Người yêu không từ bỏ được ktv massage

Lượt xem: 11,356

MinhTQ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/9/16
Chủ đề
1
14
8
0 ₿

Huynh ơi. Nếu vậy thì yêu cùng lúc 2 3 người thì có nhiều chữ "yêu" và sẽ "đẹp" hơn đúng không?! Em thừa nhận mình suy nghĩ nhiều, nhưng mục đích của em là để vun đắp cho tình yêu thôi mà. :-( :-(

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿

Haizzz, không có thời gian đùa với bạn nữa, cần viết truyện cho Logic thì tìm tôi, tôi đang làm trong cái ngành mà ngày nào cũng viết tập làm văn ^^.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,717
1,224
0 ₿
Mới đọc bài tâm sự này trên vnexpress, chắc giống ng iu của em nè!

Muốn bỏ vợ vì tình yêu sét đánh với cô gái massage

Với cô gái massage ấy là sự bùng phát mạnh mẽ cảm xúc tình yêu trong tôi. Có thể yêu cô ấy là ngang trái nhưng biết sao được khi con tim mách bảo.

Tôi sinh ra ở vùng quê nghèo miền Trung nơi chỉ có gió, nắng và mưa, vào Sài Gòn 10 năm nay, từ năm 2006 để học và làm việc, cuộc sống diễn ra êm đềm. Tôi quen và yêu em, người đang là vợ từ lúc hai đứa học tại một trường kinh tế. Em sinh ra và lớn lên tại Sài Gòn, chúng tôi ra trường và có những hướng đi khác nhau. Em thông minh, nhạy bén trong kinh doanh nên đạt được một số thành công nhất định về tài chính. Còn tôi sau bao năm rong ruổi vẫn nghèo, chỉ đủ ăn. Tình yêu trải dài 6 năm rồi chúng tôi quyết định lấy nhau, về sống chung từ năm 2014. Dù đã lấy nhau nhưng chúng tôi chưa đăng ký kết hôn, em bảo không cần phải đăng ký, nếu lỡ chia tay cũng không phải ly hôn phức tạp. Câu nói tưởng đùa nhưng thật, bản tính em là vậy, nông nổi, bướng bỉnh, thích sao nói vậy.

Em bảo sẽ không sinh con, đau lắm em không muốn và tại sao phải lo thêm cho người khác trong khi mình có thể sống thoải mái, đâu nhất thiết phải có con. Hoàn cảnh gia đình em cũng éo le trước khi đến với tôi. Em trưởng thành cùng mẹ, có bố nhưng không được quan tâm chăm sóc vì bố mẹ sống ly thân. Bố em là người đa tình. Cuộc sống hôn nhân có lắm lúc thăng trầm, em giận là đòi bỏ đi, dù chuyện nhỏ hay to tôi cũng phải là người xuống nước để mọi chuyện êm đềm. Em ngăn cản tôi ít gặp bạn bè, không được la cà hàng quán, nhiều lần về trễ phải chạy đi tìm em. Đôi lúc em làm tôi thấy u sầu về cuộc sống này.

Em là người phụ nữ đẹp về nhan sắc, rất chung thủy và giỏi giang. Chúng tôi có công ty riêng, từ ngày về sống chung, tôi phụ em kinh doanh chứ không còn đi làm nữa, có thể nói toàn bộ tài chính từ em mà tạo nên. Hiện tại chúng tôi có nhà, cuộc sống cũng gọi là thoải mái nhưng dạo gần đây ít thân mật chuyện vợ chồng hoặc có thì tôi chỉ muốn cho xong. Cuộc sống có nhiều áp lực, 3 tuần trước tôi vô tình say nắng một cô gái làm nghề massage. Cô ấy vực dậy cho tôi cảm xúc mạnh mẽ cái gọi là tình yêu từ cái nhìn đầu tiên. Giọng nói cô ấy the thé khó nghe nhưng không hiểu sao tôi đã cảm thấy yêu, yêu đơn phương, yêu từ cái nhìn đầu tiên (dù trước đó tôi đã gặp nhiều người khác).

