B.Dương lần đầu sống động cùng 29

Lượt xem: 632

cuộc đời đen đủi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/9/23
Chủ đề
2
13
7
0 ₿
bữa giờ ngắm nghía cơ sở đủ rồi , nay mới dám lấy đủ cam đảm để đi làm 1 chuyến trải nghiệm sung sướng ở cơ sở mới xem sao. thấy quá trời ông cmt chúc cơ sở mà chưa ông nào về rp nên pha này cũng phải gọi là căng đét luôn đấy chứ. có dịp xuống BD chơi nên tiện ghé vào cơ sở luôn.
anh em phục vụ, locker, lễ tân, bảo vệ phải nói là cực kì nhiẹt tình , cười nói rất chi là lịch sự luôn nhá các bác. đường vào cơ sở hơi bị bí mật , đi dô trong khoảng 1 tí rồi mấy thấy cái bãi giữ xe , an toàn tuyệt đối dành cho các bác nào sợ sư tử cái ở nhà.:cuteonion9::cuteonion9:

nay sang ví nên quốc cái vé 2shot mà có 700ka th lại được giảm còn 350ka do mình có code camapro , tip thì 700 như vé gốc

vào quầy nở 1 nụ cười sảng khoái , đưa code sau 1 hồi tư vấn thì mình quyết định đi thử bé 29 xem sao , nhìn hình ưng ưng con mắt rồi. ra ghế đợi tí cho anh em locker lên chuẩn bị phòng, 5-3p sau là tui được dẫn lên phòng luôn . móa lên phòng fen locker nói chuyện vui vẻ , hướng dẫn full luôn , thấy ok gửi fen 50ka uống cafe với thuốc lá.:2onion2:

về cơ sở vật chất bên này mình thấy cx chả có gì khác hơn so với các cơ sở khác nên mình xin tour qua các bác nhớ. vào phòng ngồi xông tí xíu là bé lên tui thì tim đập nhanh , lòng thì nao núng ra gặp bé quá nên phọt ra tìm bé luôn.
ấn tượng về bé 29
face : ổn , có nét xinh xinh tùy vào mỗi góc độ
body : khá bốc do đúng gu , lipit mềm mại , vuốt vuốt tới con chim luôn
cặp dú mềm mại , vòng eo mượt mà , cặp đít căng mọng

phần tắm : bé làm ok , sạch sẽ kĩ càng từ cọng tóc xuống tới cọng lông chim luon nha các bác kkkk , bé tắm thì mặc cho bé tắm tay tui cứ mò mò tìm dú để bóp đã lắm. mò dú chán rồi mò chim mò bụng mò tùm lum luôn , chỉ cần các bác hợp tác thì bé sẽ chiều các bác từ a tới á luôn nha. phê quá kh nhớ bé làm cái gì mà chỉ nhớ trong bồn ra mất nó 1 shot rồi:6onion23:

phần đấm bóp bé làm ổn , làm đủ bài , đi đủ lực kh thiếu cái gì luôn á , phê chứ eee kéo dài luôn. sau màn đấm bóp bé chuyển qua hôn hít khắp 2 mặt , đi lưỡi lách lẽo nhột nhột tê tê sướng sướng gì đâu á , tiếp đến bé dùng cặp loa JBL đặt nó lên 2 mặt rồi trườn , chà trườn bò lăn lê tạo cảm giác nứng lắm , chuyển qua bài 69 cực đỉnh , chiêm ngưỡng trực tiếp bờ mông căng đét của em , rồi từ từ khám phá con sò lông của bé , sung sướng thăng hoa với bé tầm 15p th là out nốt shot 2 r các bác. :8onion38::8onion38:

nói chung giá thành cũng ổn , dịch vụ ok , mấy anh em nhân viên chào đón rất nhiệt tình người thật việc thật các ông cứ yên tâm mà thử , quên chụp lại tấm hình làm bằng chứng kẻo mấy ổng bảo tui phét:2onion16::2onion16:

trí phạm

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/23
Chủ đề
5
56
19
0 ₿
mừng bác có chuyến đi ổn áp nhá , mà bác mới viết bài như vậy nhiều anh em kh tin đâu , siêng năng viết thêm rp vào

Nghèo Ở Villa

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
13
47
62
0 ₿
yếu thế bác, đi lưỡi thôi đã out rồi à, bé ko bj hả, ko thấy bác nói