Tân Phú Lâu ngày mới gặp lại bác Tùng

Lượt xem: 216

kenny0980

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
26/10/22
Chủ đề
4
8
5
0 ₿
Hello xin chào các anh em đồng nghiệp . Hôm nay em đang trộn hồ thì rảnh không biết gì nên lên *** coi hôm nay có gì hot không . Em vừa lên *** thì nghe đâu bé ( 25 ) mới vô làm bữa nay thì em nhìn đồng hồ cũng, 4h30 em bỏ ngay cái len em đang trộn hồ , em hô to lên . Sếp ơi... Em về nha sếp em có việc đại sự rồi thế là sếp em chửi mợ cha nha ngươi đang làm bỏ về . Thế là em nhắn cho bé ( 00 ) và leo lên con chiến mã sắt của em đến trạm dừng chân , vừa đến trạm gặp bé 00 nút cắn lưỡi quá trời . Zô vấn đề chính em trai dẫn mình vô phòng quá quen thuộc , thế là em vô xong hơi đợi bé lên , đc tầm 5 phút bé lên , OMG người gì đâu trẻ đẹp vậy trời không có trang điểm gì hết , rồi bé và em ngồi tâm sự chút rồi lên bồn tắm , bé cở bỏ bộ nội y ôi zíu gì mà căng tròn đẹp thế cưng gì đâu , bé tắm khá là kỷ và sạch sẽ và bé làm nhè nhẹ trong bồn nghe bé rên mà mình muốn out sớm , bé thấy em giật giật nên bé kiu để em lau người cho a rồi mình lên giường tiếp tục chiến đấu nha a , rồi bài khỏe bé làm rất là tốt đánh tới đâu phê tới đó rồi qua tới bài nuru thái bé trà lên trà xuống trà qua trà lại , xong bé kiu nằm ngửa lại bé hấp diêm bé đi lưỡi tới đâu nghe âm thanh sống động , bé lấy tay của bé nhè nhẹ cầm ciu lướt qua em của bé , cái cảm giác giống như là em đang đc ịt người yêu cũ ấy nó đã lắm các bác à , xong rồi bé đi lưỡi rồi cháo bào ngư vi cá ngon gì đâu thế là bé quay qua 69 trở đầu ôi chao mợ ơi đúng là gái mới lớn gì đâu mà cạo chụi lủi nhìn cưng gì đâu, hồng đỏ tươi mà muốn nuốt luôn đó mấy bác , rồi kèm theo âm thanh bé rên ở ngoài còn nghe tưởng đâu đang ịch với nhau, rồi em chịu thua với bé ngay khúc bé quá nhiệt tình ,
Tóm gọn lại các bác đi nhớ nhẹ tay nha hàng tốt anh em còn xài lâu dài , à bé có hình xăm trước ngực nhìn đẹp thiệt chia điều 2 cái zíu .
Bài của em đã hết em xin cảm ơn bác Tùng và Trọng và anh em đồng nghiệp ,đã cho em quay lại lúc còn ngay thơ

Đính kèm

70.1 KB · Lượt xem: 56
  • Like
Điểm cảm xúc: DrStrange