Lần đầu đi Massage Tô Châu - 26.08.2015

Lượt xem: 125,073

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nguoicantho

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
27/10/14
Chủ đề
3
107
21
0 ₿
Hôm qua , trên đường về ngang Cần thơ mình dự định ghé Phương đông style vì đã đi được vài lần, nhưng lại nghe giang hồ đồn rằng Tô Châu là đỉnh nhất Cần thơ về khoản massage nên sau 1 hồi cân nhắc mình cũng chặc lưỡi thôi kệ đi 1 lần cho biết. Thế là Tô châu thẳng tiến.
Vào đến cổng giữ xe hỏi massage hả anh, rồi chỉ vào bàn tiếp tân. ở đây chia làm 2 khu nha các bác, bên phải quầy tiếp tân là khu Vip, bên trái là khu thường.
Tiếp tân hỏi đi thường hay Vip anh?
- Mình nói đi Vip.
- Dạ Vip 300, anh, mời anh đi theo hướng này.
Theo hướng tay của tiếp tân mình đi vào sảnh, lúc mình đi khoảng chừng 2h30 ở sảnh không thấy khách nào, không như ở Minh tâm lúc nào cũng thấy đông khách. Locker niềm nở chào mình rồi dẫn vào phòng. Vào phòng rồi hắn hỏi từa lưa mình cũng ko nhớ nỗi, đại thể như anh có quen em nào ko? anh có đi ở đây nhiều lần chưa? để em chọn cho anh 1 bé xinh, ngoan nhe... bala ... bala. Mình nói anh mới đi lần đầu, không quen biết đứa nào, thôi mày cho anh số xx đi. Tự nhiên trong đầu lại bật ra số xx mấy bác ạ, mình cứ thích như vậy, chẳng thà random theo cảm tính chứ giao cho locker mình phải cho tiền mà nó cũng biết gì đâu mà chọn cho mình, nó cũng điều đào theo tua thôi.
Locker nhìn mình một hồi chứ chưa ra, kiếm chuyện nói với mình đủ thứ "chắc là ở chờ bo đây".
Mình biết nhưng cũng giả nai nói: Em bật máy cho anh xông hơi cái.
Locker nói: Dạ em bật sẵn rồi anh. Tạm vậy cái đã mai tiếp nha mấy bác.

Tiếp nha mấy bác, đang rp cho mấy bác thì gấu vào, đành phải ngưng ngang làm mấy bác mất hứng. thành thật xin lỗi mọi người. Mình nói đến đâu rồi nhỉ? À, đúng rồi. Sau khi giả nai thì mình cởi đồ rồi mở cửa phòng xông hơi, locker cũng vội vàng chào mình rồi đi ra.
Còn một mình trong phòng mình cũng tia đôi mắt để quan sát và cảm nhận của lần đầu tiên vào Tô châu.
Đánh giá sơ bộ như sau: Phòng ốc cũng tạm ổn, hơi nhỏ so với Phương đông style.
Xông khô, xông ướt, bồn tắm có đủ.
Phòng xông hơi ở đây nóng bỏ mẹ luôn mấy bác ạ. Nó cứ chạy phà phà ko có nghỉ mình đang ngà ngà mà nóng chịu ko nỗi, chừng 5´ phải chạy ra.
Vừa ra khỏi phòng xông hơi mồ hôi nhễ nhại, còn hít hà vì nóng thì em vô.
Cộc. Cộc. Cộc. Chào anh.
Ái chà chà, xinh bây,
Tướng em mình dây cao ráo.
Face xinh, chắc cũng được 8/10.
Tuổi 20 em nói.
V1 nhỏ.
V2 nhỏ.
V3 nhỏ luôn.
V4 ... 1 chút xíu kể cho nghe. Kakaka.
Em mặc đồ mà như ko vậy các bác. Áo ko quần màu trắng, nhìn thấy áo ngực, quần xịp màu gì luôn. Thêm nữa nó lại ngắn cũn cởn, em khom người xuống pha nước cho mình tắm là đưa luôn quần xịp ra ngoài.
Ô là la nhìn là nắng cực liền.
Vô bồn tắm em gội đầu, chà lưng, tắm rửa cho thằng cu em kỳ rửa rất kỹ. Xong em kêu mình đứng dậy lau mình cho khô, mình nói lau tay anh trước chứ để tay nó còn làm việc nữa chứ em. Mình chùi tay khô rồi bóp ... em, em cười rồi mời mình qua giừơng để em massage. Mình nói em cho anh mượn 1 cái khăn sạch, anh lau thật khô người, không thôi khó chịu lắm.
Em vừa đưa mình khăn mới vừa nói: Em thích anh rồi nha.
Bé này tên Qxxxx. Số x3. Mấy bác thông cảm nếu thấy thích em này inbox tui nhe, chứ rp chi tiết như thế này sợ vi phạm nội qui forum. Nằm im cho em massage, em cũng chịu khó bắt chuyện không khí trong phòng cũng vui vãi.
Đấm bóp chừng 15´-20´ em lật ngửa mình ra nói: Thư giãn nhe anh, anh muốn làm tay hay làm bằng miệng, làm bằng miệng anh thưởng thêm cho em nha.
Riêng phần này mình không thích. Mấy em bên Phương đông ko bao giờ nói như thế mà mình vẫn tip hơn tiền vé mà vẫn thấy hài lòng.
Trở lại chuyện trong phòng mình nói: Em cứ làm anh thích thì được, tiền thì thiếu gì.
Em bắt đầu thi triển kungfu, cũng bú ti, lick bụng, liếm bi xong ngậm thằng nhỏ. Vừa làm vừa rên. Tay mình cũng hoạt động liên tục lúc thì se ti. Ti em nhỏ như hạt đậu, se một hồi săn cứng.
Se ti đã mình lần xuống tìm V3, xoa xoa,V3 săn chắc, xâm nhập V4. Ai chà nước....
V4 bé bé, đưa ngón tay vào hơi chật chút, ngoáy 1 hồi thì rộng ra, nước nôi ầm ầm.
Em rên lên: A, đã quá anh ơi. A...A...Á.. Á.
Mình cũng sướng quá, cũng kêu lên: Em ơi, anh thích em rồi nha. Em làm anh thích nha. A... mình phọt. Vừa lau .... Cho mình em vừa nói: Đã quá...a...ha.
Em ra rửa tay,vào massage đầu cho mình xong nằm ôm mình tâm sự.
Nói chung, so với Phương đông dịch vụ phòng VIP Tô châu ko hơn, thậm chí còn thua 1chút (phòng PĐ rộng hơn, đào ko vòi tiền, locker ko theo vòi vĩnh). Được cái ăn mặc sexy hơn, nhiều đào hơn, nhìn tổng quan sang trọng hơn.
Để hôm nào đi super ở Phương đông và super ở Tô châu xem bên nào hơn há mấy bác.
Chào các bác.

