Cần Thơ Massage Vườn mai

Lượt xem: 1,475

Dan_choi_9x_9

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
16/10/16
Chủ đề
12
34
16
30
0 ₿
+ Hello ae,hổm nay cv hơi lu bu nên ko có thời gian rảnh để đi check,nay chủ bên vườn mai gửi ảnh ktv mới thấy cũng hợp gu nên dứt liền.
+ Vé t đi 300k ,csvc thì như hình t có chụp,có xông hơi k xông khô,noi chung ổn áp, t vô xông tầm 15p thì e nó cũng vô, đập vô mắt là cô bé mét rưỡi bẻ đôi teen 2k ,cười cũng có duyên và v1 thì nở nang kk,em nó tên An nhé v1 thì real cũng ok hơi to to kk,v2 loli,v3 mịn và láng bóp đã,v4 có tỉa lại gọn.
+ em nó lau khô cho t xong thì mở nước để tí tắm chung, trong thời gian chờ đợi thì cũng nc cho có không khí,em thì thái độ cũng vui biết pha trò,lâu lâu lấy tay mò cu t nữa,xong rờ víu,tê thiệt chứ, xong xuôi thì em tắm cho t,tắm xong thì lật úp lại để em massage.
+ Về phần đấm bóp.thì e đấm cũng tạm thôi k quá xuất sắc,ai muốn đấm ở đâu thêm thì kêu e nó , về phần kia thì bù lại, em nó dùng lưỡi điêu luyện lắm,rà trên xún dưới, dưới lên trên , quần quại 1 hồi thì cũng phải out ra thôi chứ chịu j nổi hihi, ra thì ra e nó lau xong nằm ôm t 1 tý chứ k hối kêu về.
+ Tổng thiệt hại tic 300 tip 500 Bj locker 100k vì a ấy dễ thương. Đến vườn mai thì ae nên đi yến với an t đã test r , hẹn ae lần tới t sẽ review cơ sở khác nhé , tổng chào nek

• Like
Điểm cảm xúc: Hellboy007

Dan_choi_9x_9

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
16/10/16
Chủ đề
12
34
16
30
0 ₿
Kk bên kia up hình đc bên đây bị ghi dl tối đa.
Sddt chủ ne 0932.912.980 hiền