Điệp Vụ Lần đầu dubai cùng e 17 dâm đãng

Lượt xem: 1,426

david123

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/2/24
Chủ đề
1
2
1
Dong thap
0 ₿
Lần đầu đi đubai qua lấy mã giảm 20% câmpro gì đấy...mình đi osen 2...dc e nó tư vấn là còn 25 trống với 17 còn 30p nửa mới xong...mình cũng rán đợi thêm tí..
Lên phòng mình xong hơi tí thì e nó vào...mặt mũi dáng ng ok lun..cùng quê với mình nữa chứ..
V1 vừa tay
V2 thon gọn
V3 vỗ khá đã tay
V4 thì gọn gàng nước nôi đầy đủ
Lần 1 e nó tắm trong bồn cùng mình khá kĩ...thư giản thì phải nói là e nó quá tuyệt vời như ng iu lun nhé...chắc do mình đẹp trai cùng quê nên e ấy khá là chìu mình...cháo lưỡi đê mê lun..ẻm ngậm thằng nhỏ mình phê thật sự...mình tranh thủ móc bóp ẻm trong bồn..xong mình cũng out sạch..
Ra giường ẻm ms khỏe khá là ok...trường thái nuru làm thằng e ngốc liền..bất ngờ ẻm trèo lên ôm hun mình như ny dị...2 tay mình vòng ra sau móc cua ẻm ướt chắc là e nứng lắm r...mình gạ e cho mình đút tí...thế là ẻm ngồi xuống 1 phát thằng nhỏ mình nằm gọn gàng trong bím e quá là phê...ẻm nói là thưởng cho mình đó...nhưng k dc lâu mình tranh thủ nhấp ẻm dc tí...màng 69 bắt đầu e nói mình bl giỏi ae ạ..nói mấy ng kia bú đau...e khá sướng ra đầy mặt mình...mình cũng out trước kỹ năng bj hj quá tuyệt của ẻm...k có cia nha ae..e ấy vắt cạn tinh của mình sạch sẽ xong e ấy thấy thằng e mình vẫn cương và típ tục cho dô bướm ẻm nhúng vài cái...ẻm hỏi thốn k haha...xong vào tắm lại cho sạch vẫn k quên bú cho mình tí...chào ẻm và hẹn gặp lại...
Tổng thiệt hại 2 củ
Số 17 tên ngọc nha ảe..

• Like
Điểm cảm xúc: Vungtroi

Vungtroi

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/4/22
Chủ đề
0
13
3