Nghiện kiểu 69 e Tiên ở style

Lượt xem: 41,108

Vua hùng

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
28/6/17
Chủ đề
7
54
22
37
0 ₿
Nếu ăn nhạu - cờ bạc là thú zui của đàn ông, thì massage là cảm hứng là hạnh phúc bất tận. Ai trong đời mà k đi massa, quan trọng là bạn đi massa ở đâu và cách phục vụ ở đâu là OK nhất. Với tôi, kinh nghiệm đi massa đc 12nam chinh chiến ở xa trường, k nơi nào là tôi chưa từng đi, dù cơ sở lớn hay nhỏ, xa hay gần cần thơ, tui cũng đến trãi ngiệm ít nhất 1 lần, nhưng từ khi biết style, đc đến style thì những tụ điểm khác tui đều k quan tâm nữa, vì sao ư, vì ở style đáp ứng hoàn hảo hết oy, k có nơi nào tốt hơn style. Tui đi lần nào cũng đê mê, gặp e nào cũng gút. Mỗi lần đến là trãi ngiệm 1e, tui k biết mh đã check đc bao nhiu e ùi nữa, nhưng mấy số hot các bác inbook e đã đi hết ùi, lần này e đi e Tiên. Đúng là tiên các bác à, cái tên nói lên tất cả, e k đẹp kiêu xa như e Đào, e cũng k sở hửu vòng 1 khủng như e Vân, nhưng ở e là vẽ đẹp của sự tinh túy, mà chỉ khi khám phá, chúng ta mới cảm nhận hết đc. E cũng xông hơi chung, tắm chung như mọi người, nhưng điểm khác biệt của e là sự wan tâm, gần gủi, tạo cảm giác thân thiện như mh đang được ở bên bạn gái vậy chứ k phải theo kiểu ăn bánh trả tiền. Lên giường e massa khỏe đủ bài, đủ lực, tốt. Massa mệt e cũng làm đủ bài, đuổi kiến, kẹp xúc xích, bj và hj, e làm rất mượt mà, êm lắm các bác ạ. Kiểu 69 của e thì khỏi trê, lê tê mê luôn các bác ạ, e làm tui sướng ngất ngây, cái cảm giác như mh mới đc luộc bạn gái mh vậy, cảm xúc nó dâng trào, e làm bằng cái tâm, ánh mắt rất say đắm, giọng nói rất ngọt ngào, cái lưỡi rất uyển chuyển, cảm giác nó chân thành lắm các bác ạ. Cuối cùng ra về mà lòng tôi cứ lưu luyến mãi thôi, ôi cái cảm giác ân ái nhẹ nhàng như ng iu làm sao tôi quên đc. Cảm ơn e, cảm ơn style nhìu.

phongcui77

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/8/17
Chủ đề
0
4
1
29
0 ₿
Mấy ace cho em hỏi bữa em có đi ở style nhưng cho em hỏi là em có vét máng giờ về sợ nhiễm bệnh quá

pkchim

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/8/17
Chủ đề
0
2
1
55
0 ₿

cuối tuần này phải đi e tiên thôi

pkchim

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
30/8/17
Chủ đề
0
2
1
55
0 ₿
cuối tuần phải đi e tiên thôi. Xem tein nữ có khác người thường khôn

• Like
Điểm cảm xúc: vudecantho

John Nguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
12/9/16
Chủ đề
0
8
0
38
0 ₿

Em nay nghe hap dan qua , moi go lam ha Bac or lam lau roi?