Q.10 lần đầu trải nghiệm hài lòng tại PA Relax

Lượt xem: 935

Cậu Cả sida

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
8
18
7
0 ₿
trúng được cái dự án cũng ổn kiếm được 1 mớ nên mình có đi nhậu với anh em, lúc về rủ nhau đi PA mát xa , mình thì mù tịt bên này nên để anh em sắp xếp , vô thấy cả đám nhao nhao số này số nọ 20 28 38 bla bla bla , một hồi được chọn cho số 21 mình cũng dễ nên không ý kiến ji
Ngồi tám 1 hồi thì lần lượt chia nhau lên phòng, mình được dắt vô phòng ngoài cùng khá rộng rãi thoải mái , trang trí nhẹ nhàng, tinh tế, phòng xông mau nóng , ngồi chạy ra chạy vào vài lần chứ ngồi luôn chịu không nổi, chạy ra lần 2 thì thấy bé đã vào rồi, mặt ưa nhìn,có nét xinh , body nhỏ nhắn nên 3 vòng cũng nhỏ theo ,em cầm khăn vừa lau vừa tám chuyện, em giao tiếp rất tốt , tạo cảm giác như người quen , tám 1 lúc bé cũng dắt mình đi tắm , bé tắm kỹ càng rồi cũng bắt đầu làm tình nhẹ nhàng chậm rãi tạo hưng phấn trước khi vào món chính , mình đánh giá cao phần này

Lên giường em làm khỏe rất tốt , bài bản, nhìu skill nhìu bài, thêm sự hoạt bát giao lưu của bé làm mình rất thoải mái

Sau bài khỏe bé bắt đầu tiếp tục thư giãn , cặp ngực của bé trườn bò khắp người mình do bé mình dây nên v1 không phê lắm nhưng bù lại bé đi lưỡi rất tốt, cảm giác rất tuyệt , xoay người lại mình xoa nhẹ vào chỗ nhạy cảm của bé thì thấy bé đang nóng dần lên, nước bắt đầu chảy ra , bé cất tiếng rên quyến rũ cho cuộc vui thêm cảm xúc, 2 cơ thể cuốn vào nhau , rồi bé xoay lại hướng v4 vào mình để mình thoải mái khám phá và thưởng thức , cảm xúc không thể tốt hơn , mình cũng lên đỉnh trong nhịp co giật nhẹ từ cơ thể bé, nằm nghỉ vài phút mình và bé vào tắm lại cho nhau trước khi chia tay nhau đi về

tic : đc bao , tip : 1tr , cơ sở khá ổn , nhân viên vui vẻ và nhiệt tình

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi