Những spa t đã đi

Lượt xem: 10,673

Uranoss

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/4/17
Chủ đề
1
11
12
32
0 ₿
Chào mấy tml, trước giờ t toàn nằm vùng xem rp rồi tự đi. Lâu lâu cũng viết vài rp linh tinh bên ****** chơi. Nay rãnh viết rp cho mấy tml bây ngâm cứu chơi.

Trước khi vô chủ đề chính thì t cũng chia sẻ thêm, ở đây chắc cũng có nhiều thằng giống t ở chỗ là muốn tìm chỗ nào đó xả lũ mà tầm tiền ~5-600k gì đó thôi. Vừa muốn đổi gió chỗ này chỗ kia, nói chung là thích cảm giác trải nghiệm. Những chỗ t share dưới đây thì hầu hết tụi m đi hết rồi, nhưng bảo đảm vẫn có nhiều thằng muốn đọc để biết đâu tìm được chân ái kkk hay chỉ đơn giản là thú vui thích đọc rp.

Và quan trọng vẫn là ở chỗ các em nhân viên tùy hứng, tùy khách. Có người service thế này có người được service thế khác, nên t chỉ chia sẻ những trải nghiệm của t. Nói trước để mất công tụi m nói pr hay xl gì đó mất công.

Văn t dở nên đầu t nghĩ tới đâu viết tới đó , t cũng đỡ ngồi rặn chữ :D. Tụi m thông cảm nhé. Muốn trao đổi gì cứ ib t. T chơi đủ thể loại, tại đang rp mục spa nên viết ở đây bấy nhiêu thôi mất công lạc đề.

• JOKO: Chỗ này t đi dc chắc 3 lần. Đánh giá chung thì csvc ok sạch sẽ, vô được mặc áo choàng + quần giấy, toilet có xà bông Coach cho mấy thằng sính ngoại. Ở đây t đi lâu rồi nên k nhớ tên ktv, đa số ngoại hình đều xinh dth. T đi 1 em giọng bắc mà không nhớ tên (trên fanpage có ảnh e đó nên t nhớ mặt), e này t đi 2 lần vì được HE, 1 em nữa cũng được cũng xinh và cũng được HE.
  • HASU: Chỗ này t đi dc 1 lần, ngứa dái đi thử coi ntn thôi chứ thấy giá cao nên k ham lắm. CSVC cũng ok, phòng ốc kiểu nhà ống r mua mấy cái đồ linh tinh vào cho giống phòng massage chứ k có décor gì lắm. Đại khái cũng sạh sẽ. T thấy kỳ chỗ là phòng tắm bằng kính, lúc tụi m tắm thì em nó ngồi nhìn, chả tự nhiên gì. Em t đi thì xác định đi 1 lần nên cũng k hỏi tên. Tướng k cao nhưng múp múp, vuốt thì cũng qua loa thôi, HJ nhiệt tình, t cũng dụ dc bú bình v1 to đẹp lắm. Tiếc là k định quay lại nên cũng k xin info.
  • Men’s spa: Lần 1 t đi ở hồng hà, csvc cũng bth nói chung dc, đèn đóm thì tím lòe ảo diệu. Vuốt thì như bao chỗ khác thôi t cũng k qtam lắm. Em t đi cũng dễ chịu. Lần đó đi t đọc fb k biết có nhầm không mà thấy tic 290k, nhưng t đi xong tính tiền 390k nên t thấy giá cao so với t nên không quay lại.
- Lần 2 t đi bên q10, bên này e lễ tân xinh lắm, t còn thấy có thằng đi xong đứng đó cù cưa e nó. Bên này cái toilet cũng là phòng xông hơi (vkl bé tí chắc làm cho có). Giường thì to nằm ngửa ok chứ nằm sấp tay tụi m không có chỗ buông xuống khó chịu lắm. Em t đi không biết tên gì t lưu zl thấy tên tường vi, vuốt cũng qua loa thôi. HJ thì khá nhiệt tình, điêu luyện. Chỗ này t đi lúc mới mở nên có loại vé trải nghiệm gì đó rẻ hơn bth, chứ bth là 390k. Nên t cũng xác định đi 1 lần.
  • ORC:
Phú Nhuận: đây t đi nhiều nhất vì tầm total 600k là khá ok. Chỗ này csvc cũng ok sạch sẽ. Để xe ở ngoài nắng, dc vài chiếc. Đây t đi em Nga, em này thì nổi r, 94 hay 92 gì đó, dâm, t lột sạch đồ mà chưa thịt dc ). Em Thủy thì lớn rồi nhưng body ngon cực, mặt k xinh thôi, service nhiệt tình. Em Nga thì 91 92 gì đó, cũng khá dễ chịu và nhiệt tình. Có 1 em chubby vú khũng tên Nhi hay Mi gì đó, nhỏ tuổi nhất, service ok và t ăn r (này lần đó e đó nói kẹt tiền trị bệnh cho mẹ gì, k biết phải bài e nó k, tml nào tương tự xác nhận giúp t). Em nữa tên gì t không nhớ vì e nó không cho t khám phá v4 ^^ nên t k xin info. Đây random có HE

