Ngon bổ rẻ mát xa Vườn Mai, Cần thơ

Lượt xem: 61,765

Trần Nam

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/7/16
Chủ đề
1
8
2
0 ₿
Chào các đồng dâm, em có chuyến công tác CT, may mà có thằng em làm công trình trong này dẫn đi. Em vừa mới từ ms Vườn Mai (16 Lý Thường Kiệt) về, giờ vẫn còn lâng lâng sung sướng nhưng vẫn cố viết bài báo cáo. Em xin có ít thông tin sau 3 ngày liên tiếp vào đây.
1. Giá vé siêu rẻ, 50k, tip thường 200k tùy cảm nhận các bác
2. Về CSVC thì ở đây hơi yếu, các bác đừng thất vọng. Giá vé 50k là hợp lý. Nhỏ nhỏ xinh xinh, có đủ xông ướt, xông khô nhg phòng bé lắm
3. Được cái em út ở đây khá xinh, nhiệt tình, tình cảm, tuyệt nhiên ko bao giờ vòi vĩnh. Các em ngồi ngay dưới tầng 1, thích em nào gọi em đó. Các em ngon nhất: Thảo ( dáng cực đẹp, má núm đồng tiền cực đáng yêu) em Hiền ( vếu to ngộp thở, em này có chiêu đè ra dùng ngực úp vào mặt làm e tí ngất) em Kim, em Hoa xinh dáng đẹp, chiều khách
4. Dịch vụ của các em khá Good, đấm bóp tạm đc, bj, hôn tai, hôn ngực, ôm ấp các kiểu, các bác thoải mái sờ nắn các em, tụt V1, tụt V3 cho các bác thoải mái khám phá.
5. Sau thư giãn các em còn tình cảm ôm ấp 1 lúc, rồi xuống pha nước uống ngồi tâm sự như ny ( nước miễn phí) . Điểm này trên cả toẹt vời.
Tổng kết: Túm váy lại thì đây là 1 nơi Ngon, bổ, rẻ cho các bác. Em đi vào đây 3 ngày liên tiếp ( tranh thủ trc khi về Bắc) Bác nào ko quá yêu cầu CSVC, vào để các em phục vụ là chính thì đây là điểm đến lý tưởng.
Em thấy các bác hỏi nhiều nên e chia sẻ chứ ko PR hay gì cả. Các bác vào các em Thảo, Hiền thì nhớ nhắn giúp là do anh hôm trc giới thiệu nhé. :)
Em cám ơn các bác. Đây là cảm nhận khách quan của em nên các bác có j bỏ quá cho.

• Like
Điểm cảm xúc: Trần Hùng ST and Onglaido119

dqh2015

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/12/15
Chủ đề
5
49
19
38
0 ₿
M
mới massager VM ra y như bác nói ngon bổ rẻ.vé 50k 45p. tip 200k nếu muốn 2 shot thì thêm 200k nữa. Mình có nói là bác giới thiệu nhưng ko biết tên bác .mấy e cứ hỏi suốt .

• Like
Điểm cảm xúc: Trần Nam

Trần Nam

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/7/16
Chủ đề
1
8
2
0 ₿
Hehe cứ bảo cái anh đi 3 ngày liên tiếp, mời e Thảo đi ăn hủ tíu mì là em ấy nhớ liền à :))

dqh2015

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/12/15
Chủ đề
5
49
19
38
0 ₿
Bác cho hỏi e Hiền vú to mặt xinh ko bác.hay dc vú to thôi.moi đi e thảo ,e kim cũng ok lắm bác

duogvocd121@ gmail.com

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
20/7/16
Chủ đề
0
2
1
37
0 ₿
Bác cho e xin địa chỉ vs e cug mún thư

• Like

hulk156

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/7/16
Chủ đề
1
9
1
0 ₿
Em kim làm công nghiệp, đấm bóp hoa loa rồi thư gĩan liền à, thư gĩan thì làm rất nhanh, chống chỉ định bác nào yếu thì chết với em này, em ấy cho ra sớm luôn

• Like

dqh2015

Binh Nhất
Bé Tập Massage
29/12/15
Chủ đề
5
49
19
38
0 ₿

• Like

Trần Nam

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/7/16
Chủ đề
1
8
2
0 ₿
E Hiền của mình đi thì Vú to vãi cả hàng... toàn chơi kiểu lấy ngực đè vào mặt... ngộp cmn thở =))

pupu11

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
27/7/16
Chủ đề
0
2
0
32
0 ₿
Mới đi cách đây 2 bữa, nói chung hài lòng. Mấy em rất tình cảm, với quan trọng cái miệng của mình nữa. Mấy bác FA vào đây có mà ngây ngất =))