Q.10 Lần đầu tại P.A siêu Relax

Lượt xem: 1,236

Calisthetics

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
30/7/22
Chủ đề
4
6
4
0 ₿
Hello ae,
Nay mình lần đầu trải nghiệm bộ môn massage này nên cũng chọn P.A do nghe ae review quá ổn áp mà trao tấm thân này.
Xong xuôi hết công việc cuối tháng, xách xe phóng nhanh tới P.A vào tối thứ 7. Vào gặp chú giữ xe niềm nở còn chúc mình chơi vui vẻ. Tiếp đến gặp bạn lễ tân, check code mua vé onsen 2 rồi chọn mỹ nữ để trao thân. Do là lần đầu trải nghiệm nên cũng nhờ bạn lễ tân tư vấn, gu mình chỉ cần nhiệt tình và chủ động để dẫn dắt lần đầu của mình là được. Chọn được một em xinh tươi, vừa chọn xong là được dẫn ngay lên phòng (hic thành thật xin lỗi anh em, chỉ nhớ em mình chọn tên Nhi số hai mươi mấy thoi chứ hong nhớ kĩ). Cũng lì xì làm quen cho lễ tân với locker rồi mình vào phòng thay đồ và xông hơi. Xông rất đã, hơi khói nóng mù tịt phù hợp với những người thích vận động để vô xông như mình. Tầm 5p sau xông xong rồi cũng ra được gặp em. Em dáng người nhỏ, nhìn bén hơn trong ipad. Trò chuyện làm quen được một xíu biết em cũng mới vừa làm tầm 2 tháng. Sau đó em dẫn mình vào bồn tắm. Em tắm rất kĩ càng, mềm mại và đường lưỡi xuất sắc trong bồn. Em kéo lưỡi tới tai mình rồi sà vào lòng làm phê hết biết hic. Em nói thư giãn lần đầu trong bồn cho mình nha, BJ + HJ làm mình out sung sướng lần 1 trong bồn. Tiếp tục theo em lên giường để massage.
Massage khỏe: này là lần đầu nên mình cũng hong rõ em làm đc coi là tốt hay chưa nhưng đối với mình là quá oke. Đấm đủ lực khăp người quá ổn.
Massage quá mệt: em xin phép thư giãn lần 2 cho mình bằng cách đổ tinh dầu rồi đi khắp cơ thể mình bằng lưỡi, vòng 1 + vòng 4. Lúc này là quá phê, nhắm mắt tận hưởng 8 tầng mây. Tầng thứ 9 là em kêu mình quay người lại, đi vài đường trên cơ thể rồi em xoay kiểu 69 và 2 đứa vào việc. Quá tuyệt vời và out sung sướng trên giường lần 2.
Xong xuôi em vào tắm trước rồi massage đầu và toàn thân mình lần nữa. Dìu mình vô tắm lại rồi 2 đứa ra ngồi nch để em nghỉ ngơi xíu rồi ra về. Hết 1 đêm thứ bảy lần đầu tại P.A 10đ.
Em rất nhiệt tình, vui vẻ và cởi mở. Thấy em chăm sóc quan tâm mình nhẹ nhàng và 2 đứa nch cũng rất vui vẻ.
V1: cam vừa tay
V2: thon gọn
V3: vừa vặn đủ xài
V4: thơm ngon mọng nước
Quá tuyệt cho lần đầu
Tic: 840k (code camapro)
Tip: 1tr2
Locker + lễ tân + giữ xe: 120k

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Châu and emhamvui

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Xin cám ơn quý anh đã lựa chọn PA Relax làm nơi trải nghiệm , thay mặt bé xin cám ơn quý anh đã tin tưởng và ủng hộ cơ sở ạ !

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bé Nhi mà hai mươi mấy thì chắc là bé Nhi 28 rồi =))) mừng bác ngon chym cho lần đầu của mình =))

• Like
Điểm cảm xúc: Minh Châu

Minh Châu

Tập Sự
Bé Thích Massage
31/5/22
Chủ đề
0
56
32
32
0 ₿