Matxa VIP ở nước ngoài

Lượt xem: 12,077

vnsg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/3/14
Chủ đề
3
22
3
0 ₿
Trong 1 chuyến công tác dài ngày tại 1 nước châuÁ, đi cùng khách VIP của State Bank nên được khách đãi 1 chầu matxa VIP. Phải nói là ko có gì phải chê, 1 ấn tượng có lẽ khó quên. Cái giá sau khi xong việc được biết là 300USD cho 1h30p.
Ở chỗ matxa này phòng rộng được chia làm 2 khu, xông hơi, bồn tắm, giường matxa nước 1 khu, giường để matxa dầu và để *** 1 khu, mỗi em sẽ ở suốt trong phòng với đầy đủ tiện nghi như bàn trang điểm, toilet, dàn hifi lun chứ ko phải gọi số như VN, mỗi phòng được trang trí riêng theo sở thích em ý với cái tên riêng lun.
Khi bước vào phòng em ấy mặc đồ kín kín hở hở rất sexy, sau đó thay đồ ngủ ngồi nói chuyện với mình 1 chút (do hạn chế ngôn ngữ là em ấy ko nói đc nhìu tiếng anh nên chỉ nhìn nhau là chính). Sau khi tâm sự thì em ấy trút toàn bộ xiêm ý để lộ cặp ngực trắng bóc và hoành tráng, nhìn là cậu em biểu tình mà ko cách nào ngăn cản đc.
Khi nằm lên giường matxa nước thì thật sự dễ chịu, thời tiết lạnh mà nước nóng cứ phun phun lên người đã lắm, em ấy thoa dầu lên người mình, thoa đến đâu nóng ran đến đấy, cảm giác mệt mỏi phần nào bi xua tan, sau đó em ấy thoa dầu lên cặp bưởi của em ấy và bắt đầu matxa cho mình. Matxa vú thì khỏi phải nói, cũng như matxa thái thôi nhưng phải nói cảm giác em ấy nằm trên người mình rên rỉ và cặp bưởi ko ngừng di chuyển liên tục đến những chỗ nhạy cảm thì phải nói là ko thể quên được.
Ở đây còn 1 cái đặc biệt ko biết ai từng thử chưa là em matxa bằng miệng, miệng và lưỡi em ấy rà khắp người mình ko sót 1 chỗ nào. Đến những chỗ huyệt thì miệng e ấy làm sao mà mình như có cảm tưởng đang giác hơi, mút rất mạnh ở chỗ huyệt làm mình thấy cực kỳ thoải mái, nhột nhột và sướng lắm. Cái cảm giác này thực sự lần đầu mới trải qua lun đó.
Sau đó đến màn *** thì cũng ko có gì đặc biệt lắm hihi, chỉ cảm nhận được làn da trắng và mịn màng cực kỳ của em ấy thôi.

Lại 1 kỷ niệm trả thù dân tộc hihi, ai có thì chia xẻ cho vui nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Kenneth Pham and xuanhathudong

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
uoc j minh dc nhu a ấy! Theo minh doan chac bac nay di matxa vip o HK hay TQ thi fai

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿
VIP thì tui đi 1 lần ở SING, 1 lần ở Malaysia, khá nhiều lần ở Thái...nhưng vẫn ko VIP như bác. Nếu đc, bác share cho mình cái địa chỉ.
PS: Phục vụ tụi nó chuyên nghiệp hơn hẳn... chẹp chẹp ^^

BeTapMatXa

Binh Nhất
Bé Thích Massage
8/6/13
Chủ đề
5
91
0
0 ₿
Chúc mừng bro ngon chym ! Đọc mà nứng theo luôn. Phải mò vào Minh Tâm làm 1 shot giải khuây :(

K

kevin

Tập Sự
Guest
Trong 1 chuyến công tác dài ngày tại 1 nước châuÁ --> seo bác này bí mật quá vậy tời ??????

Strom996

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
1/10/13
Chủ đề
2
144
56
0 ₿
mass vú thì chỉ có ơ thailand thôi :D , cài này mình đi rồi ,rất là đã

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
cái này chắc chắn bro đi ở Thái Lan, có ở Thái mới đc full service. Phòng vip là có 2 khu tách biệt để mass và ***, có og a đi về chụp hình dc mấy tấm, nhìn chung đã lắm, phòng lấy tông màu đỏ kích thích thiệt, mà phải bao trọn gói vip như bro nói ở trên mới full sv :3 ước 1 lần qua bên đó chơi cho đã

vnsg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/3/14
Chủ đề
3
22
3
0 ₿
Đảm bảo ko phải Thái Lan, thái thì rẻ bèo làm j đến 300usd, còn TQ thì VIP cũng tầm 150usd là thoả mãn rùi kkkk, do tính chất cv nên tiện nói nhưng mùa này là mùa sakura hehe
Sing or Malay cũng đã test nhưng mà toàn hàng TQ và Thái, còn hàng gốc Sing cũng ko dưới 300SGD nhé, ngoài ra hàng Việt khu Joo Chiat thì đa số hàng dạt

