massage vườn mai thật đáng thất vọng

Lượt xem: 3,718

tuancamau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/9/16
Chủ đề
1
20
1
0 ₿
Em xin chào bác
Theo lời các bác pr ms vườn mai. Tối hôm qua e ghé qua ms vườn mai. Tiền vé 50k, tip 200k. Sau đó em vào phòng thì 5' sau ktv vào. Hỏi ra là e My. Nhận xét:
Face: trung bình vì có dao kéo rồi, không có duyên, hơi già
V1: 5đ, cam, nhão nhẹt
V2: 6đ, hơi béo vì ăn nhiều
V3: 8đ to và cũng mịn
V4: khôg khám phá vì e khog cho
Vào cuộc được 15' thì out. Chẳng mần ăn gì được vì e không chịu nude, V4 thì e không cho đụng vào.
Tổng thiệt hại 250k, một buổi tối đáng buồn và khờ dại. Bye ms vườn mai.

Mộ Dung

Binh Nhất
HÀNH HIỆP TRƯỢNG NGHĨA
24/7/16
Chủ đề
4
280
152
40
Đảo Cô-Tô
0 ₿
Chia bùn cùng Bác... sao lại có nhiều thông tin trái chiều vậy ta...

tuancamau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/9/16
Chủ đề
1
20
1
0 ₿
Hay tại số em xui xẻo. E chọn vé 50k thì thời gian là 40' nhưng không hiểu ktv tính giờ kiểu gì mà em vào phòng được khoảng 20' thì hết giờ. Các bác rút kinh nghiệm nhé, lần sau đi massage nhớ mang theo đồng hồ đó. Hehehe

Maxi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/8/16
Chủ đề
2
76
5
0 ₿
ủa sao e đi cũng bình thường mà sao bác lại bị như vậy..hay tại mỗi e mỗi khác

tuancamau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/9/16
Chủ đề
1
20
1
0 ₿
Bác đi e nào vậy? Có nude 100% kg bác? Chắc tại mỗi e mỗi khác rồi. Vì e thấy ở phòng có nhiều bé xinh lắm.

Maxi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/8/16
Chủ đề
2
76
5
0 ₿
:eek::eek: mà hình như có mấy bài viết về vườn mai mà bác không xem sao :eek::eek::eek:

tuancamau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/9/16
Chủ đề
1
20
1
0 ₿
Các bác đã test e nào ở vuon mai mà chịu chơi, nude 90% thì chỉ cho e với để e bù lại lần 1 không mần ăn được gi?

Maxi

Binh Nhì
Bé Thích Massage
28/8/16
Chủ đề
2
76
5
0 ₿
Các em ngồi ngay dưới tầng 1, thích em nào gọi em đó. Các em ngon nhất: Thảo ( dáng cực đẹp, má núm đồng tiền cực đáng yêu) em Hiền ( vếu to ngộp thở, em này có chiêu đè ra dùng ngực úp vào mặt làm e tí ngất) em Kim, em Hoa xinh dáng đẹp, chiều khách

tuancamau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
24/9/16
Chủ đề
1
20
1
0 ₿
Cám ơn bác. Nhưng các e bác nói có chịu cởi hết quần áo không bác. Em thì thích ngắm nhìn tân mắt mới phê