Massage Style - KS Phương đông - Ngày trở lại !!!

Lượt xem: 10,205

Nguyên_Chấn_Hiệp

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/10/16
Chủ đề
2
2
6
40
0 ₿
Đợt trước em gái tây phục vụ có được check in dịch vụ của Style. Thứ 3 vừa rồi offline cùng mấy ae diễn đàn lâu năm. Sau chầu CF nhẹ thì ae nổi hứng đòi MS. Chọn tới chọn lui thì Style 30/4 vẫn là điểm đến lý tưởng nhất.. :):):)

Check in lúc 22g15, lúc này cơ sở đông khách quá, mình đến 4 người, nhưng phòng thư giãn vẫn còn 2 người đang ngồi chờ trước đó... hic... STYLE hót quá... chắc cũng ae thiên địa hội đến đây để phản thanh phục minh đây... haha:D

Cuối cùng cũng tới được lượt bọn mình sướng... Mình gặp em C, mấy ae khác đi em L và em Đ và 1 em nữa mình ko nhớ tên...

Đây là lần 2 ghé lại STYLE sau đợt check in em gái tây đến từ Nga ngố... Đánh giá sơ bộ:
- Cơ sở vật chất khang trang, phòng trang trí bắt mắt, ánh sáng lãng mạn. Tiện nghi đầy đủ trong phòng.
- Nhân viên: rất hoạt bát, vui vẻ, chiều khách, đặc biệt em C mình đi theo mình đánh giá thì nhan sắc tầm trung thôi nhưng phong cách phục vụ thì có thể cho điểm tối đa :):)
Em nó Nude từ khi bắt đầu gặp gỡ, vào phòng xông hơi chung với mình, chúng mình khám phá ngay trong phòng xong hơi luôn cho nó nóng.. kaka... em này đc cái là nắm bắt tâm lý khách, muốn sờ thì em nó ưởn ra cho sờ.. kaka, muốn xuất thì em nó làm cho xuất ngay trong phòng xông hơi.. xong tập 1

Xông hơi xong đến phần tắm chung em nó kỳ cọ, mơn trớn phê vãi lòi... ra đến giường, lau khô mình mẩy thì lại thấy tràn trề sinh lực lại, shot vừa rồi trong phòng xông hơi coi như xé nháp, thằng em nó lại cứng ngắt cmnr.. :)

Lên giường thì em nó đấm bóp, bài bản lắm nhé...ae bla bla đủ thứ chiện trong khi em nó đấm bóp. Xong em nó lại thì thầm " A khoẻ chưa, em làm lại lần nữa cho nhé, chịu hem?? có yêu cầu gì hem?" mình bảo " 69 đi em.." kaka

Em này làm tình thì đỉnh của đỉnh, nhẹ nhàng, đường lưỡi mướt rượt, vừa nhột nhột vừa phê, cảm giác khó tả cực kỳ, theo mình còn phê hơn cả Fuck... hihi... 69 nên mình cũng khám phá em nó, bím còn đẹp, sạch sẽ, có thể vét nhưng mình chỉ hôn, ko vét... :D:D
Đoạn em nó kêu quỳ gối chổng mông, e nó kéo ngược thằng em về sau kiểu như chó mắc lẹo .. kaka, mút mút nhẹ nhẹ phê và lạ vkl:p:p

Kết thúc 2 shot BJ trong 90phút ngon lành cành đào

Chi phí 500k tic và 500k tip. Theo mình là rẻ so với những dịch vụ được phục vụ tại đây. :):)

Sẽ gặp lại em nó và trở lại Style 30/4 1 ngày ko xa... :D:D

Chỉ chụp 1 số hình ảnh CSVC của Style thôi, ae xem đỡ nhé, vì mình đi chơi ít chụp hình nhân vật chính...;);)

nt2

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/12/16
Chủ đề
1
3
1
39
0 ₿
Bác pm cho em thông tin về em này nhé. Thanks

• Like