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,712
1,223
0 ₿
Hong Kong phai k bac? Hay Nhat va HQ?

danchoi80

Thượng Uý
V.I.P Member
2/4/14
Chủ đề
37
1,357
666
0 ₿

Hok lẻ ở Nhật?... Vậy thì thua rồi, vì tui ko có cơ hội đi Nhật...
Nếu ở các nước trong khu vực, tui sẽ bay qua chơi cái rồi dzìa :)))... cho em chém tí gió :))))

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
Cái này thì chỉ kết hợp đi làm ăn, hay đi du lịch thì sẽ tiết kiệm được nhiều. Nếu bác nào đi qua đó chỉ để thưởng cảm giác từ dịch vụ này thì giá khá cao: vé máy bay đi và về TPHCM-Tokyo (tuỳ hãng bay) trung bình 700usd + massa trung bình hết 300 usd + ăn uống và nghỉ ngơi và linh tinh khác 300 usd. Tổng hết khoảng 1.300 usd.

Với số tiền này thì thưởng thức cảm giác tương tự ở TPHCM là hoàn toàn được: kiếm 1 em thật ngon qua đêm khoảng 300 usd + yêu cầu dịch vụ tăng thêm giống nhật bản khoảng 200 usd. Tổng hết 500 usd, như vậy tiết kiệm được 800 usd. Số tiết kiệm này là do không được thấy phong cách và con người, dịch vụ của họ làm như như thế nào

vnsg

Binh Nhất
Bé Tập Massage
13/3/14
Chủ đề
3
22
3
0 ₿

đi ctac xong đú đởn chứ đâu có rảnh ngồi mấy tiếng qua đó mà hưởng thụ bác hehe

langtu

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/2/14
Chủ đề
10
81
5
0 ₿
---
Vâng, đúng là như vậy. Tuy nhiên ở TPHCM mình thì cũng rất nhiều người có rất nhiều tiền và nhiều thời gian đó bác. Và họ vẫn sẵn sàng bỏ ra số tiền như vậy để thưởng thức dịch vụ đó.

Còn đối với thu nhập vừa phải thì nên kết hợp cho tiết kiệm và suy tính nhiều cách khác nhau sao cho có lợi nhất

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Coi mấy phim JAV có mấy cảnh matxa cao cấp cũng giống như vậy. chắc bác này đi Japan

• Like
Điểm cảm xúc: ly cuong

ly cuong

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/5/15
Chủ đề
0
2
0
41
0 ₿
Nhớ lại chuyến đi Bangkoc nhiều năm về trươc.tui có vô 1 điểm maxa gì đó củng thuộc lớn à nha.nó giống như 1 quán bar nhỏ vậy đó.khách ngồi ở salon uống bia còn mấy e ngồi trên sân khấu có ngăn kính hình chử u.mấy e ngồi ở giửa thì giá cao nhất.tui đi e ngồi giửa tổng cộng hết cac dich vụ là 4tr luôn ***.e đó là người Thái.mà nói thiệt tui thấy khg đẹp bằng mấy e ng Việt mình đâu.chẵng qua là qua tới đó là thử để cho biết thôi.

TonyZu

Tập Sự
Bé Tập Massage
4/12/14
Chủ đề
0
38
16
35
0 ₿
Bảo đảm là HongKong! Hehe ít người biết tới nhưng về dịch vụ trọn gói và cao cấp từng khu riêng biệt thì chằng anh nào qua anh HongKong nó sẽ chăm sóc cho khách hàng từ chân tơ kẽ tóc. Các bác đã xem qua 1 bộ phim chiếu rạp gì gì của Hong Kong năm 2014 chưa? Mình quên mất mẹ tên để dẫn chứng rồi nhưng đại khái đái khai là nó nói về dịch vụ massage *** cuối phim giống như bác thớt này hưởng thụ!

BigBlue0903

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
5/8/15
Chủ đề
5
121
38
34
0 ₿
Ngồi đọc comment đoán già đoán non của các bác vui thiệt. Ông thớt cũng góp vui chém xì xằng cuối cùng vẫn chẳng ai biết nó ở mô. Cứ đoán kiểu "thầy bói xem voi" vui thiệt

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
332
100
32
0 ₿
Phim Nhất Lộ Hướng Tây,y chang luôn :)