Bên Q7: csvc đẹp hơn rộng hơn, có hầm để xe, có em lễ tân vú bự. Em Ngọc t đi chán chê nhưng k dụ được, trc t đọc thấy có tml nào ăn r lúc e nó làm bên PN. 2-3 em nữa t đi 1 lần nên cũng k nhớ tên. Nói chung bên này cũng auto có HE

• EMO: Phú nhuận: bên này thì csvc trông chuyên nghiệp giống joko, làm xong xuống ngồi đợi tính tiền còn được ăn yaourt chanh dây. Đây thì vuốt khá bài bản, cũng mặc quần giấy. T đi dc 1 lần, em đó hơi gầy giọng bắc, bên này k có HE nhưng kiểu e nó cầm tay t r tự sục vậy đó :v. Đi đổi gió nên t chưa quay lại lần 2. Bên Q3: chỗ này t đi lúc mới dời từ tân bình qua, csvc giống kiểu nhật, sạch sẽ ok. Em ktv t làm cũng giọng bắc và gầy. Kỹ thuật y chang bên PN, và HE cũng cầm tay t cho t tự sục. T cũng chưa có ý định quay lại lần 2
  • My spa: Chỗ này t đi lúc chưa hot, có 1 thằng rp bên ****** về wax r dc massage gì đó. T tự mò thấy bên gò vấp, xong thấy bên tân bình cũng có nên qua đây. Bên TTT thì mới nên csvc ok, phòng riêng. T lần đầu vô wax là e L làm cho vì e nói ở đây chỉ có e là wax được vì mấy bạn kia mới chưa có train, vô lên lầu trên cùng 1 mình t, nude cho e nó làm. Do t cũng quen wax r nên thấy cũng ok, xong thì trời mưa nên t book thêm cho e nó ms luôn, e làm cũng ok. Mấy em Thảo, Huyền, Hiếu t đi hết rồi. em nào cũng ok vui vẻ nhiệt tình. Đây là spa nên lịch sự, k có auto HE đâu. Riêng có 1 em t đi 2 lần đều dc HE, do lần đầu t có đề nghị thử, e cũng lưỡng lự lắm. T chưa dò dc có e nào khác không.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Các hạ từ đâu đến diễn đàn này mà thông kinh văn bộ môn huyền bí lấp lửng này quá. Tại hạ bái phục vì được mở mang tầm mắt.
Ông nào đòi húp đòi ăn con người ta nhảy vào lấy info rồi đi gạ kìa. Mẹ em ấy già rồi nên hay đau bệnh lắm

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: PhongkenJi and Canavaro

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
45
1,409
1,126
31
0 ₿
Súng thấy giọng văn bác giống bên ****** qua, nhưng ok bác tả chân thực, đáng tin. Bác cho xin tên em có HE bên My Spa TTT. Xin cảm ơn!

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
146
109
Hồ Chí Minh
10 ₿
t đi bên My Spa rồi cũng wax vs ms , ms khoẻ ok, nếu đc ib cho t xin tên e HE trải nghiệm thử

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
306
129
40
0 ₿
Ông Uranoss này đâu đến mà nội công thâm hậu ghê. Vậy mà ổng cũng hốt được 1 em trong đó, bái phục.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Uranoss and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Mấy ba này ở bên rp hang hoặc vnan choi...hoạt động mạnh hơn ở đây. Bên đó thông tin lên là ae lên đường book tên bóc team liền.chắc còn hốt chổ mệt nhiều lắm rồi

• Like
Điểm cảm xúc: Canavaro

Thanh Hoàng lâm

Tù Binh
Banned
14/11/19
Chủ đề
5
326
78
33
0 ₿
Bác đi bên sen spa chưa

The Pizzza Huntee

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
6/8/23
Chủ đề
1
281
121
HCM
0 ₿
Như chủ thớt, t phá đảo ORCHID quận 7 rùi. Đi mỗi em 2 3 4 lần. HASU t đi 6 7 lần rồi. Vẫn thích đi Hasu dù giá cũng chát. Kkk

