Lần đầu tiên bị thánh nũ hấp diêm ngày 4/6

Lượt xem: 2,264

phuclong5

Tù Binh
Banned
14/6/17
Chủ đề
1
5
2
38
0 ₿
Chào các ae đồng dâm.Sr ae bua h công việc bận quá nên ko rp đuoc.
Sau khi nhận đuoc cod free tu mod rubi,đang ngà ngà tê tê zoi may thang bạn .rủ ae đi pa choi,thang thì zk kêu zề.thang thì bận công chiện,nản chí. Hk ai đi hết thôi thì mình đi mình zây.thế là Long cũng xách chuym thang tiến động bàn to o q10.
Sau khi làm thủ tục check code free ,Long yêu cầu "số 9 a oi" đuoc a quan li tra loi"9 bận a oi.10h moi hết ca".oh.số xui.đó h nghe nói thánh nu ma chua đuoc gap.
Zây cho e 29.nha a.cung bận
18 luôn a.cũng bận.
Xui vãi.mấy e ngon ngon ae rp kẹt hết roi.hk bít sao thu 2 đầu tuần mà ae đồng dâm quá chung.full hết phòng bà nó luôn rồi.nản chí chang lẻ h xach truym zề .thôi kệ ngồi đoi xíu vì cũng nghe nói chút nua thánh nu chịu gap mình thêm tua nua.hehe.
Nam o phòng cho,an mut gung.uống hết bình trà luôn cuối cùng cũng toi h gap ẻm.hihi.ku locker dat lên phòng vip 4 nha mọi nguoi.
Về csvc o pa thì mim hk nói nha ae.chac ae cũng bít hết rôi ah.có tiếc cái Long thì muốn đi vip 3nha ae(vì nó rộng nhất trong các phòng o pa mà). Hihi
Xông hoi khoảng 10",nguoi uot hết mồ hoi ,tu nhiên có giộng nói nhỏ nhẹ.đâm chất con gái miên tây vang bên tai Long:a oi.xong chua .e chuẩn bị nuoc cho a tam rồi đó.
Adu.xong rồi e oi.a ra liền.woa thánh nu đây sao?e dễ thuong ghe ta oi.lại con để mái ngố ngố nua.cả 3vong đêu hoan hao.mẫu nguoi con gái Long mê mệt đây nè. Hihi.
Toi phần mẹ tam cho con thì công nhận e làm ky ghê.lâu lâu cũng cạ cạ cho thang e mình nó nhỏng lên hoài ah.làm Long quê muốn chết đi nè ae.
Tam táp xong xuoi.ẻm ra lau khô cho mình .thây ẻm cuối cuối xuống lau thang e mình ko sót 1giot nuoc luôn.tu nhiên ẻm làm cái "ót",hihi.thang e mình đã nam sâu trong miệng e nnó rồi.ẻm bj miệt mài, mút thang e mình giống nhu mút kem á, cố gang lam Long moi ko phọt ra ngay lúc này nha ae.vân vê 1 hồi chán chê,ẻm thỏ thẻ bên taiLong:tutu a oi.coi thang nhóc a nó cung ngat kia".adu,2 dua nhìn thang e mình ngỏng lên troi cung đo,cùng phá lên cuoi nguong muốn chết luôn ah.hihi
À còn điều này làm Long bất ngo nua nè ae:
Đáng lẽ đên phần ms khỏe là đa số các e kêu mình nam xấp để cho các e đấm hay đá gì dó phải hk,còn này tu nhỉen ẻm kêu mình :a nam ngua ra a oi.ngac nhiên cái Long noi:"ủa e, a vip thái mà"?thì đuoc e nói :thì a cu nam xuống đi rồi bít hà. Hihi.vùa nói vùa cuoi,dâm dâm dễ so.uhm,a nam xuống đây,hk bit ẻm lam trò gì ne
Moi nam xuống .ẻm cubg bóp bóp xoa 2 bên đùi,nan nan cọng gân 2ben bẹn đùi mình, cubg phê vãi.nói rồi tu nhiên ẻm khum nguoi xuống.kế đó tu nhiên 1đan kiến bò khap 2bên bẹn đùi Long,vòng qua trái,đảo qua phải.,đảo đảo vòng vòng làm Long đung hình luôn ah.chỉ bit đung mình chịu trận thôi ah.:p:D.
Đang phê phê cái,tu nhiên ẻm nói:"suong hk a"thôi,nam úp lai đi.e đam xíu cho khỏe nè".tu nhiên mât cả hung.hihi.thoi,cho e đam xíu đi.chút nua e chết zoi a nè.
Ms khỏe thì ẻm làm tốt lam nha ae,điẻm cộng cái ẻm bít quan tâm mình, hỏi mình e đâm zay duoc hk a.neu a đau quá nói e cái e lam nhe nhe lai nhanha.hihi.đáng yêu ghe.bao nhiu mệt mỏi cua a cung tutu tan biến hẻt roi e ah.gap e là a zui quá rồirồi,hihi.:p:cool:

Toi phần ms mệt. Nam úp xuong cái.Long quay mat lại thì đã thấy ẻm thoát y ra rội.oi,thánh nu bit bao nhiu ae đong dâm minh mê mệt đây sao?vòng 1 của e nhìn quá da.cam việt mà san chac nha moi nguoi.1than hình qúa đẫy đà luon.
Xobg xuôi toi phan ran san mồi nè ae:ẻm đi luoi khap nguoi mình. Quét tu trai qua phải.tu trên xuong duoi,luoi cua ẻm đi đen dau toan than mình tê dại .đang tê tê limdim huong thụ cái luoi ma thuat của eẻm tu nhiên Long thấy thốn thốn cái phần wc của mình à, quay lai thì đả thay cái luoi ma thuat nó quet khap thang e đang cuong cung ngac roi.
Thì ra la tuỵet kĩ bj nguoc của e 18 đay ma,cung có luôn ta.thoi roi ki nay chet tui roi quéo nguoi trongtrong tê tê luôn ah.:);)
sau đó ẻm dùng 2cai bánh bao chà khap nguoi Long,chà tu duoi lên tren .vong vong trai phai.Long chỉ bít nam huong thụ cái thân thể mịn màng của ẻm thoi chu h bit lam gi day nè
,ẻm vua cha mà vùa phát am thanh hifi.y nhu phim jav của nhat ah.kich thích vô cùng đó luôn ae.lúc này thang e của Long nó cung ngat roi.me nó. gia nhu có cái lỗ khoét chính giũa để thang e nó thoải mái thì hay bit may.but rut vô cung ah ae oi.hihi
Sau đó nàng lật ngua Long ra,adu mat zoi mat đoi diẹn ,sao mà nhìn e dâm quá thánh nu oi.cho a CL cái nha e.hihi.hk ngo mình moi gap e nó có lần đầu ah e nó cho mình thoải mai luon.má nó đúng là miệng của ẻm ngot ghê.muôn can hoai luôn ah.hihi:eek::cool:
Cl chán chê,Long cũng hk quên tranh thủ bb ẻm.cam việt mà còn ngon lam nha ae .ti nhỏ lam nha.san chac nua.hihi.o trên bb .su dung tuyet chỉeu long trảo thủ nua
Lúc này Long so vòng 4 của ẻm thì o duoi nó đả uot nhẹp tu lau nó rồi.kích thích làm sao ay.Long nghĩ chac e cũng đang hung nhu mình đây nè. Hihi.giá nhu lúc nay mà chi........chhh thì đã e ha.hihi..
Sau cùng e cungcung gio tuyet chieu kep xuc xich thần thánh.e kep mà thang e mình nó cubg ngac.cha len cha xuong.cái âm thanh jav của ẻm phát ra làm mình mém out ngay lúc này đây.hên la kềm nén du lam Long moi qua đuoc của ải này đó ae.hihi:D:p.xong xuoi e cũng bj mình tutu nha .hk có nhanh nha ae.đá bi,liếm cột .công nhan cái luoi ma thuat của e ghê thỉet.nó đá toi đau mình vu nam nhu điện giật zậy đó.chi bit nam huong thu thoi.cu thế ẻm bj lut cán luôn.phê vl.nhip nhang va nhip nhang.duong nhu ẻm thay minh sap ban hay sao đo.ẻm bj mot luc mot nhanh .nhip nhàng và cuoi cung la ..bùmmmmmm.hàng trieu tinh binh cu thế mà phóng ra nhu đuoc gíai thoat su kiềm chế nãy h nè. Ẻm cung hay lam đoi sang tu thế hj liên .nhip nhang .vua hj vua Cl zoi Long nua chu,phê vai..sr e nha,xém nũa la e cia a luôn roi hịihi:eek::p
xong xuoi.ẻm tam tap đàng hoang lai cho Long .2đua nam ôm ap nc xiu nua .Cl co 5phut luôn ah.rôi ẻm dua mình xuông ra ze
Sau đây la phần đánh giá zề thánh nu của lòng ae:
Face:xinhxinh.9₫,e trang diểm nhẹ.mái ngố nhìn dễ thuong ghê ah
V1:cam vỉet.hàng vn chát luong cao
V2:thon,eo ot thay rõ.ẻm nói zoi Long ẻm an uong có khoa học lam,hk an đêm nua
V3:9d,body quá chuan.cái nay ma doggy thì quá tuyet voi ah
V4:nuoc noi tran trề,moi so cai la tháy quá chung ah.nhay ghê ah
Cod :free.thanhk mod rubi nha.
Locker 50k,giu xe 10k
Tip:minh tip hon vé xíu.hk phải phá giá nha.tại ẻm de thuong ghê ạh.

• Like
Điểm cảm xúc: mr.Bi93 and xpress

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Cảm xúc quá nhỉ, chúc mừng dc gặp thánh nữ... kaka...

mr.Bi93

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
22/1/18
Chủ đề
7
288
45
30
0 ₿
Gặp thánh nữ cảm xúc dâng trào bác nhỉ. Góp ý bác viết đủ dấu cho ae dễ đọc

My Ku To