Điệp Vụ Gò Vấp Lần đầu trải nghiệm Duabai GV

Lượt xem: 1,267

NMT9x

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
3/11/22
Chủ đề
10
208
85
Sài Gòn
0 ₿
Dạo này công việc bận quá làm mình uể oải trong người, lướt lướt diễn đàn mới nhớ ra bác @Lục A Ka liền nhắn để nhận điệp vụ, đây cũng là lần đầu tiên mình tham gia điệp vụ luôn á. 1 lúc sau là thấy bác gửi mình code để chinh chiến rồi và k quên nhắc là phải có bài review:))

Điệp vụ lần này là trải nghiệm tại Dubai Gò Vấp rất nổi tiếng, cơ sở mới sửa sang lại rất to bự, xịn sò, có hầm giữ xe luôn. Mới bước vào đc nhân viên ân cần tiếp đón, phòng khách cực kỳ thơm tho, sáng sủa, rộng rãi. Làm thủ tục xong vs lễ tân thì mình có ngồi đợi 5p để chuẩn bị phòng, rồi đc bạn nhân viên dắt lên phòng ở lầu 4, nghe nói cơ sở tận 7 lầu, quá xá là cao:))
Vào phòng mình rất bất ngờ với nội thất ở đây, trang trí đẹp, sang xịn, thoáng rộng rãi, nhìn rất ấn tượng, đồ hoàn toàn mới...

Mình không xông hơi, ngồi xíu thì bé gõ cửa vào, một cô bé nhỏ nhắn xinh xắn, giọng nói cực kỳ dễ thương luôn, bé sà vào lòng cho mình ôm ấp tâm sự làm quen các kiểu. 1 hồi thì bé dắt mình đi tắm, bồn rộng lắm nha, bé thì tắm cực kỹ, kỹ năng trong bồn đỉnh luôn, mơn trớn nhiều trò, quá cảm xúc.
Massage khoẻ: bé làm đủ lực, đủ bài, bao khoẻ, ai nhức mỏi trong người gặp bé là khoẻ lại liền à...
Massage mệt: bé trường thái bằng tinh dầu kết hợp với đường lưỡi điêu luyện, đi khắp cơ thể, đi tới đâu là phê tới đó. Chắc ở đâu cũng chung quy trình như v, nhưng bé đặc biệt là đi lưỡi bá đạo lắm. Bé BJ hoàn toàn nha, xong cũng 69 đc một lúc thì mình out trong sung sướng. Mình.nằm ôm bé cho tới khi hết giờ luôn kkkk.

Bé 39: mặt xinh, nhỏ nhắn, giọng dễ thương, body cân đối, đáng để ae book.
V1: cam vừa tay, mềm mại.
V2: thon gọn
V3: ổn áp, k to lắm
V4: sạch sẽ, gọn gàng
Mình đi vé osen 2 free: 900k, tip=tic.
Lời cuối cảm ơn bác Lục nhiều nhiều.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage DuBai

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
89
1,149
446
0 ₿
Chúc mừng anh đã hoàn thành điệp vụ! Dubai cảm ơn anh nhiều ạ! Hẹn gặp lại anh tới trải nghiệm dàn mỹ nhân nhà Dubai nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
143
1,145
2,279
1,324 ₿
chúc mừng bạn đã hoàn thành nhiệm vụ

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
89
1,149
446
0 ₿
Dáng ngon mà nhìn mặt lại đáng iu nữa bác ạ!