Góc tâm sự phải làm sao đây

Lượt xem: 616

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
phải làm sao đây yêu 1 ng là nên nói hay ko nên nói trước kia tôi cũng có thích 1 ng nhưng lại ko nói ra cảm xúc của mình cho ng ta biết cứ âm thầm theo dõi ng ta từ đằng xa nhìn thấy ng ta dù xa nhưng lòng tôi vui lắm nhưng r ng ta cũng đi theo ng khác h đây tôi rất tự tin nói nên cảm xúc thật của mình dành cho ng con gái tôi thương tôi muốn bên ng ta muốn chăm sóc cho ng ta những gì tôi có thể làm dc thì tôi chắc chắn sẽ làm cho ng tôi thương tôi đã thầm nghĩ như vậy bởi vì tôi ko muốn mất đi ng đó để r ko mất đi ng đó giống như khi tôi âm thầm thích ng ta vậy đó nhưng r tôi cũng mất e ng con gái tôi thương nhất trên đời tôi đã khóc vì nhớ e đã khóc vì ko còn gặp dc e vậy thì yêu làm sao đây

• Wow
Điểm cảm xúc: Listerine Cool

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bro nên tìm bé khác Bro ơi. Có nhiều bé. Có thể hiện tại Bro thấy 06 là người Bro thích. Nhưng Bro gặp các bé khác biết đâu Bro thích bé khác và lúc đó Bro sẽ cảm thấy 06 chỉ là một phút nhất thời

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
đọc lời tâm sự của bác mà mõi cả mắt, hụt hết hơi. "Khi mình muốn thì mình sẽ tìm mọi cách để thực hiện, còn không muốn thì sẽ tìm mọi lý do để né tránh". No đã nói ở lần trước rồi, Bác nên tìm cách thổ lộ tình cảm của mình, dẫu sau khi mình nói ra được những suy nghĩ thầm kính với người mình thích thì dù có kết quả như nào thì cũng sẽ không phải hối hận. Việc còn lại là bác có cứng rắng thể hiện bản lỉnh của mình không thôi. Và nên nhớ mọi việc đều sẽ có kết quả tốt hoặc xấu, bác phải lường trước và phải bản lỉnh đối mặt. Chúc bác có sự lựa chọn sáng suốt. Thân!

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
tôi đi nhiều bé lắm r nhưng từ khi gặp 06 là giống như định mệnh gắn kết r. và từ đó tôi chỉ đi 06. r 06 bận việc gì đó nghỉ vài tháng trong khi 06 nghỉ vài tháng đó tôi cũng vẫn đi như thường r ko có ai cho tôi cảm giác yêu muốn dc ở bên cạnh mãi mãi như e cho đến khi e đi làm lại cảm giác lại bùng cháy càng ngày càng yêu e hơn

vọng ảo

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
9/12/22
Chủ đề
10
54
20
0 ₿
tôi cũng đã dự trù trước r nên cũng nói tất cả vs e r. khi tôi chưa có cảm giác thì ko bao giờ tôi nói thích và muốn giữ e lại bên mình mãi mãi. vậy là nên nói ra tất cả những suy nghĩ của mình dành cho e r tự e quyết định lựa chọn. cảm ơn bác đã chia sẽ

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
50
Konoha
0 ₿
thế bác k có zl hay sdt của ẻm hả bác , nt xem người ta rep bác k ?

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
50
Konoha
0 ₿
thế thì rõ ràng quá mà , buông tay thôi bác ơi, tìm mối khác ngon hơn kkk