Rồi sau đó tôi có gặp thêm cô ấy nhưng cũng chỉ với tư cách khách làng chơi. Cứ mỗi lần về nhà hình bóng cô ấy tràn ngập đầu óc và trái tim tôi. Tôi nhận thức được thật sự đây là tình yêu mà bản thân có thể hy sinh, từ bỏ tất cả để chạy theo. Câu hỏi đặt ra là có phải tôi quá ngộ nhận về tình yêu với cô gái này? Tôi yêu vợ là mối tình đầu, cũng yêu đơn phương cô gái massage với cảm xúc mãnh liệt bằng tất cả con tim. Đâu đó với cô gái massage ấy là sự bùng phát mạnh mẽ cảm xúc tình yêu. Có thể yêu cô ấy là ngang trái nhưng biết sao được khi con tim mách bảo. Xin mọi người đồng cảm, tư vấn giúp, giờ đây tôi có nên từ bỏ tất cả để giải thoát cho tình cảm vợ chồng nhạt nhòa để chạy theo cảm xúc thật sự của trái tim không? Tôi không hề biết cô gái massage đó là ai, đang như thế nào nhưng cô ấy là chất xúc tác, cảm hứng cho cái gọi là tình yêu đích thực tôi đang cần. Nếu chia tay với vợ có thể tôi sẽ cô đơn nhưng đâu đó trong tôi cũng mong muốn được giải thoát.

• Like
Điểm cảm xúc: MinhTQ

MinhTQ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/9/16
Chủ đề
1
14
8
0 ₿

Cảm ơn anh. Khổ nhỉ. Tình yêu không có lỗi. Thôi cứ yêu vậy. Chuyện gì đến sẽ đến. Phải sống bản lĩnh hơn thôi chứ em thấy cuộc sống nhiều trắc trở quá :-( :-( :-(

• Like
Điểm cảm xúc: Tinlee

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
mình xin lỗi mấy anh ở trên khi nói tình yêu thì cần phải có quan hệ tình dục trước hôn nhân xem có hoà hợp không.vậy có mấy bác toàn thích đi ăn chơi mà đòi hỏi vợ mình còn trinh ko?mình thì nghĩ là khi 2 người yêu nhau sẽ gìn giữ cho nhau.có cần phải ăn cơm trước kẻng? giới trẻ bây giờ thoáng quá nên người con gái luôn chịu thiệt.mình khuyên bạn nên nói chuyện thẳng thắn với người yêu bạn.xem ý anh ấy thế nào? rồi giải quyết nhưng mình đảm bảo ảnh sẽ ko lấy tiếp viên massage.ảnh chỉ vui chơi qua đường thoi bạn ơi.nếu cô kia có nhiều skill để thỏa mãn ham muốn của ảnh thì cũng sẽ đến lúc những skill đó rồi sẽ nhàm chán quen thuộc thôi.còn về cô ktv cổ làm nghề massage cũng vì tiền thôi.rồi khi cổ lớn tuổi sẽ bị đào thải rồi cổ cũng sẽ kiếm 1 lão nào đó giàu có để làm bé hoặc những thằng trẻ trâu hỉ mũi chưa sạch để mà chiêu dụ.nếu người con gái tốt thì nên khuyên người yêu bạn nên quay về bên bạn đằng này lại đòi làm vợ bé.thì hiểu hạng gái nào rồi.tóm lại không nên tin thằng sỉn và gái massage than về số phận mình.bạn phải giữ gìn cho mình nếu bạn ko còn gì thì người yêu bạn cũng ko xem bạn ra gì đâu.và lời góp ý.Thân

Lục Vân

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
14/7/16
Chủ đề
9
94
61
0 ₿
Mình ủng hộ tư tưởng không ăn cơm trước kẻng của bạn. Vì thằng đàn ông nào cũng muốn vợ mình còn trinh. Nếu bạn quá dễ dàng thì đàn ông không trân trọng. Tôi nói vấn đề trên là đúng 100%, ai phản bác thì vả vào mồm ha.
Còn về sự thu hút và tình yêu là hai cái khác nhau. Nếu 2 người thu hút nhau, họ có thể đến với nhau bằng nhiều cách nhưng chưa chắc là yêu nhau. Còn 2 người yêu nhau thì chắc chắn là phải thu hút nhau rồi ha. Vậy nên 2 bạn yêu nhau mà anh kia còn có khả năng bị thu hút bởi một người thứ 3 thì bạn nên suy nghĩ lại cho kỹ mối quan hệ của hai bạn.
Mình không phải người giỏi ăn nói hay triết lý sâu sa. Nhưng mình có thể khẳng định khi yêu một ai đó thật lòng thì không thể có hình bóng thứ 2 trong tim.
Chúc bạn có quyết định sáng suốt!

• Like
Điểm cảm xúc: huymen and MinhTQ

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿

Mình KHÔNG quan tâm đến trinh tiết. Dù người yêu/vợ mình có ngủ với bao nhiêu thằng trước khi đến với mình mình cũng chả quan tâm, chỉ cần cô ta dùng biện pháp an toàn để ko bị bệnh là được. Thế kỷ 21 rồi bác.

