Q.1 Phát lộc cùng em 68

Lượt xem: 260

Tới cái đi

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/4/24
Chủ đề
2
3
9
79 nguyễn hữu cầu
0 ₿
tàn tàn ghé Dubai Tân Định nơi tình yêu bắt đầu , định tạt ngang gặp em nyc 99 nhưng em đang bận nên cũng đành nhờ em trai lễ tân tư vấn thử những số hot bên đây . Em trai lễ tân tư vấn nhẹ bé 68 cũng là gu mình thích nên cũng thử trải nghiệm xem bé như nào . Cũng nhanh gọn lên phòng xem sao , được locker dắt lên phòng . Cũng như lần trước phi vào xông hơi đợi ẻm 68 lên , em này dễ thương ,riêng face thì chuẩn gu nhé anh em . Em này đúng như con số em chọn , bắp tới tú . Chỉ biết ậm ực hự hự
V1 khủng như em 99
v2 siêu nhỏ nha các bác
v3 khủng 1 chữ khủng
v4 anh em tự tìm hiểu đi nhé :cuteonion17:
Phải công nhận các cơ sở Dubai chỉ toàn những em hàng ngon , không nghĩ lần này lại gặp hấp diêm chỉ biết 2 trái dứng đánh lô tô vì quá phê . Vì bị hấp diêm đi xuống chỉ có lết thêm combo dame từ cái hun má của em 68 , thêm lời mật ngọt vào tai chỉ có tê tái tâm hồn . Tới sáng nay sau khi dậy mới đủ tỉnh táo để viết lên trải nghiệm cho anh em .
tip = vé

• Like
Điểm cảm xúc: Phim Cấp 3 and vinh k6

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
812
342
0 ₿
Dạ Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã ghé đến nhà Tân Định và đã cùng bé 68 có một buổi vui vẻ ạ. Mong anh dành nhiều thời gian để ghé đến nhà Tân Định nhiều hon để trải nghiệm được nhiều bé ạ. Mến chúc anh có một ngày cuối tuần vui vẻ và thật nhiều sức khỏe ạ.

Phim Cấp 3

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
13
93
58
0 ₿
đọc bài của bác mà tức quá, bé phê vậy mà bác tả ngắn gọn quá