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vụ mà thịt luôn mấy ẻm là có, cũng hên xui và tùy nhân phẫm. Em cũng 2 lần dc
- Một em là Massage mệt: này em đi từ hồi 2017 2018 gì ấy.. Một cơ sở ở Thủ Đức mà em ko nhớ. Em KTV này mình cũng đi 4 5 lần gì đó, tip cũng nhẹ nhàng bằng vé cùng lắm thêm 100k thôi, anh em nói chuyện thoải mái vui vẻ nhưng được cái ẻm nhớ mặt.. Xong có lần kia ẻm gạ "anh muốn làm luôn ko, típ thêm cho em là được, em đang cần tiền gấp trả nợ cho mẹ, mà làm xong a phải bỏ bcs mang ra ngoài giúp em", đang máu okie luôn thế là ẻm rút BCS ra đeo vô là phập, làm lén vừa làm vừa canh sướng lắm các bác.. Mà hồi đó ác thật, làm lén chứ cũng từ trên giường mass xuống ghế ngồi. Mà nhấp chán chê một hồi em vẫn chưa ra được mà mấy cu locker đi qua lại nên ẻm kêu thôi ko dám làm nữa và cũng ko lấy thêm tiền tip, chỉ cần em tip như mọi lần ... Thêm một lần như vậy nữa rồi em chuyển chỗ làm xa quá nên cũng ko quay lại.. Rồi sau ẻm KTV đó cũng nghỉ làm lấy chồng

- 2 là một em bên massage auto HJ, chỗ này cũng lâu đời rồi nói là anh em biết cơ sở ngay nên em ko tiện nêu cụ thể. Em thì hệ mê mông, nên đi trúng em KTV này vòng 3 siêu đã luôn vì em có đi tập Yoga + Gym.. Mới đầu cũng chưa có gì đâu, cũng xin zalo về follow ẻm rồi lâu cmt cái, lâu lâu vô thì nt trước, mấy lần vô tip cũng hơn tip xíu, rồi từ từ quen thân hơn nên ẻm cũng thoải mái.. Rồi lần đó vô, vừa tắm ra là thấy ẻm đợi sẵn là sáp vô ôm vs xoay người ẻm lại đè vô cái giường mass để lấy thể bóp + vỗ mông ẻm... Làm một hồi là tụt hẳn quần ẻm ra mà thoải mái tận hưởng cái vòng 3 rồi len xuồng vòng 4. Ẻm nói nhiều người vô đây cũng khoái rồi sờ mông em, nhưng cách anh làm thấy sướng nhất, vừa nói câu đó xong là dn đc thế đè ẻm nằm úp lên hẳn cái giường mass cho mồm con nhất có thể, rồi em ngồi xuống cạp mông + hôn mông ẻm, sau đó đứng dậy lấy thằng nhỏ nhét vô giữa mông vs vòng 4 của ẻm, lúc này là thấy v4 của em ướt nhẹp rồi.. Xong lúc này em máu quá nên dùng lực ghìm em hẳn xuống giường rồi nhấp luôn ở thế doggy đứng, ẻm cũng chống cự nhưng kiểu cho có rồi cũng thả lỏng cho em làm luôn, rồi đổi qua thế truyền thống trên giường massage, rồi em ngồi ra ghế cho ẻm ngồi lên. Hai đứa vừa làm vừa nhìn ra cửa vs không dám làm tiếng động lớn, làm một hồi bắn ra trên bụng ẻm luôn.. Má ơi nó sướng điên lên. Em đi vé 90p mà hết 65p quần nhau... Mấy lần sau vô thì ko *** đc nữa nhưng vẫn thoải mái lột hết đồ của em nó vs thoải mái đẩy thằng nhỏ cạ cạ ở ngoài nhưng ko dc cho vô trong .. Mà em nói thật là lần vs bé này do cả hai đứa máu quá và ko chuẩn bị trước nên làm trần luôn, em thề là cả em và bé nó đều sợ.. Sau đó em vs ẻm có đi xét nghiệm này nọ đủ các kiểu thì hên ko sao, chứ có sao là thấy mịe luôn... Rút kinh nghiệm giòe là lúc nào trong balo cũng có dãn ba con

Ngoài hai lần được xxxx này ra thì em đi massage khỏe mà lâu lâu trúng em làm lén HJ để thêm tip thì vẫn có ở nhiều cơ sở khác nha miễn là mấy em dám làm, CSVC có lỗ hổng và em KTV ít nhiều cũng có sự tin tưởng nhất định với bác.. Nói chung nếu ko phải hệ nhiều tiền tip khủng thì cứ lịch sự vui vẻ thân thiện trước, tạo độ thân quen vs mấy ẻm thì dần dà hên hên sẽ gặp điều thú vị

• Love
  • Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm, Uranoss and Gcl94

zing

Tập Sự
Bé Tập Massage
30/7/23
Chủ đề
0
21
9