, thoi để mình giới thiệu cho 1 em ở tc quang trung..... T5 này đi đc thì pm mình nha....

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
Chia buồn cùng bạn, thoi để mình giới thiệu cho 1 em ở tc quang trung..... T5 này đi đc thì pm mình nha....

• Like
Điểm cảm xúc: Ken6977

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿

• Like
Điểm cảm xúc: onlylove

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Nghe nói Tc cái răng có 41-52 ok lăm đó và dv vip độc nữa tính thũ mà chưa rãnh bữa nào mình chia sẽ trang fb để lấy số mấy e đẹp nha

• Like
Điểm cảm xúc: haiau_sea

raej

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
28/2/16
Chủ đề
23
317
285
40
0 ₿
trang fb của TC hả bạn, nghe report ở trên cũng thấy nãn quá, chưa biết sao, DV độc là sao Bác

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Dv độc ông chủ TC đăng quảng cáo cũng vài ngày rồi mà bác trên kia mới đi reup ko có gì đặt biệt hết (tệ là đằng khác) là sao ta.chưa đi cải răng nên ko biết ai, mà nghĩ mở nhiều cơ sở đào đẹp đâu ra nhiều dc.

onlylove

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
9/6/15
Chủ đề
13
44
11
39
0 ₿
Giống bác là chủ tc quá đi. Hix k đẹp thì đồng ý. Đằng này đi víp, mà v1 k đc 1đ nữa, V1 màn hình phẳng kèm theo 2 con ốc đen thui, dài 3cm, hix cái đó đi massage vé 50k còn chê nữa chứ húng chi đi vé 300k. Biết là có sấu có đẹp, nhưng đã vé víp thì nhâna viên ít nhất cũng có sự tuyển chọn chứ. Chẳng lẽ đứa nào xin vô cũng cho làm và làm bên víp, làm ăn kểu này có ma nó dám vô lần 2

• Like
Điểm cảm xúc: trithucthichmassage and manu9011

daohoatac90

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/7/15
Chủ đề
1
105
21
0 ₿
Thì bởi vậy mình mới nói mở cho nhiều vào mà chất lượng đào ko tốt mang tiến cả hệ thống. Hôm trước ổng nó có dv độc gì đó mà bác đi ko có ah

Thai Salem

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
15/7/15
Chủ đề
2
195
29
40
0 ₿
Đúng rồi bạn nhưng nó có trang chia sẽ thông tin riêng bạn , bạn có hỏi hay thắc mắt khiếu nại ngay chủ giải quyết luôn , a chủ TC rất dễ thương nha kkkk

C47K

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
1/4/16
Chủ đề
7
98
36
0 ₿
Hĩcc các bác làm em hoang mang quá, đang chuẩn bị đi cần thơ, nghe nói tc oke mà chắc fai ở chi nhánh chổ quang trung fai ko, a.e cho ý kiến cái

onlylove

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
9/6/15
Chủ đề
13
44
11
39
0 ₿
Qt
Tc QT ok. Con bên kia chán

• Like
Điểm cảm xúc: C47K

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Làm vậy mất uy tín luôn cho cả hệ thống Tô Châu rồi. Tâm lý người tiêu dùng mà, chi nhánh bèo thì mấy chi nhánh khác và chổ chính của nó cũng thế... khổ cho trùm cuối Tô châu.

Thichthitcay

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/1/16
Chủ đề
3
181
64
0 ₿
Vào forum chơi thấy cũng hay hay nhưng dạo này BQT có vẻ quan liêu quá nên cũng lười vào để mà rp. Khen TC chắc chắn sẽ bị xóa. Nản thiệt.

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
nick nói xấu BQT chuẩn bị ban nick ko lo đi lo cho TC.haha

• Like