Những spa t đã đi

Lượt xem: 10,672

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
148
155
Tphcm
0 ₿
Mấy lần book random trúng em nó thì t phải nhắm mắt lại mới cương lên được ông ạ. Mở mắt ra là thằng em lại xìu xuống à. Em này ko phải múp mà mà mập luôn rồi á. Được cái là cái giọng dịu dàng nữ tính nên nhắm mắt lại tưởng tượng thôi chứ ko dám mở mắt ra nhìn =))

The Pizzza Huntee

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
6/8/23
Chủ đề
1
281
121
HCM
0 ₿
Haha, chưa biết thế nào nữa... trc có đi chị của bé này 2l bên Q7. Nói chuyện cũng khá dâm, nhưng kiểu hơi giã tạo ... kaka

valkyrie1990

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/12/16
Chủ đề
0
43
37
34
0 ₿
bcs lúc nào cũng phòng thân chứ,minh tâm nó có chịch lén từ 2018 gì rồi,đợt dịch mấy thằng quản lý nó nhắn tin cho khách quen cả ngày,thêm cái dịch vụ chịch tại chỗ hoặc ms tận nhà nữa kìa,đợt đó dịch phong tỏa mà nó vẫn làm,khách quen gọi trước khi tới là đc

• Like
Điểm cảm xúc: Thich choi boi

Thich choi boi

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/9/23
Chủ đề
0
21
2
Saigon
0 ₿
Mình học tập vụ này nha. Tks

Chim Sẽ NVR

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/1/23
Chủ đề
1
148
155
Tphcm
0 ₿
Đàn ông con trai đi đâu cũng phải bỏ trong ví cái bcs chứ. Đường đời tấp nập ko biết được có ngày vô tình hốt của lạ. Ko cưỡng lại được lên giường ko deo bao dính sầu riêng thì hối hận cả đời.

Liam

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/3/21
Chủ đề
5
81
95
0 ₿

Bro có thể thử bên massage khỏe PXL đợt vừa rồi tới đi bên đó, chọn phòng riêng, công nhận thuần khỏe nhưng lúc nằm ngửa có bài ấn bẹn với xung quanh má đùi trong, tui kềm k đc nên là cây hàng dựng đứng đã lắm, thấy bé ktv có hơi cười khúc khích. Tui nghĩ nếu đi lần 2 hay là xin đc info ktv thì sau này sẽ có thêm ưu ái :D