Tân Phú Một trải nghiệm phê pha

Lượt xem: 1,077

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NVM7979

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/12/23
Chủ đề
2
61
37
Sai Gon
0 ₿
Chào ae ! Từ trước h mình , 1 là đi phịch , 2 là đi massage khỏe
Dạo này mấy a CA quét dữ quá mấy e thân quen về quê hết chán ghê ... nên giờ sang tìm hiểu môn này
Phân vân giữa HL và HLM mà thấy bên HLM review tốt hơn nên ghé qua
Cơ sở to rộng vào ngồi tư vấn thì ok
Phòng thì to rộng vãi
Mới cởi đồ thì bé vào , bé mặt dễ thương chuppy ôm e cái mà nóng người
Xong vào xông hơi khô mặt dù tưới nước nhiều nhưng k nóng ( điểm trừ ) sau đó qua xông ướt thì nóng tốt
Sau 10p, ra ngoài e lau khô người và nc với bé ...
Cuộc thủy chiến bắt đầu với những pha trườn bò của e làm mình phê pha vãi ... sợ ra hơi nhanh nên mình hành lại e :9onion26: ... Nhưng cũng trụ được 5 phút thì mình bắn ngập mồm e.
Sau đó , lên giường thì phần khỏe của e làm cũng ok ( do mình hay đi khỏe ở những nơi trị liệu nên mình thấy e làm bình thường )
Bước vào phát thứ 2 , e lại làm mình phê pha thêm lần nữa ...
Cuộc vui kết thúc , ôm e nói chuyện trên trời dưới đất
Nói chung mọi thứ đều tốt ( mình thích xông hơi hi vọng lần sau phòng xông hơi khô sẽ tốt hơn )
Minh sẽ trở lại trải nghiệm lần nữa và chọn e khác để coi dịch vụ có đồng đều hay không :8onion38: vì lúc tính tiền bước ra thì thấy mấy e khác rất dễ thương mới
đến ...
Đi giờ vàng combo3 giá 1,2tr cũng rất tốt
Góp ý : Là cơ sơ nên gắn máy lạnh âm trần hay ống gió luôn cho vip pro chứ gắn máy lạnh ngay chỗ phòng xông hơi sẽ làm giảm tuổi thọ của máy lạnh ( cái này nói cho vui thôi vì mình bên thiết kế nên cảm thấy hơi khó nhìn với cái máy lạnh như thế )
Ăn chơi với châm ngôn : Nơi nào vui vẻ thì mình ghé , nơi nào không vui vẻ thì mình né
Thấy ae viết bài hay vãi ... mình viết lủng củng quá ae thông cảm nha ...

• Like
Điểm cảm xúc: KamaSu

KamaSu

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
13/11/18
Chủ đề
17
1,660
2,501
CongDongMassage
0 ₿
Thấy bác sướng 2 phát mà chưa biết em nào làm bác sướng
:cuteonion7:

Đạtmaniac

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/11/23
Chủ đề
1
16
5
Tphcm
0 ₿
Giá vé bên HLM là combo tổng hay cần tiếp nữa bác . Bên đó nhìn khó hiểu dễ nhầm thật sự

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.