Sửa lần cuối:

comic

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
11/3/13
Chủ đề
4
197
24
0 ₿
ĐỆT bên thiendia là cho bác thong ass rùi vì tội nói nửa chừng mà hẹn bữa sau kaka

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

sew700

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
4/9/14
Chủ đề
33
177
78
35
0 ₿
Cho thông ass luôn đi...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

sisoko

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
22/7/15
Chủ đề
9
169
95
34
0 ₿
nhắc tới Tô Châu là nhớ tới em đào bốc lửa mặc kimono rồi. muốn đi lại mà oải quá :confused:

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
"Super" chứ k phải "Supper" nha Thánh Soa! Làm mod thì phải giỏi AV để làm đẹp hình ảnh BQT chứ keke;)

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Bit ngay thế nào cũng có dấu chân của bác nên tui cố ý viết cho bác vui đó haha ai dè y như rằng :D:D Ế ế Active Member gòy nha,ko có Mod Móc Móp gì ở đây hết á,về ở ẩn gòy :(:(

Sửa lần cuối:

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
thời đại của phim nhiều tập .......

Kaz

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/7/15
Chủ đề
2
35
25
0 ₿
Đọc thèm quá. Muốn đi CT 1 chuyến ghê mà t chả bao giờ có việc gì dưới đó. Ko lẽ đi mấy trăm km xuống mát xa xong về trời... CT chắc cũng chả có cái vẹo gì ngoài mát xa.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Dân chơi thì sợ j mưa rơi hả bác?;) mấy bài ký sự matxa CT đa số đều là nổi máu đi xuống đó chơi xong rồi về đó, 1 số ít thì kết hợp đi công tác sẵn tiện chơi lun đó! T mà có kinh tế dư dả xả láng thì t đi nát hết matxa Vn, wa lun soapland Nhật lun đó chứ CT thì nhằm nhò gì keke:D (nhưng ước mơ có điều kiện xài xả láng như vậy đến nay chưa thành hehe)

• Like
Điểm cảm xúc: nguoicantho

bibobietboi

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
10/12/13
Chủ đề
3
293
51
33
0 ₿
Lần sau bak đi Vip Nhật 200k đi. Rẻ hơn 100k đó. E thấy đa số các e lột đồ ra khi thư giãn mà. Bữa e đi e kia thư giãn xong cứ dể thế di wa di lại, đi vệ sinh, đánh răng tè le hột me rùi mới mặc đồ lại. Tip khoảng 300k.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Nội quy ở đây là ko cho công khai tên của mấy em, còn mã số của ktv thì vô tư nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.