• Like

The Dark

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/9/16
Chủ đề
0
2
2
0 ₿
có tí gió thì phải. Làm sao có 1 cô gái kiên trì thế? Cô gái ơi, phải có giá của mình chớ. Người yêu cô như thế thì bỏ ngay. Chúng tôi đi mát xa, trả tiền rồi về, thật chẳng có tình cảm gì. Đằng này...

• Like

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿

Ặc, sao bác lại áp đặt suy nghĩ, tư tưởng của mình lên người khác. Lại còn quả quyết 100% và đòi vả vào mồm. Ko biết có 100% ko nhưng mà chắc chắn ko có mình trong đó.

• Like

kham7474

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/11/13
Chủ đề
11
199
20
38
0 ₿
Xạo

• Like

The Dark

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/9/16
Chủ đề
0
2
2
0 ₿
bạn lấy vợ chưa? Vấn đề này giữa nói và làm khác nhau lắm à. Vì cưới ko chỉ có bạn mà cả gia đình bạn nữa

• Like

MinhTQ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/9/16
Chủ đề
1
14
8
0 ₿

Vâng huynh. Cái giá của em là đã quy hồi đc anh ấy từ bỏ bớt và anh yêu em thật, luôn cố gắng gìn giữ và trân trọng em. Điều em suy nghĩ và lo lắng ở đây là thói quen kia, về lâu về dài có từ bỏ hẳn được hay không? Và đàn ông thật ra mà nói thì rất mềm yếu và dễ động lòng trắc ẩn. Dù sao họ cũng đã quen biết nhau trc khi em xuất hiện. Em lo lắng như thế thôi. Việc em cố gắng là để xây dựng cho tương lai gia đình. Đến vậy mà giả sử ảnh không đủ bản lĩnh làm được thì chắc em cũng bó tay thôi. Em đâu chờ ảnh trưởng thành được. Em luôn bao dung và cho cơ hội thay đổi, tất nhiên là trong khả năng em có thể. Bức quá là hỏng thôi huynh ạ. :) Em cảm ơn các huynh nhiều vì có lời nhắc nhở ạ.

MinhTQ

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/9/16
Chủ đề
1
14
8
0 ₿

Cảm ơn huynh ạ. Vì cuộc sống bây giờ rất tiện nghi và thì bước chân ra đường là đã đầy cơ hội để hư hỏng. Vậy nên em muốn giữ lại chút thiêng liêng và tốt đẹp cho người em lấy làm chồng (chắc chắn là em phải yêu và được yêu em mới cưới).
Niềm tin để em cố gắng đến bây giờ cũng là vì tình yêu mà em nhận được từ ảnh. Gái quê mùa mà mơ cải tà được trai hư cũng khó. Nhưng ko thử làm sao biết. Em cố gắng thôi. Và nếu đàn ông đủ yêu và quyết tâm chắc làm được huynh nhỉ?

• Like
Điểm cảm xúc: Lục Vân

Casanova

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
14/12/13
Chủ đề
7
197
99
0 ₿
Bạn nữ trong câu chuyện này ví như cánh cửa an toàn của anh chàng kia,ăn chơi nhưng có bến đổ để về. Cô gái kia mà có lối sống thực tế chút là anh chàng kia lên đường trong vòng 3 nốt nhạc ngay.

• Like

KIM

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/12/15
Chủ đề
0
2
2
51
0 ₿

KIM

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/12/15
Chủ đề
0
2
2
51
0 ₿
BẠN ƠI ! MÌNH NÓI ĐỂ BẠN BIẾT ĐIỀU NÀY NHÉ : GÁI MATXA CÓ MỘT QUY LUẬT BẤT THÀNH VĂN LÀ không bao giờ lấy chồng là khách hàng của mình vì họ sợ là khi thành vợ chồng mỗi khi bất đồng , người chồng hay lôi quá khứ của vợ ra để chì chiết , đay nghiến nên các cô gái matxa có xu hướng sẽ kiếm bạn trai/lấy chồng từ những người đàn ông ở ngoài , những người ko biết về quá khứ của họ. Bạn hãy suy nghĩ kỹ đi ! các cô gái matxa chỉ lợi dụng chuyện tiền bạc , tình cảm của bạn thôi ! Khi bạn không thể chu cấp theo yêu cầu của họ , họ sẽ lạnh lùng gạt bỏ bạn như một người chưa bao giờ quen biết ! đó là sự thật , bạn của tôi đã bị rồi đó !

• Like
Điểm cảm xúc: huymen and MinhTQ

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,717
1,224
0 ₿
@KIM dạ, đó là bài tôi đọc đc trên Vnexpress nên share lên đây cho mọi người xem thôi chứ ko phải chuyện tình cảm của tôi. Tôi FA mà!