HTGD Lần đầu trải nghiệm ở Huỳnh Phúc Khang

Lượt xem: 5,588

baoquang100

Binh Nhất
Bé Tập Massage
Đã từ rất lâu rồi em muốn ghé sang đây nên nay mới xin nghĩ đc buổi sáng để ghé trải nghiệm....về CSVC thì rất chi là đẹp....Vách ngăn từng phòng riêng biệt và có giường hẳn hoi chứ ko như 1 vài chỗ chỉ lót tấm nệm ra rồi hành sự....Nay làm cho em là bạn Hường và 1 bạn tập sự (Ban đầu mình nhắn chủ hẹn bé Na mà do mình đi sớm quá bạn chưa lên nên mình tranh thủ tiệm có ai thì mình làm luôn tại mình có c.việc gấp vào buổi trưa rồi,sorry Na nhiều )....Dạo đầu Hường massage lưng và đấm bóp lưng cho mình rất êm và đã....Tiếp đến là đến màn đi.đường lưỡi toàn bộ cơ thể,ta nói lưỡi của nàng chạm tới đâu là tê người chỗ đó...Xong rồi 1 lúc sau thì bạn tập sự cũng vô....Hường thì BJ gần như 80% và HJ chỉ có 20% thôi nha,rất phê....Trong lúc Hường đang BJ thì bạn tập sự cũng đi đường lưỡi xung quanh phần cổ,phần ti và tai của.mình (mình.muốn hôn n.mà chắc do tập sự nên bạn.hơi.ngại hoặc do chưa hôn ai bao giờ nên sợ mất nụ hôn đầu hay sao ấy)....Đến đây thì tầm 20~30p mình comeout trong miệng bạn Hường 1 cách sung sướng và phê đến 9 tầng mây luôn!!! Tổng thiệt hay cho 1 lần phê pha là hết 650k....Đây là tiệm HTGĐ đầu tiên mà mình cảm thấy ưng và hài lòng nhất trong số các tiệm HTGD mình đã từng đây (Mấy tiệm bên khu Mã Lò,Nguyễn Phi Khanh) thua xa!!! Lần sau quay lại nhất định mình phải để cho Na làm cho mình thì mình mới chịu nha!!!

• Like
Điểm cảm xúc: yeumatsa89

THOR MASSAGE

Tập Sự
Nhập Môn Massage
27/1/21
Chủ đề
0
169
61
0 ₿
Phòng rộng sạch k bác? Mà mấy em nude 100% hết à , nghe kể có bà chủ body đẹp lắm kkk

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,768
1,540
Xì Gòn
25 ₿
Hihihi. thì chắc bạn @viet hoang da chưa trải nghiệm nên chưa biết ấy anh hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

baoquang100

Binh Nhất
Bé Tập Massage
Lần đầu e đi 2 người nên ko bik rổ giá sao....bạn bảo chuyển khoản bn em đưa bấy nhiêu á....Chứ từ lần sau chắc e book 1 mình bạn Na thôi á bác!!! OwO

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm and L.O.X